• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Raging rottweiler-Audi . Hanoi giờ em là John

KimCuong

Active Member
Hoàng và Tùng! Hai thằng có cần anh phải quỳ xuống vái hai thằng không? Dừng lại đi....

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hoàng và Tùng! Hai thằng có cần anh phải quỳ xuống vái hai thằng không? Dừng lại đi....
Bạn Hoàng nếu ko nhầm thì lần này là lần thứ 2 bạn ấy cắn em trước rồi anh ạ, chả hiểu bạn này nghĩ được gì và nghĩ được đến đâu nữa, mình không là mình đi mà cứ thích làm con rối thế này thì oan cho bạn ấy quá , a cứ để bạn Hoàng TKV nói vô tư thoải mái đi, chứ cắn em lần này là lần thứ 2 rồi em cũng biết là thế nào rồi ..

my_lucky

Active Member
oài...

Em thấy anh Phương và anh Cương nên bố trí cho 2 ông này ra chỗ em làm cốc trà chanh cho hạ hỏa.Đang Rott thì lại sang Pit với Xoáy Thái, chẳng dính gì đến em Jonh trai tơ cả...ka ka.
Nhắc nhở bác Phương và bác Cương không nên chắp tay hay quỳ vái 2 ông kia nhé, nhỡ trù ẻo dại mồm mà các ông ý có sứt tay sứt chân thì lại khổ anh Giang và ông Hiếu Việt Đức thôi các anh ạ.Thân!

Italiano

Member
Em thấy topic căng quá, đọc thì cũng thú vị thật nhưng xót ruột cho AE quá vì nếu kết luận lại, đây cũng chỉ là 1 con chó thôi mà! Tình cảm con người với nhau mới là điều quan trọng! Mod Cương thì đã vào để chuẩn bị lạy 2 bác rồi, còn Mod Hùng thì vẫn lẳng lặng sau cánh gà nhấn Thanks cho từng bác, có lẽ Mod Hùng đang chờ thời cơ để ra đòn quyết định! Đóng Topic này thôi các Mod ơi8->8->8->8->

đóng là đóng dư lào topic đang xôm lâu lâu mới có topic thật lòng của anh em
truơc đây cứ topic khoe chó là nhẩy vào khen tới tấp nào là chó đẹp thế chúc mừng bác có con chó đẹp mặc dù chó chẳng có cái khỉ gì là đẹp .Nên có những topic như này a em mới hiểu nhau được
Mời các cụ chém tiếp

Italiano

Member
truơc đây cứ topic khoe chó là nhẩy vào khen tới tấp nào là chó đẹp thế chúc mừng bác có con chó đẹp mặc dù chó chẳng có cái khỉ gì là đẹp .Nên có những topic như này a em mới hiểu nhau được
Mời các cụ chém tiếp
Bác có vẻ khoái thêm dầu vào lửa quá, bác nhìn AE càng ngày càng mất đoàn kết mà bác lại nói là hiểu nhau hơn ah! Thật sự là không thiếu gì cách để nói xấu, nói đểu nhau nhưng đây đang là diễn đàn của tất cả AE, cả AE lão thành đến các Mem mới. Các Mem mới họ đọc, họ sẽ thấy sao khi đến nuôi 1 con chó mà cũng òm củ tỏi lên thế này, bảo sao em thấy đoàn kết đi xuống rồi thêm cả phong trào chơi Rott ngày càng tụt hậu! Em thiết nghĩ, chúng ta nên tăng số lần gặp mặt nhau, sẽ có nhiều dịp để giao lưu học hỏi lẫn nhau, chuyễn hiềm khích cá nhân, nếu đã gặp nhau rồi cũng sẽ xuề xòa cho qua! Cứ ngồi cạnh máy tính mà AE ta cứ phang nhau thế này thì buồn lắm các bác ah! Em hay chơi cu gáy, em được biết bên ấy ngoài việc off, mọi người còn tổ chức 1 kế hoạch theo em là rất đậm chất " nhân văn", đó là: Mọi người sẽ giúp đỡ các thành viên trong cuộc sống, đơn giản như nhà ai có ma chay, hiếu hỷ, bố mẹ đau ốm v..v.... Tất cả đều có 1 kế hoạch rõ ràng, vừa tạo đc đoàn kết trong AE vừa có thêm sinh lực để phục vụ cho niềm đam mê của mình. Vài lời em bộc bạch để mọi người cũng suy nghĩ.........

