• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TT trực tiếp - PITBULL vỡ chum

kubikubi

Member
Chúc mừng bạn, thế là đc 50% rồi, cố gắng chăm các cún thôi, lại mệt rồi nhưng sướng phải biết. Mà đực cái thế nào, tiếp tục update cho anh em theo dõi nhá>:D<:D

tậm thời 7 bé pitbull 5 đực 2 cái xin chào đại gia đình pitbull vn.:D

tình hình là vẫn còn cái rau sót lại trong bụng cún mẹ.hic.
:((

Chúc mừng bạn, thế là đc 50% rồi, cố gắng chăm các cún thôi, lại mệt rồi nhưng sướng phải biết. Mà đực cái thế nào, tiếp tục update cho anh em theo dõi nhá>:D<:D
cảm ơn bạn .5 đực ,2 cái bạn à.mình sẽ úp thường xuyên mà.hi

trời ơi hết rồi,hết thật rồi.........

sao mày đẻ ít thế hả TÍT.ăn bao nhiêu con vịt luộc,gà ta luộc của tao mà sao mày đẻ ít thế.:(:)(:)(( lứa trước m đẻ 9 con cơ mà.

s2tos2

Member
ít nhưng mà nhìn đàn cún rất bị bẫm và chất lượng
chúc mừng chủ top nhé

xin cảm ơn tất cả anh em đã và đang theo dõi ,cổ vũ trực tiếp cuộc vượt cạn của em TÍT.bá cáo với anh em là em ý đang ngủ và cho đến giờ phút này có tổng là 7 bé.5 đực và 2 cái.

buổi tường thuật trực tiếp có khi đến đây là kết thúc vì nó ngủ rồi.từ giờ đến mai nếu có thêm em nào nữa thì mình sẽ bá cáo sau.

1 lần nữa cảm ơn mọi người nhé.:p:D

vừa gọi em nó dậy ăn bát cháo thịt,em nó làm 1 hơi hết veo. tranh thủ làm thêm mấy kiểu các bé 1 hàng ngang nằm bú:D

Bác cho xin ít thông tin về chó bố và chó mẹ đi,chó bố và chó mẹ khoảng bao nhiêu kg?,chó bố màu lông gì,mũi màu gì?Vợ e chỉ thích nui chó to thui pit càng to càng thích,thế mới cú chứ:-ss
bố của đàn cún đây này bạn

sơn béo

Member
Xem em Tít của ông đẻ mà gây cấn,hồi hộp hơn cả xem chung kết C1 mỗi một em cún ra đời là 1 bàn thắng đẹp hehe...:)):)):)):)).Chúc mừng,chúc mừng <:p<:p<:p<:p Đêm nay mất ngủ rồi. :p:p:p

Xem em Tít của ông đẻ mà gây cấn,hồi hộp hơn cả xem chung kết C1 mỗi một em cún ra đời là 1 bàn thắng đẹp hehe...:)):)):)):)).Chúc mừng,chúc mừng <:p<:p<:p<:p Đêm nay mất ngủ rồi. :p:p:p
hiii thank nhé.20 ngày nữa về đón cún thì lại ngắm các bé thoải mái.giờ tôi vẫn phải ngồi canh cho mẹ con nó đây.:-/

hoanhd

Member
hemhem.bo sua co de gia tinh k vay ne?.thoi 7 cung la duoc rui lua sau nhieu nua la ok ma phai k?.me tron con vuong the la mung rui