• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO GẶP MẶT TẤT NIÊN THỨ 7 NGÀY 7-1-2012

Natalia

Member
Chuẩn bị chia tay 1 năm cũ và cũng là để anh chị em chúng ta gặp mặt, nhìn lại 1 năm hoạt động vừa qua của CLB, ban chủ nhiệm có tổ chức buổi gặp mặt tất niên với tất cả thành viên CLB.

Thời gian: 17h thứ 7 ngày 7-1-2012
Địa điểm: Nhà hàng Vua Gà cũ ( Đường Hồ Ngọc Lân)

Vậy rất mong anh chị em chúng ta cố gắng thu xếp công việc để có mặt đông đủ và đúng giờ.
Xin được lưu ý với ACE đây không phải là buổi offline vì vậy đề nghị ACE chúng ta không mang theo Pet (khi đi ACE nhớ mang theo kinh phí đóng góp như những buổi liên hoan sau offline). Xin cảm ơn và mong gặp mặt toàn thể ACE.

VuDinhHieu

Member
Chuẩn bị chia tay 1 năm cũ và cũng là để anh chị em chúng ta gặp mặt, nhìn lại 1 năm hoạt động vừa qua của CLB, ban chủ nhiệm có tổ chức buổi gặp mặt tất niên với tất cả thành viên CLB.

Thời gian: 17h thứ 7 ngày 7-1-2012
Địa điểm: Nhà hàng Vua Gà cũ ( Đường Hồ Ngọc Lân)

Vậy rất mong anh chị em chúng ta cố gắng thu xếp công việc để có mặt đông đủ và đúng giờ.
Xin được lưu ý với ACE đây không phải là buổi offline vì vậy đề nghị ACE chúng ta không mang theo Pet (khi đi ACE nhớ mang theo kinh phí đóng góp như những buổi liên hoan sau offline). Xin cảm ơn và mong gặp mặt toàn thể ACE.
Èo chơi khăm nhau thế làm gì ăn tất niên sớm thế.Sao không để sát cuối năm đi trời.Hay vào ngày 18 dương lịch đê.Hôm đó vào chủ nhật.Chứ mùng 7 này đi làm không nghỉ được roài.=))=))=))

Natalia

Member
Èo chơi khăm nhau thế làm gì ăn tất niên sớm thế.Sao không để sát cuối năm đi trời.Hay vào ngày 18 dương lịch đê.Hôm đó vào chủ nhật.Chứ mùng 7 này đi làm không nghỉ được roài.=))=))=))
Thời gian là do mấy anh em bàn bạc và quyết định, anh em mình ăn buổi tối mà. với lại để giáp tết quá sợ AEC còn nhiều công việc cần giải quyết nên bận lắm. Thôi cố gắng thu xếp đi cả năm có mỗi một ngày thôi đây, thiếu ông là nhiều anh em mất vui.

VuDinhHieu

Member
Thời gian là do mấy anh em bàn bạc và quyết định, anh em mình ăn buổi tối mà. với lại để giáp tết quá sợ AEC còn nhiều công việc cần giải quyết nên bận lắm. Thôi cố gắng thu xếp đi cả năm có mỗi một ngày thôi đây, thiếu ông là nhiều anh em mất vui.
Nói vậy thôi công ty không cho nghỉ thì chốn về.Cả năm tất cả các công việc của clb tôi còn chẳng thiếu mặt.Sao lại thiếu mặt hôm tới được.

Năm mới đã tới chợt nghe lòng phơi phới.

Di chuột vào hình và thưởng thức.

Anh em yêu pet Bắc Ninh mình là 1 gia đình, 1 gia đình là phải chơi hết mình

Natalia

Member
Tiện đây thông báo với tất cả anh chị em là bé Mick( Rough Collie) của tôi sáng nay vừa sinh hạ được 9 baby gồm 6 cái và 3 đực, Hix... năm nay ăn tết vất vả rồi.
Đây là hình ảnh em nó lúc còn con gái

Đây là hình ảnh các cháu nhé.

