• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại Pit Việt - Trung

Konica.dog

Member
Hiện tại còn 2 em này các bạn à
Số 1.

Số 3.

Mình sẽ cố gắng up hình mới nhất lên cho các bạn xem

boy_armani8x

Active Member
Số 1.

Số 3.

Phải công nhận đẹp không tỳ vết, em đang quan tâm đến mấy em quấn khăn với mặc áo choàng này đây bác ơi... Bác cho em giá vào Inbox được không :)

Konica.dog

Member
Cảm ơn các bạn đã có lời khen. Đợi trời đẹp mình sẽ up ảnh mới nhất của 2 em nó và đưa giá luôn cho các bạn lựa chọn. Tất cả vì sự phát triển phong trào Pit >:D<>:D<>:D<

Konica.dog

Member
Up cho ngày mới......................................................................................>:D<>:D<

Konica.dog

Member
Ảnh mới nhất của các cún. Các cún đã đủ tiêu chuẩn về nhà mới

Số 1.

Số 2.

Số 3.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Số 1.

Số 3.

Ảnh mới nhất của các cún. Các cún đã đủ tiêu chuẩn về nhà mới

Số 1.

Số 2.

Số 3.
Các bé ngày bé so với bây giờ mặt mũi khác nhau hoàn toàn anh Khánh nhỉ ??? 8->....kakakakka......UP cho các bé sớm về nhà mới ăn Tết nào.....!!!!!!!!!!!

Konica.dog

Member
Làm sao mà không khác được hả em ! Càng lớn càng đẹp mà. Cũng bõ công chăm sóc của người nuôi. Thanks em nhiều :))

Konica.dog

Member
Bây giờ các cún mới đủ 2 mũi nên mình mới up được. Mình cũng muốn các cún phải đủ tiêu chuẩn về sức khỏe khi về nhà mới nên vạn bất đắc dĩ mới nói như vậy thôi. Mong các anh em lượng thứ >:D<>:D<

xin lỗi mod đã viết bài không dấu xin được viết lại đây: tưởng oe bán hết rồi hóa ra vẫn còn đầy, 3 ngày mà làm được khối việc ý nhỉ:))

Konica.dog

Member
Mình không muốn thanh minh gì cả. Mình luôn tâm niệm Cún bán ra là phải đạt tiêu chuẩn về sức khỏe và tiêm phòng thì Trại mới có uy tín và tồn tại được. Mình luôn tự hào mà nói rằng :" Từ trước tới nay Konica chưa nói giá một đằng bán một nẻo bao giờ và các Cún về nhà mới bao giờ cũng sống khỏe mạnh."

Mình không muốn thanh minh gì cả. Mình luôn tâm niệm Cún bán ra là phải đạt tiêu chuẩn về sức khỏe và tiêm phòng thì Trại mới có uy tín và tồn tại được. Mình luôn tự hào mà nói rằng :" Từ trước tới nay Konica chưa nói giá một đằng bán một nẻo bao giờ và các Cún về nhà mới bao giờ cũng sống khỏe mạnh."[/QUOTE
Nhưng cũng nên có thế nào thì nói thế ý chứ đừng nói như hôm nọ bạn nói vói mình, tại sao phải hôm trước thì nói vẫn còn, hôm sau khi tôi đến bạn lại kêu là đã có người đặt và chỉ còn mỗi con đó thôi,...cái này thì không thể gọi là làm một nẻo..mà là miếng pho mát của trại? hay đó là nghệ thuật kinh doanh của Konika để trong lúc thấy đang có người cần thì bán nốt hàng tại bãi còn hàng trong kho thì để...với mình thì cũng chẳng sao nhưng nc đây để những người là khách hàng có thể rút kinh nghiệm ý mà. Góp ý một chút thế thôi bạn nhé vì còn nhiều người nhìn vào cách sống của mình.
Chúc trại có hướng đi tốt.

