• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo VietPet - Hà Nội

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Danh sách offline Mèo HN ngày 29/6/2008

Danh sách offline Mèo HN ngày 29/6/2008

1. mèo Tôm và Rose1402
2. mèo Mes và I'm Neko
3. Chicken
4. Phương Loan
5. Thienthan_miu
6. mèo Love và Tina90
7. sellhamzb2
8. mai_meo
9. mèo Dinny nhà l0ve_d0g
10. ashita
11. Jezzca
12. monkey22
13. Mèo Lucky và chị Phượng Pumpkin
14. yeucuncon
15. mèo Cún nhà Tú Virus
16. mèo Bư và hangzin
17. Mèo Bông nhà BSGV+ Anh David đến từ Australia
18.....

Rose1402

Vietpet sponsor
Chắn chắn là mai không mưa đâu:-bd:-bd:-bd em làm sấu rồi đấy mà trả biết có thành công không.Chị rose ơi tình hình cốc chén mua thế nào nhỉ hay để em mua luôn nhé;)
Oh :eek:h go on: đã làm xong rồi cơ àh :eek:h go on: cốc thì em yên tâm chị pumpkin đã chuẩn bị rồi em không phải mua đâu. Nhưng nếu có nước sấu ngon thì phải mua thêm đá phalê cho thêm phần hấp dẫn... chị đang chưa biết mua ở đâu đây... :worried: để mai trên đường đi sẽ ngó nghiêng xem sao... thanks em tina nhé, người đẹp thì chắc chắn làm sấu cũng ngon rồi... :love struck: :love struck:

tina90

Member
Oh :eek:h go on: đã làm xong rồi cơ àh :eek:h go on: cốc thì em yên tâm chị pumpkin đã chuẩn bị rồi em không phải mua đâu. Nhưng nếu có nước sấu ngon thì phải mua thêm đá phalê cho thêm phần hấp dẫn... chị đang chưa biết mua ở đâu đây... :worried: để mai trên đường đi sẽ ngó nghiêng xem sao... thanks em tina nhé, người đẹp thì chắc chắn làm sấu cũng ngon rồi... :love struck: :love struck:
Bây giờ em mới nhớ ra là chợ mơ người ta giải tán rồi thế thì không biết mua đá ở đâu đây nữa.Mai ăn thử mà chán chị ko được chê đâu nhé:(.Thế tình hình 8h đến nhà bác bảo sinh chị nhỉ em đến giúp các chị luôn:love struck:

Rose1402

Vietpet sponsor
Bây giờ em mới nhớ ra là chợ mơ người ta giải tán rồi thế thì không biết mua đá ở đâu đây nữa.Mai ăn thử mà chán chị ko được chê đâu nhé:(.Thế tình hình 8h đến nhà bác bảo sinh chị nhỉ em đến giúp các chị luôn:love struck:
Ôi 8h đã đến à sớm thế :D chị định 8h30 từ nhà đi tới nhà bác là khoảng 8h40 chuẩn bị dần. Vì 9h30 mới là giờ chính thức bắt đầu mà em :) để mai trên đường đi chị sẽ để ý xem có thấy bán đá phalê ở đâu ko chị sẽ mua, nếu không thì đến nơi hỏi ai biết rồi đi mua cũng được em ạ, không lo đâu! :love struck:

tina90

Member
Ôi 8h đã đến à sớm thế :D chị định 8h30 từ nhà đi tới nhà bác là khoảng 8h40 chuẩn bị dần. Vì 9h30 mới là giờ chính thức bắt đầu mà em :) để mai trên đường đi chị sẽ để ý xem có thấy bán đá phalê ở đâu ko chị sẽ mua, nếu không thì đến nơi hỏi ai biết rồi đi mua cũng được em ạ, không lo đâu! :love struck:
ok chị thế 8h30 tại nhà em xa hơn nhà chị mà đến đấy chắc tầm 8h31 phút:))

