• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TT trực tiếp - PITBULL vỡ chum

thêm 1 bé đực màu nâu đen có chủ mới nhận.
hiện giờ còn 1 bé bò sữa đực .1 bé vàng kim mũi đỏ đực .1 bé nâu đen đực và 1 bé đen tuyền 1 chân trắng cái .
:))

bé cái chân trắng còn lại cũng đã có chủ mới nhận.còn 3 bé 1 bé đực vàng kim mũi đỏ.1 bé đực nâu đen. và bé bò sữa:D

Bé vàng kim mũi đỏ là đực bạn à.cũng đang bí tiền lên mới bán em nó.nếu ko bí tiền thì nhất định sẽ giũ lại vì đây là 1 trong 3 em mũi đỏ mà cún nhà mình đẻ ra.3 lứa trước toàn mũi đen.hiiiiii.về phần giá cả thì bạn alo trực tiếp cho mình nhé.cũng có giá chung cả thôi bạn
Em cũng thích lắm nhưng tiếc là em nó là đực nếu là cái thì em xúc luôn vì em mới bắt nhà anh tùng diamont 1 em đực anh à.

Còn 1 em đực bò sữa.1 bé đực vàng mim mũi đỏ.1 bé đực màu nâu đen.bạn alo cho mình để biết giá chuẩn của từng bé nhé.:D

thêm 1 bé đực vàng kim mũi đỏ có người nhận. Còn 1 em đực bò sữa trắng đen và 1 em đực màu nâu đen.:))

MECSADEC : còn nhiều người đăng bán pitbull bên mục rao vặt kìa.sao mày ko bê hết mẹ nó vào đây luôn đi.ko hiểu trong đầu mày là óc người hay cứt mà sao ngu vật thế không biết.

Redd

Trời ơi ! Thích quá đi chứ :x .

Anh Tuấn ơi cho em hỏi có em Pit mũi đỏ giá rẽ kô anh , em thích Pit lắm nhưng điều kiện kinh tế e k đủ ạh :D ...

Có gì anh quote cmt e nhé , tks anh ạh >:D<

seaweeds

woW!!!;;)Đáng yêu quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kuteangel00

mất chó nhật

hiện giờ mình mất một em cún nhật màu trắng, đực, một bên tai có màu vàng, lông hơi quăn. bạn nào thấy vui lòng gọi vào số 0933499349 hoặc (08)39913781, địa chỉ là 192 bùi thị xuân phường 3 quận tân bình. Bé mất vào ngày 16/9/2012 sáng chủ nhật
Lưu ý: Đây là hình của bé lúc nhỏ.Cảm ơn các bạn.Gia đình mình sẽ hậu tạ

sontung8x

Member
bh mình mới đọc bài này của bác chủ :D
chúc mừng bạn đã có đc bò sữa như ý
và bài tường thuật của bạn cũng hay như C1 ấy :))
chúc cún nhà bạn hay ăn chóng lớn <):)