• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo VietPet - Hà Nội

Rose1402

Vietpet sponsor
Thay mặt Ban chủ nhiệm, Rose1402 xin thông báo tới các hội viên CLB Catlover chương trình buổi sinh hoạt CLB tuần này như sau:

(thể theo nguyện vọng của nhiều bạn và cũng để tránh thời tiết hay mưa về chiều trong thời gian này, BCN thay đổi lịch off từ buổi chiều thành buổi sáng)

1. Thời gian: 09h30-11h30 - Chủ Nhật 29/6/2008.

2. Địa điểm: Khách Sạn Chó Mèo Bảo Sinh, 167 Trương Định, Hà Nội. =>Xem sơ đồ chỉ dẫn:

3. Thành phần: Không hạn chế, Khuyến khích mang mèo của mình đi off, tự quản lý mèo tránh thất lạc.

4. Nội dung buổi offline:

- Gặp mặt, giao lưu CLB, chủ và mèo VietPet

- Chụp ảnh lưu niệm chủ và mèo.

- Trò chơi dành cho mèo yêu: bốc thăm may mắn; cuộc thi vui: thi mèo ai ăn nhanh.

- Đồ ăn: bánh kẹo, nước uống (trích từ quỹ hội Mèo)

5. Khách mời: Các Thành viên, kể cả chưa nuôi mèo.

6. Ban Tổ Chức: Bác sĩ GreenVetHanoi; Rose1402; Pumpkin.

Rất mong sự đóng góp nhiệt tình từ các bạn yêu Mèo để hội Mèo ngày càng phát triển và đông vui. Mời các bạn đăng ký tham dự để BTC có sự chuẩn bị chu đáo hơn! :love struck: ;;)

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Em đăng ký đầu tiên đây chị Râu ơi, em đăng ký cho em Mes nhà em đi off ạ! Hehe cuối cùng đã toại nguyện có thể yên lòng ăn ngủ rồi... Em còn phải chụp vài pô hình chị Râu xinh nhà mình cho mẹ em xem... hị hị.... Chúc buổi off thành công tuyệt vời.....!!!!!!

hí hí , em cũng xin đăng ký ạ , lần trước đã hụt rùi lần này quyết tâm đi bằng đc !

Rose1402

Vietpet sponsor
hí hí , em cũng xin đăng ký ạ , lần trước đã hụt rùi lần này quyết tâm đi bằng đc !
Em có cho mèo nhà em đi không? nếu có, em ghi tên đăng ký cho em mèo đi :love struck:

@chicken: nhớ cho em khói đi nhé :drooling:

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chúc hội mèo của ta càng đông càng vui hơn nhé.....Hy vọng lần off này sẽ có thêm nhiều nhiều thành viên mới nữa:):love struck::-bd:-bd:-bd
* Các bạn ơi nhanh tay đăng ký đi...có nhiều fần quà & trò chơi hấp dẫn lắm đấy:wel:

Rose1402

Vietpet sponsor
Chúc hội mèo của ta càng đông càng vui hơn nhé.....Hy vọng lần off này sẽ có thêm nhiều nhiều thành viên mới nữa:):love struck::-bd:-bd:-bd
* Các bạn ơi nhanh tay đăng ký đi...có nhiều fần quà & trò chơi hấp dẫn lắm đấy:wel:
Cảm ơn chị Thúy động viên :D chị nhắc 2 bạn Connhangheo đăng ký nhé, 2 bạn ý rất nhiệt tình và háo hức chờ buổi off sau lắm lắm mà... :party: $-)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Cảm ơn chị dieuthuy nhé, bà chị nhiệt tình thế. Đã lo toan bên hội cún rồi lại còn lo thêm cho hội mèo bên này :) Hehe, có khi em phải đề nghị chị Rose phong chị dieuthuy làm hội viên danh dự của hội mèo mất thôi. CHị Rose đồng ý không ạ?
Sáng CN tuần này thì em chưa chắc có đi không vì đã hứa với bọn trẻ con nhà em cho chúng nó đi Vườn Bách Thú rồi. Có gì em sẽ báo lại nha.
Mọi người ơi, đăng ký mau lên kìa, đi off vui lắm lắm ;)

chicken

Member
thôi em chẳng cho con nào đi đâu em đi xe ôm bất tiện lắm, mà đi đường thấy thằng con zai ôm con mèo người ta lại cười cho. . . ngại lắm hehe

thienthan_miu

Em đăng ký với nhé! Có thể cho cả hai con miu có mặt nữa vì em đang gửi nó ở đấy ^_^ Nhưng cũng có thể em koh rảnh đc vì lịch học, hichic... Thôi thì tới đâu biết đó vậy.

