• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thăm VN ROTTWEILER Kennel

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bác bulldogFAT ! nhà mình luôn luôn rộng mở đón chào các anh em cùng sở thích và đam mê . hôm nào rảnh bác cứ xuống chơi , nhớ báo cho mình biết trước để mình sắp xếp công việc tiếp bác cho chu đáo . thân

P/S: bác Cent thì khỏi nói rồi dạp này tay nghề chụp hình lên dữ lắm ......

vietyen

Member
chào anh tôi có nuôi một con rot cái và một con boxer dực tôi muốm tim vài người bạn cùng sở thích anh có thể làm mai cho tôi mấy người bạn được chú

vietyen

Member
tìm bạn nuôi rot và boxer

mình dang cô đơn vì nuôi boxer va rot nhưng ko co ban buồn quá hu hu hu hu

CENTIMET

Member
chào anh tôi có nuôi một con rot cái và một con boxer dực tôi muốm tim vài người bạn cùng sở thích anh có thể làm mai cho tôi mấy người bạn được chú
mời bạn giao lưu ở đây...nơi giới thiệu chó Rott của các tv.
ở đây : Danh sách các tv Câu lạc bộ

Boxer đực thì tìm và giao lưu ở đây...CLB người yêu chó và các giống chó...

Về phần xe duyên cho em nó ...bác liên lạc với Anh Doanh xem sao ban nhé

thân ái
CENTIMET.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mình dang cô đơn vì nuôi boxer va rot nhưng ko co ban buồn quá hu hu hu hu
chào bạn ! theo mình thì những người cùng sở thích nuôi chó nói chung và nuôi Rott nói riêng thì không bao giờ cô đơn cả , bạn cứ theo chỉ dẫn của bác Cent đăng ký thành viên CLB , khi CLB có tổ chức họp mặt sẽ theo nhưng thông tin bạn đăng ký để liên lạc. thân

luxubu

không cô đơn . chỉ sợ o có tiền hhhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. có tiền là hết cô đơn

PHAN TÚ

Member
Chào sonnguyen, xin lỗi bạn vì mình đi công tác và bận nhiều việc nên chưa thể gặp sonnguyen để nhận đĩa mà songnuyen tặng, thật là buồn khi phải để songnuyen đợi lâu. Hôm nay mới được bớt việc nên lên đây ngay lập tức, thấy Anh Em trong Clb lúc nào cũng vui, thật sự chỉ mong một ngày nào đó sonnguyen sẽ tổ chức một ngày nào đó để được gặp mặt sonnguyen và Anh Em. Lúc đó chắc sẽ rất vui, lâu rồi không lên VIETNAMROTTWEILER do bận việc, nhưng khi lên lại thấy tràn đầy thêm lòng yêu Rott thật mãnh liệt. Chúc sonnguyen được nhiều sức khoẻ và chúc Anh Em trong VIETNAMROTTWEILER thành công trong công việc. Chúc CENTIMET ngày một lên tay trong nghề ảnh nhé, nhìn CENTIMET chụp thức ăn thực tình chịu không nổi luôn.hehhe..... Thân.
Trân trọng.

linhty

Member
Đợt rồi vào Sài Gòn anh em mình bận bịu quá chẳng có thời gian trò chuyện lâu anh Sơn ơi. Tiếc nhất là em chưa xuống Củ Chi thăm trang trại của anh được, chưa có cơ hội được giao lưu với mấy em Rott, đặc biệt là Fighter. Hix, lần sau vào hy vọng anh em mình đều không quá bận. Chúc anh vụ khai trương Thành công anh nhé!!!

linhty

Member
Kennel của anh Sơn đẹp thật đấy, cây trái lại sum suê nữa (bao giờ có dịp cho em hái chôm chôm nhé, hehe). Đội hình Rott thì khỏi nói rồi, đẹp và hoành tráng quá. Cám ơn những thước hình của bác Cent (bác chụp hình hơi bị nét đấy)đã chia sẻ cho ACE

