• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TT trực tiếp - PITBULL vỡ chum

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Nx3dODmdP5w&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

video clip các bé đàn pitbull đầu bạc đây

đạo diễn : TUẤN PITBULL

diễn viên: pit đầu bạc (đực).pit cacao (đực).pit cafe nhiều sữa (cái)1. pit cafe nhiều sữa (cái) 2

quay phim : TUẤN PITBULL

địa điểm quay clip : công viên tp Hải Dương

hôm nay cho các bé đi quay phim tí thì mất em đầu bạc.mải quay mấy em kia quay đi quay lại ko thấy đầu bạc đâu cả.hết hồn ko tin là lại mất nhanh như thế được.nghe tiếng kêu gần gần đi tìm thì hóa ra em nó chui ngay xuống 1 hốc đất và nằm im luôn tại đó.heeeeee:D

kubikubi

Member
Chuẩn rồi, quay thế mới là quay chứ, rõ nét từng em. ����, khoảng 10 ngày nữa lại làm clip chúng nó cắn nhau chí chóe, hay phải biết

kubikubi

Member
Chuẩn rồi, quay thế mới là quay chứ, rõ nét từng em. , khoảng 10 ngày nữa lại làm clip chúng nó cắn nhau chí chóe, hay phải biết

Chuẩn rồi, quay thế mới là quay chứ, rõ nét từng em. , khoảng 10 ngày nữa lại làm clip chúng nó cắn nhau chí chóe, hay phải biết
thôi.lạy cụ.cụ tha cho em.quay em ko ngại mà ngại nhất cái up video.cái video này em úp từ 5 giờ 20p chiều mà đến hơn 11 giờ đêm mới xong đấy ạ.:-ss:-ss:-ssđấy là chưa kể cứ được 5 ,10 phút nó lại tịt lại phải up lại từ đầu.:((

sơn béo

Member
Clip của các cún đẹp quá,so với clip trước thì đàn cún bây giờ trông cứng cáp và nhanh nhẹn hơn nhiều rồi.

Clip của các cún đẹp quá,so với clip trước thì đàn cún bây giờ trông cứng cáp và nhanh nhẹn hơn nhiều rồi.
riêng con cacao của bạn nó lẩn nhanh lắm đấy nhé.sau này về cẩn thận đồ đạc trog nhà đấy.chiều nay lúc cho chúng nó chạy ở sân nhà thằng bạn.con cacao này nó thoáng 1 cái đã ra chậu bát đĩa nghịch làm đổ vỡ 1 cái bát con đấy.:D

sơn béo

Member
Nhìn mặt nó cũng thấy là nghịch ngầm rồi :D:D:D:D,sau này chắc thành con giặc cái mất thôi.Con Sex này về phải tôi phải cho vào nề nếp ngay,ít nhờn ko mệt với bọn này lắm.

Pitsocola

Bác cho e xin cái giá e cái nhé .e cũng ở HD bác ạ .e ở Thanh Miện .ở gần Đoàn Tùng ý a