• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Raging rottweiler-Audi . Hanoi giờ em là John

Hung.tinhyeu

Active Member
mấy hôm nay ngày lễ bận quá chưa có time đề vài bữa nữa rảnh rỗi mời chuyên gia Đức Phạm cầm súng sang hộ 1 tay chứ mình kô biết chụp linh tinh up lên xấu cả forum thì chết =))=))
hôm nào bác khao em và anh hungty 1 bũa ghẹ 45kg quê bác em với bác hùng vác súng xuống bắn đảm bảo thần thái màu mảng lên hết =))=))=))=))
Thuê người này chụp hộ nè.

[url=http://www.flickr.com/photos/53130536@N07/6115010134, on Flickr

duhuonghp

Member
hôm nào bác khao em và anh hungty 1 bũa ghẹ 45kg quê bác em với bác hùng vác súng xuống bắn đảm bảo thần thái màu mảng lên hết =))=))=))=))
nhất trí AE quê ghẹ mời 2 bác xuống chụp anh cho thằng cu tây đen nhà em mấy kiểu để làm kỉ niệm và nhân tiện đi, thăm, khám, chụp,và p....ở đấy có nắng có gió và có cái đấy. THÂN
ps/ hồm nào bác quân xuống cho cả AUDI đi cùng để cho anh em nó hội ngộ chút

nhất trí AE quê ghẹ mời 2 bác xuống chụp anh cho thằng cu tây đen nhà em mấy kiểu để làm kỉ niệm và nhân tiện đi, thăm, khám, chụp,và p....ở đấy có nắng có gió và có cái đấy. THÂN
ps/ hồm nào bác quân xuống cho cả AUDI đi cùng để cho anh em nó hội ngộ chút
ớ hớ hớ, cho em bám càng với, nghe đồn ghẹ ở Đồ sơn mùa này béo lắm,con nào con nấy chắc như cua gạch, toàn thịt là thịt.
Gửi các bác mấy câu thơ quê em:
Không đi không biết Đồ sơn
Đi rồi mới biết to hơn đồ nhà
Đồ nhà bằng cái lá đa
Đồ sơn bằng cái bàn là Liên xô=))=))=))

vừa rồi có cuộc thi miss auto dưới đó nghe giang hồ đồn thí sinh thi xong rồi ở đó làm ghẹ luôn ko hiểu đúng ko em đang muốn xuống tìm hiểu quá :)):)):)):))

my_lucky

Active Member
Giờ em mới hiểu vì sao Audi ở HN thì béo tốt bóng bẩy, còn Amante sau khi chuyển hộ khẩu về quê...Ghẹ thì lại thành ra tối xì và săn chắc như thế=)), Hóa ra là ku Amante suốt ngày phải đứng ngắm và....P%-(%-:)-??

duhuonghp

Member
thằng cu nhà em hồi này buồn cười lắm .cứ thấy con gái đẹp là ra ngửi ngửi đuôi vẫy như đúng rồi mặt cứ ngẩn tô te =))=)) nhà em nuôi thêm 1 em chó bọ được 7 kg mà thằng tây đen cứ quặp lấy quặp nể ,chắc cu cậu đến tuổi dậy thì hôm nao rảnh em cho nó xuống SON DO cho nó ngắm tý gió biển:)):))

con cún của em vẫn thua trình con của bác thấy gái đẹp chẳng có thái độ gì chăng giống chủ gì cả .mà dạo này suốt ngày thả ra là chạy sang hàng xóm với em chó nhật cái bé như cái kẹo

my_lucky

Active Member
Cửa hàng lại ế quá hay sao mà anh Quân lại vác máy ra bắn Audi thế anh?? Hi....%-(

có mấy ông khách biết chút ít về chó đi qua nhìn em này phán chắc mới nuôi chó hay sao mà để nó béo thế lại còn bị hạ bàn nữa=))=))=))=))=)).em đành thú thực là mới chơi chó nên ko hiểu biết nhiều:(:)(:)((

kinh tế khó khăn hàng hóa bán kém ế hàng em lại đựoc chụp ảnh

mặt em ngày càng tởm các bác nhìn hộ em xem cái mặt kia đã gấy đủ 90 độ chưa nhé

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Quandesigner .. chăm em Audi tốt quá!! Ở tuổi này mà đã đẫy đà thì hơi mệt rồi! Những bức ảnh này chẳng có điểm gì chê nữa đâu ạ! Chúc mừng bác

Bác Quandesigner .. chăm em Audi tốt quá!! Ở tuổi này mà đã đẫy đà thì hơi mệt rồi! Những bức ảnh này chẳng có điểm gì chê nữa đâu ạ! Chúc mừng bác
đáy là do chính sách của anh Hùng
ko sợ béo chỉ sọ ko ăn đuơc..=))=))=))=))
ko sợ lùn chỉ sợ cao quá =))=))=))=))=))

trungcs

Member
đáy là do chính sách của anh Hùng
ko sợ béo chỉ sọ ko ăn đuơc..=))=))=))=))
ko sợ lùn chỉ sợ cao quá =))=))=))=))=))
theo ý kiến cá nhân của em thì em thích nhất Audi ở cái mặt lì của nó,thứ nhì là cái mầu đỏ cháy của nó...còn với sự chăm sóc của bác em đoán là Audi cũng đủ chất nên mới có bộ lông óng mượt như vậy! em chỉ xin chê 1 tí thôi ạ: người của Audi không được trường chó và chân hơi nhỏ chút! có gì không phải và thiếu sót mong các bác chỉ bảo thêm ạ!