• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO GẶP MẶT TẤT NIÊN THỨ 7 NGÀY 7-1-2012

VuDinhHieu

Member
thời gian vừa rồi bận quá ông e sát thủ ạ.dạo này nhìn diên đàn lại thấy sôi động trở lại nên cung thấy vui vui.hôm này là phải bỏ cơ quan đấy nhớ.
Bỏ thì em chết đói à.anh xui dại em thế.Em chỉ nghỉ thôi chứ không bỏ đâu.hoho

VuDinhHieu

Member
thời gian vừa rồi bận quá ông e sát thủ ạ.dạo này nhìn diên đàn lại thấy sôi động trở lại nên cung thấy vui vui.hôm này là phải bỏ cơ quan đấy nhớ.
Mà em thấy anh và lão trọc giống nhau quá.Mất tích một cách hợp lý.hehe tu luyện vừa thôi cẩn thận tẩu hỏa nhập ma hết đấy.=))=))=))

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Mà em thấy anh và lão trọc giống nhau quá.Mất tích một cách hợp lý.hehe tu luyện vừa thôi cẩn thận tẩu hỏa nhập ma hết đấy.=))=))=))

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........
Không biết con của lão Trọc có j chưa nhỉ. em thích 1 em Pit rồi . sao tìm hiểu cái bọn quái thú này lại thấy thích vì cái tính khí của chúng nó. Mơ ước sang năm là có 1 em rott và 1 em Pit về làm bạn cho vc em đỡ buồn:-*

Natalia

Member
Chú cứ ăn tết xong xuôi đi rồi ra riêng lo chuẩn bị lấy khoảng 20 củ là có 1 em Rot and Pitbull đẹp về làm bạn ngay mà. Pitbull thì đã có anh Long còn Rot thì gặp anh Đại, toàn anh em 20 củ kiểu gì chẳng mua được 2 em.<:p%-:))):)):))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Bỏ thì em chết đói à.anh xui dại em thế.Em chỉ nghỉ thôi chứ không bỏ đâu.hoho
ừ thì nghỉ vậy.hehe.đợt vừa rồi tu luyện xong hết rồi.quả này đi tất niên có đứa tèo với a ông e sát thủ ạ.

longtroc

Member
mới đi công tác về thấy anh em nhà ta vui thật ... a xin chúc mừng chú thành nhé chăm sóc bọn chúng tốt vào đấy nhé có gì alo để anh biết tình hình tui nhóc nhé đoán ba em ma lòi ra tân chín kiểu này phải chúc mừng thật nhiều đấy em a:x:x:x đáng yêu quá

Natalia

Member
mới đi công tác về thấy anh em nhà ta vui thật ... a xin chúc mừng chú thành nhé chăm sóc bọn chúng tốt vào đấy nhé có gì alo để anh biết tình hình tui nhóc nhé đoán ba em ma lòi ra tân chín kiểu này phải chúc mừng thật nhiều đấy em a:x:x:x đáng yêu quá
Hóa ra đợt vừa rồi anh đi công tác, thảo nào mất tung tích làm em nhớ anh quá cơ. Cảm ơn anh nhiều nhé, vui thì vui thật nhưng mệt lắm. Mà anh cũng chuẩn bị tinh thần đi kiểu gì bé Đốp nhà anh nó chẳng tòi cho anh ít nhất là 9 đứa lúc đó lại tha hồ mà thức đêm với em.

Natalia

Member
ừ thì nghỉ vậy.hehe.đợt vừa rồi tu luyện xong hết rồi.quả này đi tất niên có đứa tèo với a ông e sát thủ ạ.
Anh àh có khi năm nay tất niên cứ bọn nào uống yếu yếu là anh em mình cho TÈO đi anh.

Chú cứ ăn tết xong xuôi đi rồi ra riêng lo chuẩn bị lấy khoảng 20 củ là có 1 em Rot and Pitbull đẹp về làm bạn ngay mà. Pitbull thì đã có anh Long còn Rot thì gặp anh Đại, toàn anh em 20 củ kiểu gì chẳng mua được 2 em.<:p%-:))):)):))
A giết em ra 20tr ah. hehehee.
dạo này mấy củ hành thế nào anh Thành. Chắc dạo này anh Thành hay hát bài " Em ơi suốt đêm thao thức vì em....''

