• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TT trực tiếp - PITBULL vỡ chum

Hồi hộp như xem kết quả đề %-(%-(%-(
những dòng chó khác nó đẻ con 1 màu .nhưng dòng pitbull này thì màu tứ lung tung lên khi nó đẻ mình cứ như đang xem kết quả .hiiiiiiiiiiiii.mà con tít này nhà mình đẻ 2 lứa thì lứa nào cũng có bò sữa:D

duykienhd

Member
ok
a yên tâm.em bảo thằng nầm nướng nó chuẩn bị nồi lẩu từ hôm qua rồi.khi nào cún xuất chuồng thì chơi thôi.
:D
thế này nhé,mày bốc của tao bát họ,và tiền nồi lẩu,tao cũng ko tính toán gì cả đâu,tao đến bắt con bò sữa về nuôi,còn mọi khoản kia ae mình sang ngang nhé,hahahahahaha:D

qweasd

Member
nhìn đàn cún đẹp quá chúc mừng chủ top
bò sữa ko bán chắc cún đen tuyền là có chứ nhỉ hehe,bạn cho mình xin 1 cái vào box nhé đang quan tâm 1 e đực 1 mầu bạn à

nhìn đàn cún đẹp quá chúc mừng chủ top
bò sữa ko bán chắc cún đen tuyền là có chứ nhỉ hehe,bạn cho mình xin 1 cái vào box nhé đang quan tâm 1 e đực 1 mầu bạn à
cảm ơn bạn.em bò sữa ko phải ko bán mà chưa có ý định bán .hiii có vài người đang hỏi giá ai trả giá cao mình bán .hiiiiiiiiiii.còn em đực đen nếu bạn nhiệt tình cứ a lo cho mình nhé

thế này nhé,mày bốc của tao bát họ,và tiền nồi lẩu,tao cũng ko tính toán gì cả đâu,tao đến bắt con bò sữa về nuôi,còn mọi khoản kia ae mình sang ngang nhé,hahahahahaha:D
thế bốc bát họ 20 củ nhé.ok thì chuẩn bị tiền đi:D:D:D

vừa lau chui vệ sinh máng phải đưa chó con ra ngoài.con mẹ thấy mình đưa chó con vào làn là lồng lên và cứ ngồi canh vậy thôi:p

anh Tuấn ơi.e là người hỏi đặt gạch e màu cafe nè,nếu từ nay tới hôm rằm tháng 7 chưa ai đặt gạch thì bác pm e để e về qua đó e vào đặt gạch cho e nó và cả đàn mau lớn nhé.

THÔNG BÁO

Tình hình là nhân dịp em TÍT nhà mình vượt cạn thành công với kết quả là 7 bé pitbull 7 màu khác nhau ra đời và sắp tới có:

2 bạn ở HN

1 bạn bên BN

1 bạn ở SÀI GÒN

về HẢI DƯƠNG đón cún .mình dự tính là khi các bé 45 ngày tuổi trở ra là các bạn đón cún được rồi.ngày 12.9 này là các bé mà các bạn đặt tròn 45 ngày tuổi.

nhân dịp như vậy và có thằng bạn chuyên gia
PIT om xấu.và nầm PIT nướng mình dự tính bảo nó làm vài món mời các bạn về đón cún tiện thể mấy anh em ta ngồi giao lưu,chém dó về pitbull.

(lưu ý là giao lưu chứ ko có giao phối nhé) khoản này cụ nào thích thì tự túc.:p:p:p

thông báo này thay cho giấy mời và báo trước thời gian dài như vậy để các vị thu xếp thời gian công việc.

=))

các vị vào nhận lời mời và cho biết ý kiến để thân chủ còn liệu đường tiếp đón cho thật chu đáo.
>:D<

(những lời chém dó chân thành của quý vị là niềm hạnh phúc quý giá đối với thân chủ.xin chân thành cảm ơn)=))=))=))

Thông báo này được viết vào hồi 3 giờ 2 phút 2 giây sáng ngày 26.8.2012

bữa trưa của cún mẹ 1 bát cháo + sú giò.ăn một lúc rồi ợ 1 cái rõ to như kiểu :-

Tao no rồi đừng đút nữa

cháo sú xong rồi tráng miệng bằng bát sữa

bé cái cafe đã có chủ mới nhận ngay khi bé vừa sinh ra

hôm nay đẹp trời lên thêm 1 bé đực cafe đầu tiên đã có chủ mới từ Hà Nội về nhận

http://www.upanh.com/upanh_img_0027/v/3rs99oak9dq.htm

pitman

Hế hế lọ mọ mãi mới đăng ký được cái nick vào được mạng, được ngày chạy 67 giữa trưa nắng vỡ mặt nhưng vui.

Thấy ông Tuấn chăm chó còn hơn cả chăm con :)) nên rất yên tâm.

Hế hế lọ mọ mãi mới đăng ký được cái nick vào được mạng, được ngày chạy 67 giữa trưa nắng vỡ mặt nhưng vui.

Thấy ông Tuấn chăm chó còn hơn cả chăm con :)) nên rất yên tâm.
A là anh đấy hả.hi sory a về mấy tấm ảnh nhé.cứ vài hôm em lại chụp ảnh và quay video các bé up lên để cho anh tiện theo dõi quá trình phát triển của các bé thế nào mà.thinh thoảng a cứ vào đây xem nhé:D

pitman

A với B cái gì :)) cũng do anh mải xem chó mà quên mất không bảo em thôi. Thỉnh thoảng cập nhật thông tin, rảnh việc anh lại xuống chơi.