Rose1402

Vietpet sponsor
thôi em chẳng cho con nào đi đâu em đi xe ôm bất tiện lắm, mà đi đường thấy thằng con zai ôm con mèo người ta lại cười cho. . . ngại lắm hehe
Ái chà, nghe giọng này chắc là chicken muốn có 1 bạn gái tới đón và ngồi sau ôm mèo hộ rồi =)) để chị cử bạn Tina90 nhé, không biết có đạt không nhỉ ;;) ;;)

chicken

Member
Ái chà, nghe giọng này chắc là chicken muốn có 1 bạn gái tới đón và ngồi sau ôm mèo hộ rồi =)) để chị cử bạn Tina90 nhé, không biết có đạt không nhỉ ;;) ;;)
Bạn đâu mà bạn, em mới có 91. Căn bản là con khói chưa mọc hết lông nên nhìn nó ngu lắm mang ra mọi nguời cười nó buồn đấy :D:D:D

tina90

Member
Bạn đâu mà bạn, em mới có 91. Căn bản là con khói chưa mọc hết lông nên nhìn nó ngu lắm mang ra mọi nguời cười nó buồn đấy :D:D:D
Ha ha=)) tưởng chic là anh của chị cơ mà nhỉ:)).Thế mèo đẻ rồi thì đi cho vui.À chic ơi cho chị một con vời nhớ chị yêu mèo nhà em lắm í$-) chic là hào phóng lắm nhỉ>:D<
Em đăng kí cho love với cún của anh tú virus chị râu ơi:kiss:

hoan hô, lần trước ko đi được em tiếc lắm, chị rose ơi em ko mang mèo có được đi off ko ạ???

N.V.T

Member
Hội mèo lúc nào cũng vui vẻ cả , hi vọng hôm ấy trời không mưa :-":-":-":-":-"

mai_meo

Member
Chị Rose ơi ! Ko biết hôm đấy em có đi đc ko, nếu đi đc thì đi người ko có đc ko ạ ? Em chỉ sợ con Tun béo nhà em nó nhát nên ko mang đc thôi, với cả nó đanh đá lắm :( sợ mọi ng` lại bị xây xát j` thì chết :D

Rose1402

Vietpet sponsor
Mình khuyến khích mọi người đưa được mèo đi thì càng đông vui, nhưng không có điều kiện đưa đi thì vẫn rất mong mọi người đến tham dự góp vui mà! Nếu có mèo thì đăng ký tên cho cả mèo nhé, còn nếu không thì chỉ đăng ký tên của mình thôi :) Cảm ơn các bạn đã ủng hộ cho hội mèo! :)

hangzin

Dịch giả Vietpet
Chị Rose ơi ! Ko biết hôm đấy em có đi đc ko, nếu đi đc thì đi người ko có đc ko ạ ? Em chỉ sợ con Tun béo nhà em nó nhát nên ko mang đc thôi, với cả nó đanh đá lắm :( sợ mọi ng` lại bị xây xát j` thì chết :D
bạn Mai_meo cứ mạnh dạn mang mèo đi nhé, mèo Bư nhà tớ nhát thế mà hôm trước tớ vấn mang đi off đấy. Miễn là bạn chuẩn bị giỏ xách mèo và xích thì sẽ yên tâm hơn. Còn đanh đá thì yên tâm, sẽ có người trị được nó :p Tớ đùa đấy, bạn cứ mang mèo đi nhé, không mang được thì tới tham gia cho vui cũng được mà.