• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Raging rottweiler-Audi . Hanoi giờ em là John

Cha

Mẹ

Khi mới sinh

Ảnh em nó khi mới cắt đuôi

ảnh khi chuẩn bị bắc tiến

ảnh 1 tháng sau khi ra HANOI

Sau đợt hoành tráng này không may em nó dính phải Pavo, may nhờ có sự cứu chữa tận tình của bác sỹ Báu cùng sự cố vấn đầy chuyên môn của a Hùng tinhyeu em nó đã qua khỏi cơn nguy kịch .Bé john và chủ chân thành cảm ơn 2 bác
Đây là seri ảnh mới khi em nó gần 6 tháng tuổi

Khuyến mại quả này cho bác nào ngưỡng mộ vẻ đẹp zai của em nó lôi ra làm wallpaper máy tính nhá =))=))=))=))=))=))

Xin gửi lời cảm ơn đến anh em trại ragingrottweiler và bác An đã tạo điều kiện đẻ em nó ra HANOI với em thông minh và khỏe mạnh hehehe

ngocsamnb

Member
chúc mừng bác . e bắt sảy một e ở đàn này đấy không thì cũng anh em rôi . hehe lớn lên mà AUdi được khuôn mặt như thằng Pinky thì quá đẹp , một lần nữa chúc mừng bác . à mà cho e hỏi pavo có để lại di chứng gì không ạ . :(

Ôi trời ơi hôm nay để ý kỹ mới phát hiện ra thằng cha nay bị cắt đuôi:D mới đầu cứ tưởng Bác cắt bằng photoshop bèn lục lại mấy bài viết cũ về đàn A hóa ra đuôi cụt thật, mỗi người một ý thích nhưng em thích có đuôi hơn, với lại em tưởng chỉ có dòng Matiz rẻ tiền mới cụt đuôi hóa ra Audi cũng có phân khúc đuôi cụt :)):)):)) Thế em tưởng khi chuyển ra Bắc là đã được tiêm đầy đủ 2 mũi phòng 7 bệnh rồi chứ? vẫn dính bệnh à. Ơn trời là nó không làm sao, giờ trông chững chạc lắm rồi nhỉ. Nói chung là mấy đàn con của RR khá đẹp. ước gì có một ngày đẹp trời nào đó em cũng đc sở hữu một chú trong trại RR.

Hung.tinhyeu

Active Member
Thế em tưởng khi chuyển ra Bắc là đã được tiêm đầy đủ 2 mũi phòng 7 bệnh rồi chứ? vẫn dính bệnh à. Ơn trời là nó không làm sao, giờ trông chững chạc lắm rồi nhỉ. Nói chung là mấy đàn con của RR khá đẹp. ước gì có một ngày đẹp trời nào đó em cũng đc sở hữu một chú trong trại RR.
Đúng là có tiêm phòng 2 mũi, nhưng tiêm phòng không phải là bức tường thép để ngăn không cho Pavo và Care xuyên qua nên bị dính chấu là khó tránh khỏi. Cũng may là ơn trời và thần may mắn rủ lòng thương cả chủ và em nó nên em nó mới chững chạc như vậy đó.

Đ/c lúc nào rảnh thời gian thì cứ hát bài ước gì để cuối tháng chín đầu tháng mười sẽ có một ngày đẹp trời để đ/c gặp Mỹ Tâm của trại RR. Thân

Hung.tinhyeu

Active Member
Cha

Mẹ

Khi mới sinh

Ảnh em nó khi mới cắt đuôi

ảnh khi chuẩn bị bắc tiến

ảnh 1 tháng sau khi ra HANOI

Sau đợt hoành tráng này không may em nó dính phải Pavo, may nhờ có sự cứu chữa tận tình của bác sỹ Báu cùng sự cố vấn đầy chuyên môn của a Hùng tinhyeu em nó đã qua khỏi cơn nguy kịch .Bé john và chủ chân thành cảm ơn 2 bác
Đây là seri ảnh mới khi em nó gần 6 tháng tuổi

