• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại Pit Việt - Trung

Konica.dog

Member
Anh Khánh dạo này lên tay thật rồi đấy, hi hi.Lúc nào các cháu về thì hú em nhé, lại về làm tý trà đá thuốc lào thôi anh....đâu cũng được, quan trọng là điếu cầy phải ngon, thuốc lào phải xoáy=))=))
Cám ơn My-lucky và Boy-max... nhé. Hôm nào các em xuống anh chơi. Đã có điếu cày ngon và thuốc lào xoáy :))

koi.dz

Nuôi Pit không nhất thiết là phải cho chúng đánh nhau. Vì ngoài tinh thần võ sĩ, Pit còn là một vận động viên tuyệt vời. Con người còn có thể dạy Pit được như thế này đây các bạn này :
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=7_8zzhexejM#
http://www.youtube.com/watch?v=4O6u_l3gcyI&feature=related
quá đỉnh anh ạ :-bd càng ngày càng sục sôi nung nấu sở hữu 1 em :( cố gắng nào :-bd

Konica.dog

Member
Pit nhà Konica lúc nào cũng tập luyện. Rét thì rét vẫn cắn dây, đu lốp bình thường :-ss

rét này mà bác cho em nó tập vậy ah?? con nhà em, em chỉ dám cho nó hạy 6km 1 ngày thôi...hjxhjx:(:(%-(

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Pit nhà Konica lúc nào cũng tập luyện. Rét thì rét vẫn cắn dây, đu lốp bình thường :-ss
Cô Xuka ơi cháu nhìn cô tập đu dây mà cháu mới hơn 6 tháng cháu nhìn hâm mộ quá.....:p:p [YOUTUBE]http://www.youtube.com/user/duongquangtung?feature=mhee[/YOUTUBE]
Anh KHánh thấy cu của em có nghịch lắm ko ạ?? :D:D

_DIAMOND_1984

rét mướt này bác cho em nó đu giầy thế kia........ngạt mũi lại khổ....:D:D
hhihihihihi., sáng chủ nhật dậy sớm buồn quá anh cho nó nghịch tý Huân à, con site con của em dạo này thế nào rồi, phát triển tốt ko em ???

hhihihihihi., sáng chủ nhật dậy sớm buồn quá anh cho nó nghịch tý Huân à, con site con của em dạo này thế nào rồi, phát triển tốt ko em ???
vẫn phát triển bình thường a à, được cái gien tốt nên cũng khỏe mạnh và nhanh nhẹn lắm....tết nhất đến nơi lại cứ đu với giật thì mệt lắm a ơi..........:D:D

Konica.dog

Member
To Tùng: Đợt này anh đang bận đầu tư 1 sân cỏ nhân tạo nên không có nhiều thời gian bên các cún. Nhưng được cái các cún vẫn được tập đều đặn :D mấy hôm nữa cũng up một clip lên cho anh em xem chơi. Toàn giặc cái mà cắn với đánh đu như đực :-ss

_DIAMOND_1984

To Tùng: Đợt này anh đang bận đầu tư 1 sân cỏ nhân tạo nên không có nhiều thời gian bên các cún. Nhưng được cái các cún vẫn được tập đều đặn :D mấy hôm nữa cũng up một clip lên cho anh em xem chơi. Toàn giặc cái mà cắn với đánh đu như đực :-ss
Ông anh mình lắm đam mê thế, hết mở trại PIT giờ lại lấn sang mảng thể dục thể thao phục vụ anh em, bác có sân nhớ cho FC VP HP 1 lốt tuần 3 buổi FREE đấy nhé, :p:plâu lắm ko gặp anh em từ hôm đám cưới Kakapham đến giờ thấy nhớ mọi người quá, cuối tuần rảnh rượu chè tý đi anh ơi :D

_DIAMOND_1984

vẫn phát triển bình thường a à, được cái gien tốt nên cũng khỏe mạnh và nhanh nhẹn lắm....tết nhất đến nơi lại cứ đu với giật thì mệt lắm a ơi..........:D:D
nó được bao nhiều kg rồi em ??? rảnh mang nó sang bãi cỏ nhà Dũng làm mấy kiểu post lên anh ngắm tý

nó được bao nhiều kg rồi em ??? rảnh mang nó sang bãi cỏ nhà Dũng làm mấy kiểu post lên anh ngắm tý
em chưa cân thử,chắc cũng khoảng 17,18kg gì đấy,nó còi lắm hihi...em chụp bằng điện thoại rồi nhưng chưa up lên được a à...:D:D

_DIAMOND_1984

em chưa cân thử,chắc cũng khoảng 17,18kg gì đấy,nó còi lắm hihi...em chụp bằng điện thoại rồi nhưng chưa up lên được a à...:D:D
Bao nhiêu tháng rồi em ?? Nghe Dũng nói nó cũng điên điên dại dại như bố mẹ nó hả ??

cocker.fan

Active Member
Đệ nhất Sát Thủ,hehe <):) <):) <):) <):) <):) vài tháng nữa thay side lấy số rồi