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chắn chắn là mai không mưa đâu:-bd:-bd:-bd em làm sấu rồi đấy mà trả biết có thành công không.Chị rose ơi tình hình cốc chén mua thế nào nhỉ hay để em mua luôn nhé;)
Hơi bị thích Tina rồi đấy nhé......................................... Chúc buổi off ngày mai thành công tốt đẹp :love struck: :love struck: :love struck:

tina90

Member
Hơi bị thích Tina rồi đấy nhé......................................... Chúc buổi off ngày mai thành công tốt đẹp :love struck: :love struck: :love struck:
hehe chắc chắn rồi chị ơi:love struck::love struck::love struck:

*piru*

Member
huhu, em thật đen đủi , mai không đi off mèo được vì nguyên văn là em bị mèo cắn , vết thương khá sâu :(( vì hôm nay em đi dắt chó, lúc về đi ngang qua một nhà kín cổng cao tường, có bé mèo xù xinh lắm, chắc chủ bỏ quên bên ngoài, em định bế lên rồi gọi cửa chứ không thì bị bắt mất. thì husky nhà bạn em xồ vào hóng hớt, em mèo sợ quá , cắn phập vào ngón tay em không nhả, em thả tay ra thì bé ấy bấu chặt con chó :(( thật là đen đủi :( mai em không được chung vui với cả nhà rồi :( tay em đang sưng vêu và chưa cầm máu đây

Rose1402

Vietpet sponsor
huhu, em thật đen đủi , mai không đi off mèo được vì nguyên văn là em bị mèo cắn , vết thương khá sâu :(( vì hôm nay em đi dắt chó, lúc về đi ngang qua một nhà kín cổng cao tường, có bé mèo xù xinh lắm, chắc chủ bỏ quên bên ngoài, em định bế lên rồi gọi cửa chứ không thì bị bắt mất. thì husky nhà bạn em xồ vào hóng hớt, em mèo sợ quá , cắn phập vào ngón tay em không nhả, em thả tay ra thì bé ấy bấu chặt con chó :(( thật là đen đủi :( mai em không được chung vui với cả nhà rồi :( tay em đang sưng vêu và chưa cầm máu đây
Ui, khổ thân em, mà sao ai đi cùng với em mà tệ quá vậy, để đến nông nỗi này... :worried: phải phạt nặng vào em ạ :D giữ gìn vết thương và chóng lành nhé :) :love struck:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chỉ còn gần 2h nữa thôi là bắt đầu buổi off của gia đình mình:D. Status: Trời đẹp tuyệt vời, không mưa, hửng nắng, gió mát, trời khô ráo... nói tóm lại là thời tiết như mùa thu và phải kể đến công của chị Hangzin vì đã treo bùa cầu nắng :D. Buổi off hôm nay sẽ là một buổi off tuyệt vời với các bé Mi và tất cả các chủ!

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Kính đề nghị Hội Mèo Vietpet hỗ trợ BQT trong việc làm lịch VP 2009. Nhờ các ACE cử đại diện lên giùm danh sách các thành viên đăng ký mua lịch, tạm thu của các thành viên 30.000/cuốn rồi chuyển tiền thu được về cho anh Bubba-Nguyễn Thành Nhân.

Xin ghi chép sổ sách đầy đủ các khoản thu ạ.

Xin cảm ơn.

ngan_ngam

Member
Uhm... cho mình hỏi có phải bạn Ngan_ngam nhà bạn ở Nguyễn Khắc Hiếu gần hồ Trúc Bạch không? Nhà bạn có rất nhiều hamster :D hihi... :p (nếu không phải cho mình xin lỗi nhé, có thể là giống nick thôi :D)

Chúc mừng bạn gia nhập hội yêu Mèo VietPet Hà Nội! :wel:

Cảm ơn bạn , mình đã thôi nuôi hamster rùi . Mèo nàh hư quá xơi hết sạch .

Tiếc quá hôm trước ko đc off cùng mọi người