Xin gửi lời cảm ơn đến anh em trại ragingrottweiler và bác An đã tạo điều kiện để em nó ra HANOI với em thông minh và khỏe mạnh hehehe
Người chú phải cám ơn là ông trời và thần may mắn mới đúng, chứ anh và bác Báu hầu như trả giúp gì được cho nó và chú trong vụ Pavo này.

chim re quat

Audi đẹp quá! Nhưng sao mình vẫn tiếc cái đuôi! (chuyện này VP cũng đã có nhiều ý kiến rồi). Dù sao cũng mong Audi mạnh khỏe và xứng đáng với công nuôi dưỡng của người chủ tốt!

híc ! Mới đầu cũng tưởng em này của Quân để đuôi hóa ra lại cắt đuôi , Đẹp , hihi nhưng vẫn tiếc cái đuôi :beer:beer

em nuôi rot từ hồi dân chúng còn để đuôi nên với em rot đẹp là con rot ko có đuôi. Em nuôi chơi ko hội hè đình đám gì nên ko quan trọng cai đuôi . các bác thông cảm là nhà chật ko có chỗ cho đuôi ve vẩy nên phải cắt

Thanh_arch

Member
Quan diem cua bac Quan that giong voi em (em da comment ve chuyen de duoi hay cat duoi lien quan den ve dep hinh thuc va quan diem cua tung nguoi).
Ma voi bac Quan cai ten John luon gan lien voi cac em ROT bac nuoi nhi?

Quan diem cua bac Quan that giong voi em (em da comment ve chuyen de duoi hay cat duoi lien quan den ve dep hinh thuc va quan diem cua tung nguoi).
(Sorry mod, may cua em hien tai khong co vietkey)

viet-hong

Member
ôi trời nhìn em nó dạo này ra dáng lắm rồi chẳng bao lâu nữa lại được làm bố của bầy nào đó rồi. chúc mừng chúc mừng nhé<tiếc quá>

công nhận em này đẹp thật !! chuẩn không cần chỉnh ......chúc mừng bạn có em rott đẹp nha !

(Sorry mod, may cua em hien tai khong co vietkey)
bác này thật tinh cái tên John đã gắn 1 con chó nhật 1 con chó đốm , 1 con rot giờ là con thứ 2

up mấy cái ảnh mới nhân dịp mẹ fantasy chiến thắng trở về
em nó hiện đang bước sang tháng thú7 đay là cái mẹt ác ôn của nó

Công việc hàng ngày của e là trông mấy cái lazang

Đây là khuôn mặt khi đón khách vào mua hàng "e e muốn gì"

Up thêm cái đứng ko bác AN lại bảo ko bao giò chụp ảnh đứng :)):)):))
sữa với cổ gà nhiều nên chân em nó thẳng như mai phuong thúy rồi

nằm thẳng cằng ra người đã dài hơn 1m rồi

khaivan

Member
Con trai của FANTASY đẹp quá ! nhìn cái mặt Audi thật ngầu thật tuyệt vời

aladin255

Member
Cún đẹp

Cún đẹp lắm, mặt ngầu mầu mảng rõ nét. Chúc mừng chủ thớt nhé =D>

Quá đẹp. chăm quá tốt, chỉ biết khen thui... à chê cái đuôi cắt hơi bị sát quá.. dài thêm 3cm nữa thì đẹp

trung2t3c

Active Member
Quá đẹp. chăm quá tốt, chỉ biết khen thui... à chê cái đuôi cắt hơi bị sát quá.. dài thêm 3cm nữa thì đẹp
lại 1 bác bình luận về cái đuôi dài ngắn khi cắt làm e nghĩ lại chuyện cũ :)) :)) :)) .... mỗi lần nhắc tới con này e lại nghĩ cảnh mang nó đi cắt đuôi .... gian truân chịu ko nổi :)) :)) =))=))=))=))