Và đây là Clip của các cháu.
http://www.youtube.com/watch?v=Fs0TryQGGGg&feature=youtu.be

Natalia

Member
chúc mừng ông bạn nhé.9 nhóc liền,nhiều thế.quả này tha hồ mà chăm các cháu :)):)):))
Cảm ơn nhà báo nhé, nổ phát súng đầu tiên như thế là đạt yêu cầu rồi ông nhỉ, mà lâu lắm rồi mới lại thất xuất hiện, chuẩn bị tinh thần để say nhé.

VuDinhHieu

Member
Chúc mừng ông nhé.10 nhóc,1 nhóc b52 còn 9 nhóc,6 cái,3 đực.Tết này tha hồ chăm các nhóc đấy nha.Một sự khởi đầu thành công.=))=))=))

pittbull_tn

Member
Thiếu sao đc. tớ đóng góp j nhỉ rượu hối lộ nhá =))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Tiện đây thông báo với tất cả anh chị em là bé Mick( Rough Collie) của tôi sáng nay vừa sinh hạ được 9 baby gồm 6 cái và 3 đực, Hix... năm nay ăn tết vất vả rồi.

Chúc mừng ông e nhé.chúc đàn cún trộm vía hay măm măm chóng lớn nhé.

VuDinhHieu

Member
hôm đấy ông e phải mang nhiều rượu vào nhớ.chủ nhiêm CLB uống khỏe lắm đấy.
Xã hội đen mai danh ẩn tích hơi lâu đấy.Bế quan bao lâu thế chắc võ công thâm hậu lắm đây.Mà làm gì thức khuya thế ông anh,huấn luyện em Tôm về đêm à.=))=))=))=))=))

Chúc mừng nhé. Pet Bắc Ninh lại có thêm những chú nhóc đáng yêu thăm gia rùi.

Natalia

Member
Chúc mừng ông e nhé.chúc đàn cún trộm vía hay măm măm chóng lớn nhé.
Chúc mừng nhé. Pet Bắc Ninh lại có thêm những chú nhóc đáng yêu thăm gia rùi.
Cảm ơn anh em nhiều lắm không biết sau này thế nào nhưng riêng đêm qua phải dậy cho bọn nó ăn sữa ngoài 4 lần, hix... cứ đêm nào cũng thế này thì chất lắm nhỉ?

Natalia

Member
hôm đấy ông e phải mang nhiều rượu vào nhớ.chủ nhiêm CLB uống khỏe lắm đấy.
Đai ka cứ đùa dai, lần nào đi uống rượu anh chẳng là người tỉnh táo nhất trong số những người say.8->8->8->

VuDinhHieu

Member

Up..................... cho đàn nhóc của Thành gào thét về đêm thật nhiều nào anh em.=))=))=))

Hôm đấy em vẫn phải làm đến 17h00 mới được về. CŨng đẹp ghê đấy. sẽ có mặt:))) CHúc mừng anh Thành đàn cún đông đúc quá. 8->8->8->8->

Natalia

Member

Up..................... cho đàn nhóc của Thành gào thét về đêm thật nhiều nào anh em.=))=))=))

Hôm đấy em vẫn phải làm đến 17h00 mới được về. CŨng đẹp ghê đấy. sẽ có mặt:))) CHúc mừng anh Thành đàn cún đông đúc quá. 8->8->8->8->
Cảm ơn anh em nhiều, ông Sát Thủ định chơi khăm nhau àh mà chúc nhau quả da man thế.
To: Tuấn Anh.
Chú nói vậy là anh yên tâm rồi, anh lo mỗi chú, sộ hôm đó chú lại vắng mặt.​

VuDinhHieu

Member
Cảm ơn anh em nhiều, ông Sát Thủ định chơi khăm nhau àh mà chúc nhau quả da man thế.

Hoho.Không dã man thì sao gọi là sát thủ.Chúc thế là thật lòng đấy.Đàn cún hay ăn chóng lớn,khỏe mạnh thì gào thét về đêm mà.hohoho

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Xã hội đen mai danh ẩn tích hơi lâu đấy.Bế quan bao lâu thế chắc võ công thâm hậu lắm đây.Mà làm gì thức khuya thế ông anh,huấn luyện em Tôm về đêm à.=))=))=))=))=))

thời gian vừa rồi bận quá ông e sát thủ ạ.dạo này nhìn diên đàn lại thấy sôi động trở lại nên cung thấy vui vui.hôm này là phải bỏ cơ quan đấy nhớ.