• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vâng,cuối cùng cũng phải khoe Alaska của em thôi :X

Status
Không mở trả lời sau này.

Darkstar

Vietpet sponsor
Hiện giờ bé đã đỡ nhiều rồi, hết ho khạc rồi cả nhà ạ! Trong tuần tới sẽ mau khỏe hẳn thôi :D

GumGum

Member
@minhquan : bé nhà mình đỡ rồi bạn ạ,cảm ơn bạn đã quan tâm
@anh nam : khỏe hẳn anh em mình mở tiệc ăn mừng hoho :))

KissTeen

Member
2 anh em nhà này ôm nhau đọc nhiều sách với áp dụng thực tế nhiều vào. Không cầm sách qua nhà anh , a chỉ cho. Vidic nhà a vô đối

Darkstar

Vietpet sponsor
2 anh em nhà này ôm nhau đọc nhiều sách với áp dụng thực tế nhiều vào. Không cầm sách qua nhà anh , a chỉ cho. Vidic nhà a vô đối
Bão cấp 11,cấp 12, có thể lên tới cấp Đại học!

GumGum

Member
đấy là do tay nghề chụp ảnh quá tuyệt vời đấy bạn ạ :))))))))
@các bô lão : hix hix thằng cu mấy hôm nay nó cứ té re màu phân thất thường độ rắn nát thất thường luôn,chỉ biết là đi nhiều hơn 2 lần một ngày trong khi ăn uống cực nghiêm chỉnh

GumGum

Member
phải làm một quả ảnh mới để làm tan chảy trái tim anh chị em phát :))

Binngo

Member
Kiba khỏi chưa ông ơi, bao h cho cho bé ra chơi thế, muốn gặp bé nhà ông quá T_T

GumGum

Member
nuôi con chưa tròn một tháng,làm hết bổn phận và trách nhiệm của một người nuôi nấng,mong con lớn khỏe mạnh,đẹp đẽ,vậy mà,để bây giờ trút từng đồng cuối cùng để mong con được sống,không được nữa hay sao,ngồi nhìn con dần mê sảng,đau đớn,lại chỉ muốn con hãy nhắm mắt thật nhanh,để thanh thản bay lên trời,biến thành một thiên thần,xinh xắn như bức ảnh bố đang treo trên FB đây..cố lên con,ở lại thêm với bố thời gian nữa đi

GumGum

Member
con ra đi trong đêm gió lạnh,rất tiếc ta không thể làm gì hơn được,thậm chí ta ân hận khi không có đủ tiền để ban cho con một liều thuốc nhân đạo,cho con khỏi đau đớn.trên đường về cứ mong con sẽ tỉnh táo,chạy ra mừng,sẽ không phải cho con đi.nhưng con nhìn ta vô cảm,không gì hết.con đờ đẫn,đi xiêu vẹo,rồi nằm ra co giật,sủa vô thức,ta động vào thì con cắn cả ta,nhìn những biểu hiện của con ta chỉ muốn con ra đi thật nhanh cho khỏi bị bệnh tật hành hạ nữa.cho con vào thùng xốp,con không ăn uống gì,đành phải cố mà nhét thức ăn và nước vào miệng cho con lên trời khỏi đói.trùm chăn lại,rồi chở ra ngoài.trên đường đi lương tâm ta rất dằn vặt,vì ta đang phải làm cái việc ta không hề muốn,đấy là kết liễu cuộc đời khổ hạnh của con,con chưa hưởng thụ hết cuộc đời của một chú chó cảnh đẹp đẽ,thì đã phải ra đi.con nằm im,chắc lúc đó con không còn tỉnh táo hay suy nghĩ để nhận thức điều sắp xảy ra,nhưng con biết ta đau lắm đúng không.chở con lên cầu Long biên.ôm con trong lòng,thì con sủa inh ỏi.chỉ nhắn nhủ là : kiếp sau con hãy làm người,làm vật gì đó tự do hơn con nhé,đừng khổ nữa.rồi nhắm mắt,cho con về với Sông Hồng,con rơi rất nhanh,và sẽ ra đi nhanh thôi,nhanh như cuộc đời ngắn ngủi của con vậy.bố con mình chia tay nhau nhé,tạm biệt con.Kiba của bố

Binngo

Member
tạm biệt Kiba...
Gấu đừng nghĩ nhiều quá, gấu đã cố hết sức rồi mà.

Status
Không mở trả lời sau này.