Natalia

Member
Quan trọng gì thiếu tiền thì gặp anh Long, anh ý bơm cho ngay. Còn mấy con cún nhà anh vẫn thế hôm nay sữa mẹ về nhiều hơn nên cũng ít phải cho ăn thêm sữa ngoài. Hôm này đi liên hoan tất niên nhớ cho cả vợ đi nhé để say thì còn có đứa nó đưa về.

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Anh àh có khi năm nay tất niên cứ bọn nào uống yếu yếu là anh em mình cho TÈO đi anh.
ok.khả năng cứ phải thế đi e ạ.hôm đấy ae mình phải k cho ai được khách sáo nưa.hêhê.ae mình cứ thống nhất vậy nhé.

longtroc

Member
kinh mấy anh em bắc ninh này vui quá nhỉ xem rét thế nay đi rựou đi mang luôn mấy con cún ra đấy cho nó đùa đi

hungcun94

Member
Các anh chơi thế thì để các anh vui một mình à.hí hí.chẳng qua mấy lần em uống giữ ý chứ.em mà đã uống là phải hết hai trai cô ca to đấy nhé.mừng với anh Thành.có chín con rồng con đón tết.để xem anh Sơn zin công lực tăng lên bao nhiêu sau đợt bế quan vừa rồi.

Natalia

Member
Thằng này thế mà khá, thế thì hôm đi liên hoan nhớ mang theo người yêu đi cùng nhé, không mang đi là anh bắt về đây, tại vì anh lo cho chú thôi mang đi vì say còn có người đưa về hiểu chưa, mà kiểu gì chẳng say.

em có ý kiến. Hôm liên hoan mình cứ chơi thế này cho công bằng. 1 người/ 1 chai rượu . uống hết thì lấy thêm uống, k hết bắt phải uống hết. để tránh có mấy a em lợi dụng lúc ae mời nhiều rồi , bắt đầu tấn công hoặc k uống.........................8->8->8->8->8->8->8->

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Các chú họp để lấy vui! Chứ cứ "Khoán 10" thế này thì chết!
Thành có kế hoạch gì cho tết và năm tới thì chuẩn bị báo cáo cho ae nhé! Chúc ae BN thành đạt, mạnh khỏe và hạnh phúc! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Natalia

Member
em có ý kiến. Hôm liên hoan mình cứ chơi thế này cho công bằng. 1 người/ 1 chai rượu . uống hết thì lấy thêm uống, k hết bắt phải uống hết. để tránh có mấy a em lợi dụng lúc ae mời nhiều rồi , bắt đầu tấn công hoặc k uống.........................8->8->8->8->8->8->8->
Này này chú lại bắt đầu vui quá rồi đấy, cẩn thận không hôm tất niên là TÈO đấy.

Natalia

Member
Các chú họp để lấy vui! Chứ cứ "Khoán 10" thế này thì chết!
Thành có kế hoạch gì cho tết và năm tới thì chuẩn bị báo cáo cho ae nhé! Chúc ae BN thành đạt, mạnh khỏe và hạnh phúc! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Cảm ơn anh Cư. Kế hoạch thì nhiều lắm anh à, nói ở đây thi có khi phải mất mấy trang, thôi để khi nào gặp anh thì anh em mình trao đổi sau. Dự kiến khi ăn tết xong CLB sẽ có 1 buổi offline đầu xuân cùng với hội chim và hội cây cảnh thuộc hội sinh vật cảnh (SVC) của tỉnh Bắc Ninh cái này đã thành thông lệ của hôi SVC từ nhiều năm nay, sắp tới anh em sẽ gặp chủ nhiệm hội SVC để làm thủ tục xin ra nhập hội anh à.

chohoangbn

Member
con nào của anh ấy nhỉ. Chú tự chấm nhé. đừng để VP bắc ninh cười hehe

chohoangbn

Member
Không biết con của lão Trọc có j chưa nhỉ. em thích 1 em Pit rồi . sao tìm hiểu cái bọn quái thú này lại thấy thích vì cái tính khí của chúng nó. Mơ ước sang năm là có 1 em rott và 1 em Pit về làm bạn cho vc em đỡ buồn:-*
Vớ vẩn, thế cũng ước. Anh đang có 3em đây mà vẫn nhiều thời gian nè. Định kiếm vài em nữa chăm 1 thể. Sướng mỗi cái bảo ngồi xuống thì cả 3 em ngồi quanh xem anh ăn cơm luôn. nếu có khoảng 7 em thì cho mỗi đứa nếm 1 miếng thì mình nhịn hihi. Nhưng vui lém.