• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo VietPet - Hà Nội

l0ve_d0g

Member
Em 1 suất cho Dinny nhà em ^^
Đề nghị lần này có anh chị nào đấy nhắc em lấy quà cho Dinny không em nó cứ nghịch gián nhìn tội quá :(
Chúc buổi off thành công tốt đẹp ^^

tina90

Member
Em 1 suất cho Dinny nhà em ^^
Đề nghị lần này có anh chị nào đấy nhắc em lấy quà cho Dinny không em nó cứ nghịch gián nhìn tội quá :(
Chúc buổi off thành công tốt đẹp ^^
Ec chị tưởng là em lên anh Lâm mua đồ chơi cho Dinny rồi cơ mà :( thế để chị mang cái đồ chơi con love nhà chị đi cho Dinny chơi:love struck:

Rose1402

Vietpet sponsor
Chị phần công "Em" Tina90 qua đón "Anh" Chicken91 đi off mèo nhé! Yêu cầu 2 "anh em" có mặt đúng giờ và đủ người đủ mèo :) Ngòai ra nếu có thêm lễ vật thì hoan nghênh :D Nghe phong phanh hình như có ai định làm sấu dầm để mang tới buổi off đó ;)

chicken

Member
Chị phần công "Em" Tina90 qua đón "Anh" Chicken91 đi off mèo nhé! Yêu cầu 2 "anh em" có mặt đúng giờ và đủ người đủ mèo :) Ngòai ra nếu có thêm lễ vật thì hoan nghênh :D Nghe phong phanh hình như có ai định làm sấu dầm để mang tới buổi off đó ;)
Em tự đi được, bà ấy ghét em, đi giữa đường đạp em xuống thì chế

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Chào bạn Rose 1402,

Hôm trước gặp nhau ở off về chó,nhận lời mời của Rose,anh có định tham gia off Mèo lần này.Rất tiếc,vì công tác đột xuất anh phải vào TP HCM từ 26/6 - 2/7 nên chưa tham gia lần này được.Xin khất hẹn dịp khác nhé.

Nhân đây, tôi xin đăng ký với BCN CLB Yêu mèo Vietpet :
- Đăng ký tham gia làm hội viên
- đối tượng mèo tham gia : mèo Anh lông ngắn
- Tham gia góp quỹ lần đầu : 200.000,- VND

Xin cảm ơn

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Mới đi học về có mấy tiếng mà hội mình có gọi là nhặng xị lên:D. Hiz hiz chú TrungAC ơi, làm ơi cho cháu đăng ký bế em "mèo anh lông ngắn" đầu tiên nhé, cháu chưa bao giờ được nhìn thấy em nào như thế ngoài đời đâu ạ, nếu chú không cho cháu sẽ làm loạn ở hội mình đấy ạ :)D).
Thế Chik nhà ở chỗ nào nhỉ, đèo 3 người có được không nhỉ (anh tớ đèo), tớ chả đi được 1 mình vì còn phải ôm con mèo già, sợ nó lại bay ra đường thì chết tớ. Để tớ qua đón ấy nếu Chik chịu, vì tớ muốn được gặp em Khói đầu gấu:((, gặp em Khói cơ:((, đi xe ôm cũng phải mang đi, thằng con trai mà đẹp zai như ấy lại bế 1 em mèo xinh tuyệt thì các em cả phố có mà nhìn ... thèm mình là em Khói ý:)). Nếu OK tớ sẽ qua đón và mang cả em Khói đi. Không cả hội sẽ xử lý ấy!!!

l0ve_d0g

Member
Ec chị tưởng là em lên anh Lâm mua đồ chơi cho Dinny rồi cơ mà :( thế để chị mang cái đồ chơi con love nhà chị đi cho Dinny chơi:love struck:
Hôm đấy e chưa mua được chị ạh ^^
Thanks chị ^^
Em còn chưa biết đi = gì đây =((.Chị biết có xe bus nào từ Nguyễn trãi đến chỗ off không chị :(
Chán ghê

Rose1402

Vietpet sponsor
Chào bạn Rose 1402,

Hôm trước gặp nhau ở off về chó,nhận lời mời của Rose,anh có định tham gia off Mèo lần này.Rất tiếc,vì công tác đột xuất anh phải vào TP HCM từ 26/6 - 2/7 nên chưa tham gia lần này được.Xin khất hẹn dịp khác nhé.

