• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thăm VN ROTTWEILER Kennel

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh SonNguyen ơi em ở Tiền Giang muốn tham quan trại của anh nhưng em không biết đường đi, mong anh làm hướng dẫn viên du lịch đến trại của anh nhé. Nhìn mấy chú Rott của anh rất tuyệt mà lòng đam mê của em nổi lên rồi ao ước được đến tận trại của anh để nhìn tận mắt chó nó thoả mãn và quyết tâm một thời gian không xa chọn một em về nuôi.
chào bạn thuongvu ! về đường đi thì mình chỉ biết chỗ của mình gần địa đạo củ chi , hôm nào bạn muốn xuống chơi thì báo cho mình trước để mình sắp xếp công việc trên TP xuống dưới đó tiếp bạn . thân

thuongvu

Member
Gửi anh SonNguyen

chào bạn thuongvu ! về đường đi thì mình chỉ biết chỗ của mình gần địa đạo củ chi , hôm nào bạn muốn xuống chơi thì báo cho mình trước để mình sắp xếp công việc trên TP xuống dưới đó tiếp bạn . thân
Em cám ơn anh, nhất định sẽ đến tham quan trại của Anh, à anh cho em số điện thoại của anh để có gì em liên lạc với anh.

Ly Sam

hi anh Sonnguyen,

Sam rất mong có dịp cùng di off với mọi người cũng như thăm quan trại của anh, nhìn hình thấy anh đang sở hữu những có Rott và Bulldog đẹp thật, mình cũng chỉ đam mê 2 giống này thôi.
Không biết hội của mình bao lâu thì tổ chức off 1 lần và lần sắp tới là khi nào? Xin cho Sam tham gia chung với anh em với nhé. Thanks
số cell của Sam là 0983 222 600.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hi anh Sonnguyen,

Sam rất mong có dịp cùng di off với mọi người cũng như thăm quan trại của anh, nhìn hình thấy anh đang sở hữu những có Rott và Bulldog đẹp thật, mình cũng chỉ đam mê 2 giống này thôi.
Không biết hội của mình bao lâu thì tổ chức off 1 lần và lần sắp tới là khi nào? Xin cho Sam tham gia chung với anh em với nhé. Thanks
số cell của Sam là 0983 222 600.
chào bạn Ly Sam ! hội anh em mê Rott thì không có tổ chức Off theo định kỳ , rảnh lúc nào là tập hợp lúc đó thôi , nếu khi nào có off sẽ thông báo lên tren VP để các bạn tiện theo dõi . hoặc nếu bạn muốn xuống dưới mình chơi thì cứ báo trước mình sẽ thu xếp công việc để tiếp bạn . thân

Ly Sam

ok. Sam rất mong sắp xếp được công việc để xuống thăm trại của anh và sẵn dịp chiêm ngưỡng con rott của anh luôn. Sam đang định mua 1 con Rott nhập về, khi có hình Sam sẽ post lên nhờ anh và mọi người đánh giá xem sao. thân

boy_armani8x

Active Member
Bác văn tả cảnh bay bổng quá, em đọc đến đâu là tâm hồn cứ bay bay theo từng lời, từng chữ của bác. ^^

tinhbanbietyeu

em tên Nguyên, em vẫn đang là sinh viên, nhưng rất yêu rott, nhìn mấy em rott của anh đã quá, em ở tp hcm , q5, vậy em muốn chiêm ngưỡng mấy con rott có dc ko anh? cảm ơn anh!

tinhbanbietyeu

em là hội viên mới, rất yêu rott nhưng chưa có nhiều kinh nghiệm về rott, mong rằng có dịp sẽ tới dc thăm trại nuôi rott của anh sonnguyen,hì, em đang ở q5,tphcm, có gì anh chỉ đường cho em dc không anh sonnguyen

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bạn ! rất vui được đón chào 1 fan của rott. khi nào rảnh muốn tham quan thì alo trước cho anh nhé vì anh phải sắp xếp công việc mới có thể xuống tiếp đón em được vì chỗ nuôi của anh ở dưới củ chi/

thân chào

tran huy hoang

Active Member
chào bạn ! rất vui được đón chào 1 fan của rott. khi nào rảnh muốn tham quan thì alo trước cho anh nhé vì anh phải sắp xếp công việc mới có thể xuống tiếp đón em được vì chỗ nuôi của anh ở dưới củ chi/

thân chào
Bác Sơn lúc này bận "Nhóm Bếp Lửa Hồng" lắm lắm hay sao mà ít thấy "Chân Rung" thế nhỉ ???

