• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Raging rottweiler-Audi . Hanoi giờ em là John

my_lucky

Active Member
Híc, chỉ có 2 tuần không diện kiến mà lúc em đến đưa cổ gà em còn ngỡ ngàng, gạt chân chống xe còn chưa hết, tý đổ xe vì còn mải nhìn và ngạc nhiên....không ngờ....không ngờ....:-ss:-ss:-ss

Hung.tinhyeu

Active Member
Ế HÀNG EM LẠI ĐỰOC CHỤP ẢNH KO HIỂU CỔ GÀ CỦA CHÚ VIỆT ANH CÓ GÌ MÀ LÔNG EM NÓ NGÀY CÀNG ĐỎ NHƯ LÔNG BÒ HAY TẠI UỐNG SỮA BÒ NHIỀU HEHEHE

Trong cổ gà có thuốc nhuộm tóc của TQ đấy nên phải cẩn thận không khéo cho ăn nhiều nó đỏ quá thành mầu cafe cháy thì lại khổ. Lúc đó không biết ai mà réo.

cổ gà đợt tới này chú viêtanh nên tăng liều lựong thuốc nhuộm lên nhé đang muốn em nó thành màu đỏ đen cho nó giống màu oto độ hehehe
thần thái của em nó cũng phải dình moí chụp được đấy bác ạ ngồi ôm máy ảnh chờ cái thần thái này xuất hiện cũng mệt lắm

trung2t3c

Active Member
Càng nhìn e John càng thấy sướng ...............ngày xưa e nghèo nhưng cũng ráng nuôi hết mình 1 con rot gia phả nhập .... khổ nỗi đã nghèo, đã khổ nhưng dồn hết tình cảm và tiền bạc vào chăm sóc nó mà nó cứ "phườn phượt, ngu ngu thế nào,cái kiểu chuyên nhìn đời bằng 1 con mắt bực ko chịu nổi ", bực mình bán mà còn bị "người đời" hành cho ko yên .

Hung.tinhyeu

Active Member
Càng nhìn e John càng thấy sướng ...............ngày xưa e nghèo nhưng cũng ráng nuôi hết mình 1 con rot gia phả nhập .... khổ nỗi đã nghèo, đã khổ nhưng dồn hết tình cảm và tiền bạc vào chăm sóc nó mà nó cứ "phườn phượt, ngu ngu thế nào,cái kiểu chuyên nhìn đời bằng 1 con mắt bực ko chịu nổi ", bực mình bán mà còn bị "người đời" hành cho ko yên .
TRời, sao lại khổ vậy, giờ thoát nghèo và hết khổ rồi thì lại nuôi tiếp thôi. Nếu có nuôi tiếp thì đừng ráng hết mình nữa mà chỉ ráng một nửa mình thôi, để nhỡ có bị người đời hành thì dùng nốt một nửa còn lại để hành lại người đời. Như vậy cho nó cân bằng

ai mà chẳng phải qua 1 thời hả bác em cũng như bác cũng từng nuôi từng bán có sao đâu chưa chuẩn thì lứa sau sẽ chuẩn hơn chuẩn rồi thì đê dấy mà chiến :)):)):)):))

Musica

Quá đẹp,..................................................................................

ngocsamnb

Member
nhìn mặt lạnh tạnh người béo ú núc ních toàn mỡ mà còn không có đuôi đúng sở thích của em . nói chung nhìn em này đẹp .

i'm akira

Member
cổ gà đợt tới này chú viêtanh nên tăng liều lựong thuốc nhuộm lên nhé đang muốn em nó thành màu đỏ đen cho nó giống màu oto độ hehehe
thần thái của em nó cũng phải dình moí chụp được đấy bác ạ ngồi ôm máy ảnh chờ cái thần thái này xuất hiện cũng mệt lắm
cổ gà sạch..!không có chât bảo quản,chất tạo màu nhân tạo đâu bác quandesigner...thật lòng mà nói có trách thì hãy trách tại sao cái màu lông và thần thái có nhiều nét giông giống cái đồng chí đứng lè lưỡi ơ rừng bạch dương ra phết....:d:d:d

duhuongsh

nhà mình cũng có một em giông giống như thế này nhưng mà không phải cụt đuôi nó có đuôi hình như là đên từ châu phi hay sao ý mà đen thùi lùi bác cổ gà xem có thuốc gì nhuộm cho em nó trắng lên một chút

bác phọt cho em tí hình em nó lên xem dạo này đen như thế nào rồi để em có thuốc điều trị cho em nó

_DucPham_

Vietpet sponsor
bác phọt cho em tí hình em nó lên xem dạo này đen như thế nào rồi để em có thuốc điều trị cho em nó
Ảnh hình như ở cái Avarta thì phải anh Quân ak :D:D, đeo thêm cái kính lúp nhìn cho rõ :D

cái ảnh ở avata chụp ở gác mái của khu phố cổ nầy mình có lâu rồi giờ chắc em nó khác nhiều lắm ko tửong tựong được đến ngay cả chó em nuôi nhìn hàng ngày mà mấy tháng đổ lại đây còn ngạc nhiên nữa là

duhuongsh

mấy hôm nay ngày lễ bận quá chưa có time đề vài bữa nữa rảnh rỗi mời chuyên gia Đức Phạm cầm súng sang hộ 1 tay chứ mình kô biết chụp linh tinh up lên xấu cả forum thì chết =))=))

_DucPham_

Vietpet sponsor
mấy hôm nay ngày lễ bận quá chưa có time đề vài bữa nữa rảnh rỗi mời chuyên gia Đức Phạm cầm súng sang hộ 1 tay chứ mình kô biết chụp linh tinh up lên xấu cả forum thì chết =))=))
Chuyên gia gì đâu anh có cái máy ảnh cùi chụp mấy con chó cỏ thôi mà ^_^,để hôm nào đẹp trời em vác máy ảnh cùi sang chụp con chó cỏ nhà anh nhé :D

my_lucky

Active Member
thuốc nhuộm....

nhà mình cũng có một em giông giống như thế này nhưng mà không phải cụt đuôi nó có đuôi hình như là đên từ châu phi hay sao ý mà đen thùi lùi bác cổ gà xem có thuốc gì nhuộm cho em nó trắng lên một chút
Bác ơi em chỉ cho thêm chất " đỏ " trong cổ gà mà con Audi ăn thôi,bác muốn cái con có đuôi nhà bác " trắng gì mà sáng thế" thì mời bác alo cho
Boy Hai Phong92 bác nhé, yên tâm là sẽ như ý của bác,hê hê!

hôm nào bác khao em và anh hungty 1 bũa ghẹ 45kg quê bác em với bác hùng vác súng xuống bắn đảm bảo thần thái màu mảng lên hết =))=))=))=))