Nhân đây, tôi xin đăng ký với BCN CLB Yêu mèo Vietpet :
- Đăng ký tham gia làm hội viên
- đối tượng mèo tham gia : mèo Anh lông ngắn
- Tham gia góp quỹ lần đầu : 200.000,- VND

Xin cảm ơn
Thật tiếc quá vì các bạn hội mèo rất ngưỡng mộ em mèo Anh lông ngắn của anh. Lỡ hẹn lần này nhưng hy vọng lần offline của hội mèo tới anh sẽ đưa em mèo tới ra mắt. Xin chân thành cảm ơn thành ý của anh ạ! :)

Rose1402

Vietpet sponsor
chicken , :D mang mèo đi đê :X chị đón đi ! ( 50 ký tự ........... )
Uhm... cho mình hỏi có phải bạn Ngan_ngam nhà bạn ở Nguyễn Khắc Hiếu gần hồ Trúc Bạch không? Nhà bạn có rất nhiều hamster :D hihi... :p (nếu không phải cho mình xin lỗi nhé, có thể là giống nick thôi :D)

Chúc mừng bạn gia nhập hội yêu Mèo VietPet Hà Nội! :wel:

tina90

Member
Hôm đấy e chưa mua được chị ạh ^^
Thanks chị ^^
Em còn chưa biết đi = gì đây =((.Chị biết có xe bus nào từ Nguyễn trãi đến chỗ off không chị :(
Chán ghê
Chị còn chẳng biết nguyễn trãi ở đâu nhưng mà bình thường nếu đi từ bờ hồ thì sẽ đi số 8 hoặc 38.Không đi xe ôm đê vậy ăn chơi sợ gì mưa rơi
@chicken ơi đến chị mời chè sấu (có độc) cho riêng mình em =))=))=))

chicken

Member
Mọi người hoan nghênh thế này thì phải đi thôi, cho em đăng ký nhé nhưng mà mèo thì chưa chắc em mang đi đâu, nhưng mà đi chẳng giám ăn gì ko lại ăn phải bả của mụ phù thuỷ thì chết

ashita

Dịch giả Vietpet
em sẽ đi. nhanh tay bắt cóc em nào về ôm cho đỡ nhớ em béo của mình :( tình hình là chị bé lucky với dinny cứ chuẩn bị tinh thần :|

Kuppi

Active Member
Chúc hội mèo của ta càng đông càng vui hơn nhé.....Hy vọng lần off này sẽ có thêm nhiều nhiều thành viên mới nữa:):love struck::-bd:-bd:-bd
* Các bạn ơi nhanh tay đăng ký đi...có nhiều fần quà & trò chơi hấp dẫn lắm đấy:wel:
@Chị Thúy vừa Off chó lại thêm Off mèo nữa àh! Ngày Off CLB Catlover luôn luôn trùng với ngày Off của SG Toydogs Club.

Thế là ngày 30Jun08 cả diễn đàn Vietpet sẽ ngụp lặn vì lượng thành viên upload hình cũng như truy cập liên tục! Mong là sẽ phá kỷ lục của ngày 17Jun08 bên dưới:

Điều này vừa mừng vừa lo vì các Admin phải lo cho anh em không bị cúp mạch online!!!

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Thế chị Thúy có đi không ạ? Chị Thúy ơi đi off mèo luôn đi cho vui chị ơi!!!!!

l0ve_d0g

Member
Uhm... cho mình hỏi có phải bạn Ngan_ngam nhà bạn ở Nguyễn Khắc Hiếu gần hồ Trúc Bạch không? Nhà bạn có rất nhiều hamster :D hihi... :p (nếu không phải cho mình xin lỗi nhé, có thể là giống nick thôi :D)

Chúc mừng bạn gia nhập hội yêu Mèo VietPet Hà Nội! :wel:
Chị râu cũng yêu hamster àh.Nhà em nhiều lắm.Đợt cao điểm nhà em còn gần 20 bé cơ :)).Chị râu có vẻ loài nào cũng yêu nhờ chị nhờ ;)).
Mà có khi em không đi được vì hôm đấy xem bóng đá sợ chưa dậy được :-ss.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Thế chị Thúy có đi không ạ? Chị Thúy ơi đi off mèo luôn đi cho vui chị ơi!!!!!
Hôm đấy chị bận kg đi đc, nhưng hy vọng em trai chị mặc áo Hồng Hồng sẽ đi, đến gặp em:D
* À mà Huy CQ ơi em nhớ rủ Đức - Kem Sầu Riêng đi đi, để mà tìm bạn gái(cùng nhau yêu cún).....:love struck::love struck::love struck::-bd

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Thông báo với cả nhà phó nháy pro thienan-bạn Tuấn sẽ tham gia chụp ảnh cho mình, có gì thì các bạn cứ nhờ chụp chân DUNG, rồi chụp cả chủ cả miu cho đẹp nhé.....kg biết cô Rose đã bật mí vụ kia chưa?....?:D:D:-bd

Rose1402

Vietpet sponsor
Thông báo với cả nhà phó nháy pro thienan-bạn Tuấn sẽ tham gia chụp ảnh cho mình, có gì thì các bạn cứ nhờ chụp chân DUNG, rồi chụp cả chủ cả miu cho đẹp nhé.....kg biết cô Rose đã bật mí vụ kia chưa?....?:D:D:-bd
Ôi thích thế :D em cũng xin thông báo 1 tin cũng vui không kém là có thêm cả bác phó nháy Đậu Phụ cũng sẽ tới chụp hình cho hội yêu Mèo Chủ Nhật này đó ạ, hihi :p