• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo VietPet - Hà Nội

chicken

Member
Bạn học thêm ở Kim Ngưu gần nhà mình có cần mình đưa đi giúp không mình có thể đưa bạn về nhà rồi đem mèo đi ok?
hạnh phúc quá, chờ mãi câu này nè hihi, mình học ở ngõ 102 kim ngưu nhưng mà vòng về hàng trống rồi lên chỗ off xa phết đó

thienthan_miu

huhu... đang sợ... chắc koh đi đc!
Hôm đây lại chúng đúng vào buổi học chị gia sư mới chết chứ! oá oá.... Thế này thì chắc em nghỉ khoẻ rồi! Mẹ em koh cho bỏ đâu. Thôi thì chúc mọi người vui vẻ nhé!

chicken

Member
huhu... đang sợ... chắc koh đi đc!
Hôm đây lại chúng đúng vào buổi học chị gia sư mới chết chứ! oá oá.... Thế này thì chắc em nghỉ khoẻ rồi! Mẹ em koh cho bỏ đâu. Thôi thì chúc mọi người vui vẻ nhé!
Ngố thế, gọi điện cho chị gia sư năn nỉ tỉ tê chị ấy, xin học bù vào buổi khác. Mình toàn thế, miễn sao 1 tháng đủ từng đấy buổi học là dc

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Xin chào cả làng, tớ đây!!!!

Nhục nhã quá, tuần rồi mình bận vô cùng... Biết là có thông tin hội mèo, nhưng cứ về đến nhà là muốn vứt bỏ tất cả mọi thứ, vứt hết vứt hết, dẫm, đạp, đấm, đánh, tan nát, bụi cám...

May quá, cuộc sống còn có Lucky...

Lucky yêu dấu của mẹ. Thật may mắn vì cuộc sống này có con. Mỗi khi mẹ về đến nhà, việc đầu tiên là mẹ nhìn thấy con. Con nằm ngoài cửa, lúc nào cũng trong tư thế ngửa bụng, khi nhìn thấy mẹ, mắt con vui hơn, con há miệng kêu "ngao" nhưng cố tình để nó không ra tiếng... Sao con hoàn hảo và xinh đẹp thế, mẹ yêu con..

Rồi mẹ quẳng xe ở cửa, mẹ lao vào với con. Con trai của mẹ ơi, con thơm tho thật đấy, con thơm phức hương thơm của một con mèo khoẻ mạnh. Mẹ bế con thật chặt, con mềm mại nhưng chắc nịch. Lông con bám đầy vào quần áo mẹ, vừa bế con, mẹ vừa hắt hơi... Biết tật xấu của mẹ, nhưng con không giật mình, không giãy đòi nhảy ra... Con yêu mẹ mà, phải không?

Chủ Nhật này mẹ đưa con đến gặp các bạn nhé. Mai là sáng thứ bảy, mẹ sẽ tắm rửa cho con. Hôm trước mẹ mua cho con 1 lọ sữa tắm ở nhà anh Mỡ rồi đấy, loại đó chắc không làm cho con khó chịu như khi mẹ tắm cho con bằng dầu gội Clear, phải không con?

Xin lỗi cả nhà, chỉ có vài dòng ngắn gọn. Rất nhớ Forum nhưng rất bận, mong cả nhà thông cảm.

Vậy là có bao nhiêu người tham dự rồi?

Chị ơi cho em đăng kí với, Hà My ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Jezzca

hạnh phúc quá, chờ mãi câu này nè hihi, mình học ở ngõ 102 kim ngưu nhưng mà vòng về hàng trống rồi lên chỗ off xa phết đó
No problems với những người yêu mèo như các bạn :love struck: cho mình biết giờ giấc cụ thể nhé nếu có số phone thì cho mình để tiện liên lạc ok? pm mình qua nick yahoo nhé azuri_italy>:D<

chicken

Member
No problems với những người yêu mèo như các bạn :love struck: cho mình biết giờ giấc cụ thể nhé nếu có số phone thì cho mình để tiện liên lạc ok? pm mình qua nick yahoo nhé azuri_italy>:D<
số mình là 01228217315, mình tên dương, 9h mình tan học

N.V.T

Member
M Mốc lại thả dê rồi ......................................:-":-":-":-"

tina90

Member
Yeah chị pumpkin đây rồi vậy là còn thiếu chị bong_xinh, ly sun và anh tu virus .Mọi người ơi mai thứ 7 rồi đấy lên mạng đi:praying::praying::praying:
@chị phu dung bao giờ chị ra hà nội thì nhớ đi off với bọn em nhé:love struck:

yeucuncon

Member
nếu không có gì thay đổi, yeucuncon sẽ có mặt cùng cả nhà, sẽ cố gắng kéo cả bố Cún đi nhữa:D:D:D

Rose1402

Vietpet sponsor
Cập nhật danh sách thành viên đăng ký tham gia offline hội mèo 9h30 sáng Chủ Nhật 29.06.08 tại Bảo Sinh viên, 167 - Trương Định:

1. mèo Tôm và Rose1402
2. mèo Mes và I'm Neko
3. Chicken
4. Phương Loan
5. Thienthan_miu
6. mèo Love và Tina90
7. sellhamzb2
8. mai_meo
9. mèo Dinny nhà l0ve_d0g
10. ashita
11. Jezzca
12. monkey22
13. Mèo Lucky và chị Phượng Pumpkin
14. yeucuncon
15. mèo Cún nhà Tú Virus
16. ...