Scoobydoo

Member
Mời các cụ chém tiếp
Thôi bác à, mọi người thôi rồi mà.
Bác update thêm ảnh Audi lên được không. Mọi người đang mong chờ lắm đó.

Lâu không thấy có tin tức gì mới trong topic này làm rất nhiều AE vào diễn đàn cảm thấy hụt hẫng. Em up tạm mấy cái ảnh về Audi cho các Bác đỡ nhớ:
Audi thời còn nhỏ ở cùng đàn:

Audi 3 tháng tuổi:

Audi lúc 8 tháng (thời điểm bị bắn phá mạnh nhất)

Audi lúc đã lớn:

Audi lần đầu đi phối (Chưa có kinh nghiệm nên nhảy ngược):

Cảm ơn các Bạn đã đọc tin

Hô..hô... Bác ông chủ nhỏ rất có khướu hài hước đó. thấy bác chủ quán karaoke thì phải, khi nào a,e mà xuống hp kara ô tay ko biết có đc giảm giá ko nhỉ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hô..hô... Bác ông chủ nhỏ rất có khướu hài hước đó. thấy bác chủ quán karaoke thì phải, khi nào a,e mà xuống hp kara ô tay ko biết có đc giảm giá ko nhỉ
Anh Giáp cứ xuống chơi tiện mang con ROT nào đẹp đẹp xuống cho bác ấy ngồi nhâm nhi ly cafe bác ấy thưởng thức nó đảm bảo với bác Hát Karaoke cả ngày FREE luôn ....hihihihihiih

Rất hân hạnh được đón tiếp quý khách, Rất hân hạnh được đón tiếp quý khách. Cân, đo chiều cao, thử sức kéo... Ô quên xin lỗi, nhà em quen mồm cứ tưởng đang đi trên đường, mà đính chính lại, em làm nghề cân rong chứ có ô tay ô tiếc gì đâu. Bác xuống Hải phòng chơi em cân miễn phí cho, cân hơi thì cho vào bao rồi trừ bì đi, cân móc hàm thì cứ thế treo lên. Cân kiểu gì cũng được. (Cân đo là nghề gia truyền nhà em đấy, trước Bố Mẹ em làm nghề cân h... sữa xuất khẩu sang Trung quốc).

trantantai

Active Member
Audi dạo này phát tướng nhìn dễ sợ quá, chó quá đẹp, nuôi quá tốt. Chúc mừng Quân

vâng nuôi tốt lắm tháng nào nó cũng móc hàubao của em kha khá ko tốt sao đựoc nuôi như nuôi ô nghiện:(:)(:)(:)((

my_lucky

Active Member
Bác chủ còn đang bận thiết kế đề can độc đáo nên chắc chẳng có time đâu mà chụp ảnh " thằng nghiện " nhà bác ý đâu bác Minh ơi.....:D

Bác chủ còn đang bận thiết kế đề can độc đáo nên chắc chẳng có time đâu mà chụp ảnh " thằng nghiện " nhà bác ý đâu bác Minh ơi.....:D
Ở đâu có chó ở đó có...Cổ Gà!Chú my- lucky chuyện gì cũng hay .Bái phục!

my_lucky

Active Member
cuối tháng này em có việc về HD khoảng 3 tiếng, không biết có gần nhà anh Vũ không để vào đó " nghe ngóng " ít chuyện về để chém gió với mấy anh em HN đây ạ:D:D

Cứ Alo có tiền có liền!!!!!!!!!!!!!!Tha hồ mà chém,mà có gì đâu để chém.Haha:)):)):))
Thân!

Ế HÀNG EM LẠI ĐỰOC CHỤP ẢNH KO HIỂU CỔ GÀ CỦA CHÚ VIỆT ANH CÓ GÌ MÀ LÔNG EM NÓ NGÀY CÀNG ĐỎ NHƯ LÔNG BÒ HAY TẠI UỐNG SỮA BÒ NHIỀU HEHEHE