Kulptc1

Member
Ôi trời ơi,xem hình mà không thốt nên lời.:((.Anh Sơn Nguyễn ơi, trại của anh đẹp, hoành tráng, thoáng mát, khoa học, còn các thành viên của trại thì khỏi nói.nhìn mà chỉ biết :(( thôi.Ước gì :praying: em có 1 bé như vậy, không thì được làm nhân viên miễn phí của trại anh :D.Biết bao giờ mới được vào để chiêm ngưỡng đây :(

tungdevil

Các bác ơi,cho em hỏi,chú chó màu xám cụt tai có phải là giống pitbull không ạ ? nhìn 2 chú chó đó đẹp quá trời ,nhìn mà muốn có một con quá .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Các bác ơi,cho em hỏi,chú chó màu xám cụt tai có phải là giống pitbull không ạ ? nhìn 2 chú chó đó đẹp quá trời ,nhìn mà muốn có một con quá .
chào bạn ! 2 con chó mà bạn hỏi là giống american bully của anh sơn ly-giang , nếu bạn thích có thể liên lạc với anh sơn ly-giang để biết thêm chi tiết . thân

buomzin

nhìn ảnh mấy bác đi off thích thiệt ! em cũng đang chuẩn bị kinh phí sắm 1 em rott ! lúc đó mấy bác cho em 1 chỗ trong hội rott nhà ta nhé ! hj hj ! chúc các thành viên vui khỏe !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn ảnh mấy bác đi off thích thiệt ! em cũng đang chuẩn bị kinh phí sắm 1 em rott ! lúc đó mấy bác cho em 1 chỗ trong hội rott nhà ta nhé ! hj hj ! chúc các thành viên vui khỏe !
chào bác buomzin ! rất hoan nghênh bác đến với VNRottweiler club. nhất trí sẽ dành cho bác 1 suất thành viên . thân

denynguyen

em là thành viên mới vậy em có được dịp tham quan nhà anh một lần được không anh sơn nguyễn em rất thích bulldog và rott

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em là thành viên mới vậy em có được dịp tham quan nhà anh một lần được không anh sơn nguyễn em rất thích bulldog và rott

chào bạn denynguyen ! nếu có dịp vào sài gòn và xuống được củ chi thì gọi cho mình trước để mình sắp xếp thời gian hướng dẫn bạn xuống nhà mình chơi . thân

xmen200929

vui quá nhỉ! ước gì mình có cơ hội được diện kiến bác SƠN và được thăm trang trại bác SƠN một lận cho thoả chí chắc là hạnh phúc lắm ta. HÙNG quận 07 tel 09.38.92.92.98

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào anh hùng ! nếu hôm nào anh rảnh thì gọi cho em , anh em uống cafe nói chuyện sẽ được nhiều hơn vì em cũng ở trong TP mà, nếu anh muốn xuống củ chi chơi thì hẹn trước em mấy bữa có gì em sẽ hướng dẫn đường đi và gặp anh ở dưới đó luôn. thân

thuongvu

Member
Chào Anh SonNguyen

chào anh hùng ! nếu hôm nào anh rảnh thì gọi cho em , anh em uống cafe nói chuyện sẽ được nhiều hơn vì em cũng ở trong TP mà, nếu anh muốn xuống củ chi chơi thì hẹn trước em mấy bữa có gì em sẽ hướng dẫn đường đi và gặp anh ở dưới đó luôn. thân
Anh SonNguyen ơi em ở Tiền Giang muốn tham quan trại của anh nhưng em không biết đường đi, mong anh làm hướng dẫn viên du lịch đến trại của anh nhé. Nhìn mấy chú Rott của anh rất tuyệt mà lòng đam mê của em nổi lên rồi ao ước được đến tận trại của anh để nhìn tận mắt chó nó thoả mãn và quyết tâm một thời gian không xa chọn một em về nuôi.