• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vâng,cuối cùng cũng phải khoe Alaska của em thôi :X

Status
Không mở trả lời sau này.

GumGum

Member
Sau khi đã cho em Lika xinh gái về nhà mới,em rất là bức bí và vô cùng hụt hẫng vì vắng đi hình bóng của một con cún,vâng,em không có chó không chịu được :-??
Sau bao gian nan và trắc trở thì con trai Kiba đã về với gia đình,trong niềm hân hoan của mọi người già trẻ lớn bé
cu cậu là 2 tháng rưỡi,nặng 8kg rồi,về nhà chả bị làm sao cả,ăn uống rất hăng ( cái này phải kiềm chế ạ ) chỉ bị rối loạn tiêu hóa hôm đầu thôi ạ,chả bị ốm iếc gì hết ạ.
khỏi dài dòng,xin mời các bác xem và nhận xét,để cháu nó được làm một đứa em kháu khỉnh trong tập thể của chúng ta
chủ và chó :))
mama tớ và cháu nó :))
các bác tiện cho hỏi là trong 1 ngày mà cún nó đi ị có đúng 1 lần thì có vấn đề gì không ạ ? hnay cu nhà em nó thế

cocbaby

Member
nhỏ con này có tương lai lắm,nhìn đẹp thật mong sớm được gặp em nó ở lê nin

Keoxe

Vietpet sponsor
thía này Vidic nhà anh lại là bé nhất rồi...............hjx, quá triển vọng.........ko nói được gì nữa:-??:-??:-??

bomxinh123

Member
e đang cho nó ăn j,để ý xem đi vs có khó khăn ko,nếu k thì k có vấn đề j đâu,ít thì càng nhàn,con rock nhà a ngày 2 lần mà mỗi lần 1 bát ô tô^:)^

cocbaby

Member
thía này Vidic nhà anh lại là bé nhất rồi...............hjx, quá triển vọng.........ko nói được gì nữa:-??:-??:-??
lúc nãy nghe nói hôm qua vidic choảng nhau với pit,vidic có sao ko chủ thớt

Keoxe

Vietpet sponsor
lúc nãy nghe nói hôm qua vidic choảng nhau với pit,vidic có sao ko chủ thớt
đấy là Nadal, theo thông tin nắm được thì Nadal không sao chỉ bị sứt tý lưỡi thôi. Còn em pit nhà a Hiếu thì bị chẩy máu đầu. Cũng may là tối qua gặp anh Hiếu chứ gặp mấy đại ca pit khác thì chắc,,,,,,,,,,,,

GumGum

Member
@cocbaby : em cảm ơn bác ạ,sau 3 tuần nữa em sẽ cho cu cậu đi off,trộm vía khỏe lắm bác ạ,hú điên đảo =))
@keoxe : vidic đẹp trai mà anh,cu em nó còn bé,còn phải theo gót các bác dài :))
@anh Đức : em cho nó ăn cháo nấu thịt băm,mấy bữa,mỗi bữa ít ít anh ạ :D nó bị rối loạn tiêu hóa,nên sáng nay em cho uống men tiêu hóa vs thuốc cầm tiêu chảy ( vì hqua nó đi lỏng buổi chiều ) sáng trc khi ăn nó có đi phân vẫn nát cơ mà k lỏng như nước giống hqua,và từ lúc đó đến bh ăn 4 bữa chả thấy đi ị,chỉ đi đái =)) hay nó chưa tìm chỗ đi nên nó nhịn ? em thả nó ra nó đi tự do,cơ mà cũng k ị,trong chuồng thì chả có gì

MinhQuan

Member
e này của bạn mới còn trẻ con mà mặt mũi đã đẹp thế kia chắc lớn lên e nó hoành tráng lắm đây...chúc mừng bạn nhé :D

GumGum

Member
@anh nam : em nó mới về chưa cho đi chơi đc anh ạ
@jing : mình mua của Qych :)

GumGum

Member
nó cứ ho ho khạc khạc,xong nấc nấc,em lo quá :((
viền mắt nổi đỏ đỏ :(

Status
Không mở trả lời sau này.