• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vâng,cuối cùng cũng phải khoe Alaska của em thôi :X

Status
Không mở trả lời sau này.

GumGum

Member
vâng,hiện tại thì nó vẫn thỉnh thoảng ho khạc,bh là 2 mắt bị nổi mẩn,trông khổ lắm,nhg vẫn k lả đi hay là mất phản xạ,ăn uống vẫn bt ạ :( mai anh qua xem đánh giá tình hình giúp em,em lần đầu nuôi bọn bé con nên chả biết gì mấy anh ạ,chỉ hết sức cẩn thận thôi @@
@Hà : ừ,mai anh Giang qua xem hộ tôi rồi,có gì cần tôi sẽ liên lạc :(

GumGum

Member
k bị nước mũi ạ,mũi hơi ươt ướt thôi,em sợ để lâu nó nặng lên anh ạ :( nhiều ng khuyên phải khám chữa ngay :(
ăn uống vẫn bt

ĐôngLệ

1 ngày 1 lần là hấp thụ chấp tốt nên nó như thế còn cái anh kia nói 2 ngày 1 lần 1 bát ô tô thì quá tốt vì hấp thụ chất quá tốt
em xin hết !!!!!

bomxinh123

Member
1 ngày 1 lần là hấp thụ chấp tốt nên nó như thế còn cái anh kia nói 2 ngày 1 lần 1 bát ô tô thì quá tốt vì hấp thụ chất quá tốt
em xin hết !!!!!
nếu bạn có nhu cầu mình sẵn sàng mời bạn đến nhà mình uống nước đàm đạo đồng thời theo dõi thử xem cún nhà mình đi wc có đúng k :)

bomxinh123

Member
k bị nước mũi ạ,mũi hơi ươt ướt thôi,em sợ để lâu nó nặng lên anh ạ :( nhiều ng khuyên phải khám chữa ngay :(
ăn uống vẫn bt[/QUOT
Giang qua xem cún cho e chưa,tối mai chạy ra lênin bọn a bảo cho mấy cái tên thuốc mà mua

GumGum

Member
anh Giang hnay qua rồi ạ,anh ý bảo vẫn k đáng lo đâu,và dặn em cho uống Bảo thanh và theo dõi,hiện tại vẫn hoạt động bt nhưng ọe hết A3 buổi tối ra luôn,em nghi đầy bụng,tối nay mẹ em cho ăn,chắc sợ cho nhiều quá rồi

Darkstar

Vietpet sponsor
Thời tiết này cún dễ ốm lắm, cẩn thận quan tâm các em tí xíu nhá bạn! Bomxinh123 và HồngMy làm gì mà căng thẳng thế. Người ta mới ý kiến tí mà đã mời cafe, anh em chơi với nhau bao lâu chả đc giọt nàO >< Quá đáng vãi! DỖI!%-(

bomxinh123

Member
Thời tiết này cún dễ ốm lắm, cẩn thận quan tâm các em tí xíu nhá bạn! Bomxinh123 và HồngMy làm gì mà căng thẳng thế. Người ta mới ý kiến tí mà đã mời cafe, anh em chơi với nhau bao lâu chả đc giọt nàO >< Quá đáng vãi! DỖI!%-(
nhìn nick đông lệ liên tưởng đến đông nhi nên mời cafe chứ có j đâu,chứ ông thì để tôi mời cái khác ;)

HongMy

Member
liên quan gì em mà a dỗi em:-??:-??:-??:-??:-??

GumGum

Member
hnay con nhà em nó ăn k hùng hục nữa,mà từ tốn nhẹ nhàng :(
vẫn hắt xì và khạc

GumGum

Member
chó nhà em vẫn tiếp tục ho khạc,có phần nhiều hơn rồi ạ =="

Darkstar

Vietpet sponsor
trong 5 ngày tới sẽ biết ngay em nó ra sao! Mọi người cùng chúc em nó mau khỏi nhé!

MinhQuan

Member
đấy là Nadal, theo thông tin nắm được thì Nadal không sao chỉ bị sứt tý lưỡi thôi. Còn em pit nhà a Hiếu thì bị chẩy máu đầu. Cũng may là tối qua gặp anh Hiếu chứ gặp mấy đại ca pit khác thì chắc,,,,,,,,,,,,
hi hi..tên Nadal như là vân động viên tennis ý nhỉ...chắc e nó chạy khỏe lắm :))..mấy hôm vừa rồi lên thấy Nadal bị rọ mõm , chân tay sứt sẹo mà..nhưg mà nhìn Nadal công nhận là dữ thật..cái mắt nó cứ sắc sắc..

HongMy

Member
hi hi..tên Nadal như là vân động viên tennis ý nhỉ...chắc e nó chạy khỏe lắm :))..mấy hôm vừa rồi lên thấy Nadal bị rọ mõm , chân tay sứt sẹo mà..nhưg mà nhìn Nadal công nhận là dữ thật..cái mắt nó cứ sắc sắc..
Vừa thăng chức từ CAP lên CAQ mà =))=))=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.