tinhbanbietyeu

cảm ơn anh sonnguyen, nhất định sẽ có ngày em xuống chơi,hì,
,AH, anh Trần Huy Hoàng, anh ở ĐN hả anh, em có nhà ở bh lun, anh ơi, em có thể xem rott ở bh ở đâu vậy anh...anh chỉ em cho em tham gia với, cam ơn anh

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Bác Sơn lúc này bận "Nhóm Bếp Lửa Hồng" lắm lắm hay sao mà ít thấy "Chân Rung" thế nhỉ ???
chào bác hoàng ! dạo này bận đi kiếm cơm nên cũng ít lên diễn đàn..he..he...kỳ này thấy bên bác có sản phẩm liên tục bác nhỉ.

thân chào

XuanMai

em muốn mua một em Rottereiller o saigon, khong biet mua o dau thi tot? Nho chi giup. Cam on nhieu

em muốn mua một em Rottereiller o saigon, khong biet mua o dau thi tot? Nho chi giup. Cam on nhieu
chào bạn ! nếu bạn có thể cho biết thông tin về ý thích và chất lượng con rott muốn mua cũng như ngân sách bạn dành cho nó là bao nhiêu thì mọi người mới có thể tư vấn cho bạn được. giá cả thì rất vô cùng và "thượng vàng hạ cám" tuỳ theo chất lượng cũng như gia phả thế nào, hoặc có pedigree hay không ?

vài dòng chia sẻ với người cùnng đam mê

dung288

Member
Hi...Hi...! hội trưởng Sơn LG dợt Rambo dữ quá hèn chi sáng nay nghe anh sonnguyen nói là nướng tới 10h là đúng rồi . hôm qua thật là vui vì có nhiều em đẳng cấp để chiêm ngưỡng ...he....he...... sau đây có vài tấm hình góp vui

Xem ai to hơn ai

Anh du kích " bự " của thành viên đammêchóđẹp

Anh tuấn " bự " và Agila " bé "

con rott này sao bự quá vậy các bác.nó là giống nhập ở đâu vậy ạ.con này của bác nào ạ. cân nặng của nó là bao nhiêu. bác nào trả lời giúp e với

Nhiều chó đẹp quá, và trang trại cũng rộng đủ cho các em nó chạy nhảy. Nhưng sao các bác trong SG có vẻ thích để đuôi của Rot nhỉ.....

iêu pet

nhìn mấy con cún của các anh em ước gì được ôm hôn chúng. yêu quá yêu quá cơ :-*:-*:-*

BuiVanBa

Thông Báo: Hiện nay tại HN do một số lý do công việc nên anh Kim Cương đã gủi lòng tin yêu cho Bá và cho bá chăn sóc 5 cún yêu của nhà anh Kim Cương. Bá cảm ơn anh KC nhiều lắm. Vì chưa có kinh nghiệm nên Bá mò mẫm lên các diễn đàn để học hỏi kinh nghiệm từ các anh chị đi trước. Mong các anh chị giúp đỡ cho Bá và đặc biệt là anh Sơn Nguyễn, Anh Sơn Nguyễn ơi giúp em với nhé nếu em có call tới anh. Một lần nữa em cảm ơn tất cả anh chị em.
5 cún yêu đang được Bá chăm sóc gồm:
Con giống đực tên là "NET FROM ROYAL BREED" con trai của "MERLIN FLASH ROUSE" vs "GOYA FROM ROAYL BREED"
Con giống cái "INCA OF VNROTTWEILER" con gái của "BALCO TIMIT TOR" vs "AHN VOM BODEHOF"
Con giống cái "ERA OF VNROTTWEILER" con gái của "FIGHTER GERMAN BLOOD LINE" vs "KLARA FROM ROYAL BREED"
và 2 bé con của NET hơn 3 tháng.

Đây là số ĐT của Bá: 096.36.39.888 - 0127.32.23.123