Ai chưa đăng ký vào đăng ký luôn đi nào :D Hôm tới BCN sẽ bật mí với cả nhà về 1 cuộc thi rất hoành tráng dành cho hội mèo đó, đừng vắng mặt nha... :love struck:

hangzin

Dịch giả Vietpet
Em đăng ký đi ạ. Hic, trẻ con ốm rồi nên không đi VBT được nữa. Vừa vui vừa buồn, vui vì lại được đi off, còn bọn trẻ con ốm thì buồn chứ sao đây.
Chị Rose cho em và Bư đăng ký nhé, 2 suất đó.
Hẹn gặp lại cả nhà!

Rose1402

Vietpet sponsor
Cập nhật thêm em Hằngzin và mèo Bư nào...

1. mèo Tôm và Rose1402
2. mèo Mes và I'm Neko
3. Chicken
4. Phương Loan
5. Thienthan_miu
6. mèo Love và Tina90
7. sellhamzb2
8. mai_meo
9. mèo Dinny nhà l0ve_d0g
10. ashita
11. Jezzca
12. monkey22
13. Mèo Lucky và chị Phượng Pumpkin
14. yeucuncon
15. mèo Cún nhà Tú Virus
16. mèo Bư và hangzin
17. ...

Hà Nội hôm nay lại mưa cả ngày rồi... nhà cả cùng cầu cho sáng mai thời tiết tạnh mưa khô ráo đi nào... :D lần này mà hội mèo vẫn còn tiếp tục bị dính trời mưa thì từ lần sau rose sẽ không chọn ngày nữa :(( :((

Ah, trong trường hợp xấu nhất là sáng mai trời vẫn rả rích mưa thế này thì sẽ đồng nghĩa với việc hoãn buổi off cả nhà nhé! :worried:

hangzin

Dịch giả Vietpet
Đã thế em sẽ treo bùa trước cửa sổ. Hôm nay mưa rả rích nhưng mà chiều mưa nhiều hơn đấy chị Rose ạ, chắc sáng mai không sao đâu. Nhưng mà nếu sáng mai mưa nhỏ thì đừng hoãn nhé chị :((, 2 tuần mới off một lần mà.
Các bạn ơi, đăng ký tiếp đi, khí thế dâng cao hừng hực thì trời sẽ bớt mưa đi đấy ;) Mong là mai sẽ đông vui tấp nập, nhiều chủ mới và nhiều mèo mới.

Rose1402

Vietpet sponsor
Đã thế em sẽ treo bùa trước cửa sổ. Hôm nay mưa rả rích nhưng mà chiều mưa nhiều hơn đấy chị Rose ạ, chắc sáng mai không sao đâu. Nhưng mà nếu sáng mai mưa nhỏ thì đừng hoãn nhé chị :((, 2 tuần mới off một lần mà.
Các bạn ơi, đăng ký tiếp đi, khí thế dâng cao hừng hực thì trời sẽ bớt mưa đi đấy ;) Mong là mai sẽ đông vui tấp nập, nhiều chủ mới và nhiều mèo mới.
Uh chị cũng đồng ý với Hằng, hội mèo mình 2 tuần off một lần và nhất là lần này khí thế lên cao ai ai cũng háo hức thế nên dù mưa nhỏ thì buổi off vẫn diễn ra, và mong rằng trời thương hội mèo chúng mình để cho buổi sáng mai khô ráo mát mẻ :praying: :day dreaming:

Chị mới đi mua ômai sấu và mơ (hồng lam) cho buổi off sáng mai rồi... chiều nay chị pumpkin cũng chuẩn bị sắm sửa bánh trái cho buổi off... mong ông trời đừng phụ công...

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Đề nghị hội mèo nếu sáng mai mà mưa kg off được thì cho mèo CN tới ra góc riêng off cùng cún đê....:D
* Mình rất mong là ảnh chọn làm lịch chụp được cả chó và mèo cùng 1lúc. Nếu mèo của bạn nào bạo dạn hay chơi được cùng chó là ta có thể cho chụp cùng với cún nhỏ, hiền như fox nai, fox sóc hoặc beagle của bạn biyeudau đấy...he...he...:love struck:, lên lịch sẽ rất yêu:love struck::love struck::-bd

Ui giời,rõ chán thế mà cũng phải cầu.Mấy đ/c chí này trả chịu học lại bài của cô giáo thì phải,ko biết các đ/c còn nhớ bài này ko.Nếu ko nhớ thì mình xin nhắc lại nha,nhớ là chịu khó học thuộc và đừng bao giờ quên.

SAU CƠN MƯA THÌ TRỜI LẠI SÁNG !!! quá đơn giản phải ko các đ/c

tina90

Member
Chắn chắn là mai không mưa đâu:-bd:-bd:-bd em làm sấu rồi đấy mà trả biết có thành công không.Chị rose ơi tình hình cốc chén mua thế nào nhỉ hay để em mua luôn nhé;)

ashita

Dịch giả Vietpet
mưa thì chúng ta off trong nhà ^^ được ko nhỉ ! à hay là đề phòng mưa mình căng bạt che trước đi. to to 1 tý, chỉ sợ bão chứ mưa kiểu gì cũng ko sợ!