• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TT trực tiếp - PITBULL vỡ chum

Bao Linh 85

Member
thôi.lạy cụ.cụ tha cho em.quay em ko ngại mà ngại nhất cái up video.cái video này em úp từ 5 giờ 20p chiều mà đến hơn 11 giờ đêm mới xong đấy ạ.:-ss:-ss:-ssđấy là chưa kể cứ được 5 ,10 phút nó lại tịt lại phải up lại từ đầu.:((
Bạn kiếm mấy cái phần mềm cắt,chép,giảm độ phân giải lại để up cho nhanh,chứ quay máy kĩ thuật số độ nét cao nên fim nặng lắm :D
Trước giờ nge ox nói thík pitbull và mình cg có thấy qua rồi,mình thấy k thík,nhưng sao theo dõi topic này của bạn,mấy bé yêu quá trời,làm mình ghiền lun,hehhe:">

.ở ngoài bắc này có nhiều bạn gái cũng máu chơi pit lắm đấy bạn.mình thì mình dốt cái khoản vi tính lắm.lên ko biết làm mấy cái như bạn nói.nếu ông xã và bạn thích rồi thì còn chờ gì nữa mà không kiếm 1 bé về chơi.:))

hic.nhiệt dộ trong nhà là 31 độ.chó nóng há mồm.:-ss:-ss:-ssbật điều hòa thì sợ chó con ốm.ko bật thì.................:-/

đàn pitbull 6 ngày tuổi

2 quả lố múi:))

bú nhiều quá.:)) lần đầu tiên TÍT đẻ được 3 bé cà fe ,vàng kim mũi đỏ.sướng:D
lứa đầu tiên TÍT đẻ được 1 bé bò sữa cái.lứa thứ 2 TÍT lại ko phụ công mìn chăm đã đẻ 1 bé bò sữa đực.sướng tập 2:D:D:D

s2tos2

Member
đàn pitbull 6 ngày tuổi

2 quả lố múi:))

bú nhiều quá.:)) lần đầu tiên TÍT đẻ được 3 bé cà fe ,vàng kim mũi đỏ.sướng:D
lứa đầu tiên TÍT đẻ được 1 bé bò sữa cái.lứa thứ 2 TÍT lại ko phụ công mìn chăm đã đẻ 1 bé bò sữa đực.sướng tập 2:D:D:D
cái e lông màu vàng có xoáy hả bạn sao nhìn trên lưng dựng thế kia ;))

nhìn qua ảnh vậy thôi.nhìn tận mắt sẽ thấy:)):)):)) thử nhìn ảnh dưới chứ ký ấy.nó nằm cạnh con cafe kìa.nhìn xem có thấy xoáy ko

Tuna Nguyễn

Anh Tuấn ơi a cho em hỏi đàn nhà a còn bé nào rẻ ko ạ :( Em rất mê cún nhg kinh tế chưa cho phép để mua với giá anh em bán nên mong đc anh em chiếu cố cho em 1 bé với giá "ra vía"..em sẽ chăm sóc cho bé thật tốt ạ
em cảm ơn
A tuấn có gì sms em với ạ 01632.91.2222 < em tên Tuấn - sn 91 ạ >

còn 1 bé vàng kim mũi đỏ đấy/bạn thích thì đặt gió it quá.đặt hẳn bão đi cho nó máu:D:D:D
bé vàng kim là đực hay cái vậy anh? cho em xin cái giá nhé nếu ok bão số 1 sẽ đổ bộ về nhà anh. Mà cẩn thận mặc quần nhớ buộc giải rút chắc nhé anh kẻo bão đánh tụt quần lúc đó các cún alo sô thì.......................không đỡ được:D:D:D

bé vàng kim là đực hay cái vậy anh? cho em xin cái giá nhé nếu ok bão số 1 sẽ đổ bộ về nhà anh. Mà cẩn thận mặc quần nhớ buộc giải rút chắc nhé anh kẻo bão đánh tụt quần lúc đó các cún alo sô thì.......................không đỡ được:D:D:D
Bé vàng kim mũi đỏ là đực bạn à.cũng đang bí tiền lên mới bán em nó.nếu ko bí tiền thì nhất định sẽ giũ lại vì đây là 1 trong 3 em mũi đỏ mà cún nhà mình đẻ ra.3 lứa trước toàn mũi đen.hiiiiii.về phần giá cả thì bạn alo trực tiếp cho mình nhé.cũng có giá chung cả thôi bạn

Anh Tuấn ơi a cho em hỏi đàn nhà a còn bé nào rẻ ko ạ :( Em rất mê cún nhg kinh tế chưa cho phép để mua với giá anh em bán nên mong đc anh em chiếu cố cho em 1 bé với giá "ra vía"..em sẽ chăm sóc cho bé thật tốt ạ
em cảm ơn
A tuấn có gì sms em với ạ 01632.91.2222 < em tên Tuấn - sn 91 ạ >
ko biết rẻ so với bạn là bao nhiêu nữa.có gì bạn cứ alo cho mình nhé.

cody

Member
còn em cái nào nữa? ~.~ nếu được thì để rẻ em ấy lại cho ae tập luyện cho ;))

oài em nào cũng có giá chung như vậy rồi mà.đúng giá thì bán rẻ quá để nuôi cho nó đẻ cũng đâu có sao .hiiiiiiiiiiiiiii:))

cody

Member
cún đẹp quá chia cho ae chăm sóc hộ cho. để mấy em nó thành những con quái vật 4 chân ;))