• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại Pit Việt - Trung

Konica.dog

Member
Lúc nào anh cũng sẵn sàng. Chúc mừng, chúc mừng >:D<>:D<>:D<>:D<
Bọn anh đang tập trung xây dựng và sửa sang lại Trại mới mệt phờ râu cáo. Nhưng các thành viên trong CLB rất vui

futhuy

Member
báo cáo ngay với các bác May nhà em đã sinh hạ được 12 em mẹ tròn con vuông.hiện giờ vẫn còn khoảng 2,3 em nữa đang trong bụng mẹ chờ được ra đời.một ca đẻ căng thẳng từ đêm hôm qua tới giờ này vẫn chưa xong.em sẽ thông tin thường xuyên và up ảnh thường xuyên để các bác coi.rất mong các bác chỉ giáo cho em vì em còn quá it kinh nghiệm.đặc biệt là Khánh sư huynh ha.À wuen có tới 8 em đực và 4 em cái về màu sắc có các màu đen kẻ trắng, sôcla trắng, vàng sáng và có cả màu em cung chưa gặp qua nên không tả nổi.để May đẻ xong em up ảnh các bác coi.;)
Nghe nói DUCTINA có tuyệt chiêu mút mũi và hô hấp nhân tạo cho cún và đã cứu sống được 2 cháu phải không ? Có khi từ giờ bổ xung DUCTINA vào hàng ngũ bác sỹ của CLB để chuyên đi đỡ đẻ cho a e nào có cún vượt cạn nhỉ ? hihihihi

Konica.dog

Member
Nghe nói DUCTINA có tuyệt chiêu mút mũi và hô hấp nhân tạo cho cún và đã cứu sống được 2 cháu phải không ? Có khi từ giờ bổ xung DUCTINA vào hàng ngũ bác sỹ của CLB để chuyên đi đỡ đẻ cho a e nào có cún vượt cạn nhỉ ? hihihihi
Duyệt ngay, duyệt ngay. Đội ngũ y bác sỹ gặp ca này chịu chết :)):))

ductina

Member
báo cáo các bác thực ra thì lúc nguy cấp đó lúc em nó đang ở ranh giới giữa cái sống và cái chết em chỉ biết cố gắng làm sao cho em nó có thể thở được.thật may với những cố gắng đó hai em pit rất đẹp đã qua cơn hiểm nghèo nhưng cả ngay hôm đó bản thân em không ăn được cái gì vì nghĩ lại buồn nôn không ăn nổi.hiện tại bây giờ sức khỏe của cả đàn rất tốt với thời tiết khắc nghiệt như hiện nay việc chăm sóc các bé rất vất vả.cầu mong cho tới tháng 2 âm lịch cả đàn có thể tề tựu bên cạnh buôn làng pit Việt.Nge nói có vụ bánh trưng off bên trại mới anh Khánh nhỉ .Hehehe em mà qua được thì tốt quá ......................
8->

futhuy

Member
báo cáo các bác thực ra thì lúc nguy cấp đó lúc em nó đang ở ranh giới giữa cái sống và cái chết em chỉ biết cố gắng làm sao cho em nó có thể thở được.thật may với những cố gắng đó hai em pit rất đẹp đã qua cơn hiểm nghèo nhưng cả ngay hôm đó bản thân em không ăn được cái gì vì nghĩ lại buồn nôn không ăn nổi.hiện tại bây giờ sức khỏe của cả đàn rất tốt với thời tiết khắc nghiệt như hiện nay việc chăm sóc các bé rất vất vả.cầu mong cho tới tháng 2 âm lịch cả đàn có thể tề tựu bên cạnh buôn làng pit Việt.Nge nói có vụ bánh trưng off bên trại mới anh Khánh nhỉ .Hehehe em mà qua được thì tốt quá ......................
8->
Cứ cố gắng đi , đợt tới a e có cún đẻ chắc là phải nhờ tới chú 8->8->8->

Konica.dog

Member
Konica xin thông báo cả nhà !
Sau một thời gian chờ đợi cho thời tiết không còn khắc nghiệt nữa, trại Pit Việt Trung chuẩn bị cho ra mắt các anh em đàn Pit mới. Konica sẽ cố gắng up ảnh sớm nhất có thể để anh em cùng thưởng thức. Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các anh em trong Nam ngoài Bắc đã dành tình cảm tốt nhất cho trại Pit Việt Trung. >:D<>:D<>:D<

huhu

Chào mừng Phan Quốc Huy đến với CLB Pitbull Đất Cảng. CLB off vào Chủ Nhật ngày 13.11.2011 nhé. Anh sẽ làm thêm thẻ hội viên cho em >:D<>:D<
anh Khánh ơi em cũng muốn tham gia nữa. 0936585866

ductina

Member
em dạo này bận quá ko sang trại được tình hình sắp khai trương chưa anh.đàn pit mới sức khỏe thế nào anh nhỉ.em thấy ace nóng lòng muốn chiêm ngương rồi đấy.

Konica.dog

Member
Anh oi Chu nhật sắp qua rồi anh ah. Chờ mãi không thấy anh up ảnh lên. Thật là buồn
Konica thành thật xin lỗi anh em. Vì lý do công việc và thời tiết xấu quá nên Chủ Nhật vừa qua mình chưa up ảnh được.

Konica.dog

Member
Hôm nay trời nắng đẹp Konica tranh thủ ít thời gian chụp chú cún 4 tháng tuổi đang được nuôi dưỡng tại trại Pit Việt Trung lên để anh em cùng xem.( Chú Pit này của bạn Hải đang nhờ CLB chăm sóc ;) )

Rất thích nô đùa ;)

Rất buồn khi xích :(

Và đừng trêu tôi :-w

Konica.dog

Member
Thay mặt anh em trong Trại Pit Việt Trung gửi lời chào đến tất cả các anh em yêu Pit trên mọi miền tổ quốc !
Trong thời gian qua anh em đã dành nhiều thời gian để xây dựng cơ sở hạ tầng và tìm những con giống tốt nhằm phát triển phong trào nuôi Pit trên cả nước. Qua một thời gian phát triển, trại Pit vẫn luôn quan tâm, theo dõi những con giống đã để lại cho các anh em yêu mến và đặt niềm tin vào trại Pit Việt Trung. Đặc biệt là các bạn trong Nam và được các bạn rất quý mến. Sau đây là một vài hình ảnh một bạn vừa gửi qua email cho mình và mình up lên để các bạn cùng xem nhé.
Chủ là bạn Thông thành phố HCM sđt : 0916001120
Cún tên Bòn Bon

Konica sẽ cố gắng up thêm nữa
Một lần nữa Trại Pit Việt Trung chân thành cảm ơn các anh em xa gần đã yêu mến và luôn bên cạnh chúng tôi trong tình yêu thương yêu mến Pit :x