Konica.dog

Member
Mình không muốn thanh minh gì cả. Mình luôn tâm niệm Cún bán ra là phải đạt tiêu chuẩn về sức khỏe và tiêm phòng thì Trại mới có uy tín và tồn tại được. Mình luôn tự hào mà nói rằng :" Từ trước tới nay Konica chưa nói giá một đằng bán một nẻo bao giờ và các Cún về nhà mới bao giờ cũng sống khỏe mạnh."[/QUOTE
Nhưng cũng nên có thế nào thì nói thế ý chứ đừng nói như hôm nọ bạn nói vói mình, tại sao phải hôm trước thì nói vẫn còn, hôm sau khi tôi đến bạn lại kêu là đã có người đặt và chỉ còn mỗi con đó thôi,...cái này thì không thể gọi là làm một nẻo..mà là miếng pho mát của trại? hay đó là nghệ thuật kinh doanh của Konika để trong lúc thấy đang có người cần thì bán nốt hàng tại bãi còn hàng trong kho thì để...với mình thì cũng chẳng sao nhưng nc đây để những người là khách hàng có thể rút kinh nghiệm ý mà. Góp ý một chút thế thôi bạn nhé vì còn nhiều người nhìn vào cách sống của mình.
Chúc trại có hướng đi tốt.
Ồ Hiếu hả, thực ra mình cũng vạn bất đắc dĩ mình mới nói với bạn như vậy thôi. Anh em nhiều khi vì yêu Pit nên muốn đến xem ngay cho thỏa mà các Cún chưa đủ tiêu chuẩn tiêm phòng thì mình không thể bán ra được. Đó là quy tắc của trại Pit Việt - Trung. Không tiếp đón anh em thì mình áy náy. Trả lời các cún đã hết mình cũng buồn lắm chứ, vì như thế các anh em sẽ lựa chọn những Cún những chỗ khác. Chắc có người nghĩ mình có khách mà còn làm bộ. Nhưng quy tắc phải giữ vững thì mới tồn tại được. Tất cả các anh em trước khi xuống thăm trại mình đều chụp ảnh những Cún theo yêu cầu và giá cả gửi trước. Nếu các anh em duyệt được thì chỉ việc xuống xem trực tiếp lại lần nữa rồi bắt thôi. Như vậy để đỡ mất công anh em ở xa. Tất cả các Cún đủ tiêu chuẩn mình đều có ở Trại, anh em thoải mái lựa chọn. Nhưng dù gì thì mình cũng nhận khuyết điểm với bạn, sory bạn nhiều. Mình đã quá nóng vội khi up ảnh các Cún khi chưa đủ tiêu chuẩn tiêm phòng trước khi bán nên mới có sự hiểu lầm đáng tiếc. Nhất định lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm. Năm mới sắp đến rồi, chuyện cũ bỏ qua nhé ;)

Tết ÂM lịch trại có khuyến mại j không anh ơi. Khuyến mại tết ta chắc lớn hơn tết Tây anh nhỉ.......................................8->8->8->Có khi phải chờ ;;):)

futhuy

Member
Ồ Hiếu hả, thực ra mình cũng vạn bất đắc dĩ mình mới nói với bạn như vậy thôi. Anh em nhiều khi vì yêu Pit nên muốn đến xem ngay cho thỏa mà các Cún chưa đủ tiêu chuẩn tiêm phòng thì mình không thể bán ra được. Đó là quy tắc của trại Pit Việt - Trung. Không tiếp đón anh em thì mình áy náy. Trả lời các cún đã hết mình cũng buồn lắm chứ, vì như thế các anh em sẽ lựa chọn những Cún những chỗ khác. Chắc có người nghĩ mình có khách mà còn làm bộ. Nhưng quy tắc phải giữ vững thì mới tồn tại được. Tất cả các anh em trước khi xuống thăm trại mình đều chụp ảnh những Cún theo yêu cầu và giá cả gửi trước. Nếu các anh em duyệt được thì chỉ việc xuống xem trực tiếp lại lần nữa rồi bắt thôi. Như vậy để đỡ mất công anh em ở xa. Tất cả các Cún đủ tiêu chuẩn mình đều có ở Trại, anh em thoải mái lựa chọn. Nhưng dù gì thì mình cũng nhận khuyết điểm với bạn, sory bạn nhiều. Mình đã quá nóng vội khi up ảnh các Cún khi chưa đủ tiêu chuẩn tiêm phòng trước khi bán nên mới có sự hiểu lầm đáng tiếc. Nhất định lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm. Năm mới sắp đến rồi, chuyện cũ bỏ qua nhé ;)
Sorry là sorry thế nào ? Tôi nghĩ là phải phạt thật nặng , tốt nhất là cứ đánh vào kinh tế , làm thế nào mà tất cả a e yêu mến Pit đều có đủ điều kiện để sở hữu 1 e chất lượng mà không phải băn khoăn về giá cả thì làm 8->8->8->

Sammy_0986

em nghĩ nên phạt = cách giảm giá 1/2 giá thành hiện tại :)) tạo điều kiện cho a em mê Pit ;))

ductina

Member
Em May nhà ductina đang vượt cạn!

báo cáo ngay với các bác May nhà em đã sinh hạ được 12 em mẹ tròn con vuông.hiện giờ vẫn còn khoảng 2,3 em nữa đang trong bụng mẹ chờ được ra đời.một ca đẻ căng thẳng từ đêm hôm qua tới giờ này vẫn chưa xong.em sẽ thông tin thường xuyên và up ảnh thường xuyên để các bác coi.rất mong các bác chỉ giáo cho em vì em còn quá it kinh nghiệm.đặc biệt là Khánh sư huynh ha.À wuen có tới 8 em đực và 4 em cái về màu sắc có các màu đen kẻ trắng, sôcla trắng, vàng sáng và có cả màu em cung chưa gặp qua nên không tả nổi.để May đẻ xong em up ảnh các bác coi.;)