• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sa pa mùa xuân!

Status
Không mở trả lời sau này.

coi77

Member
Sorry các bác là hôm nay em mới quyết định được là tham gia với các bác chuyến lên Sapa lần này, hy vọng là em vẫn chỗ :D.
Phiền bác Phước Nguyên có thể đặt mua hộ cho em 1 vé tàu nữa được không ạ? Được cùng toa với các bác thì càng tốt, hoặc khác toa mà cùng chuyến cũng được ạ! Em cảm ơn bác nhiều nhiều!

KimCuong

Active Member
hy vọng là em vẫn chỗ :D.
Phiền bác Phước Nguyên có thể đặt mua hộ cho em 1 vé tàu nữa được không ạ?

Chào mừng bác coi77 đã quyết định tham gia với anh em trong chuyến đi này!

Như đã hẹn, hy vọng anh em ta sẽ được gặp nhau trên đất Lao Cai. Chắc chắn vẫn còn chỗ cho bác đó.

Tình hình số lượng thành viên của đoàn đã tầm con số 10 tròn chĩnh rồi. Còn các bác khác cho thêm ý kiến nhé.

Chờ tin các bác!

Em đề nghị các bác Fix lại chuẩn lịch chi tiết cuối cùng để em ... tìm xem các điểm ta tới có gì đặc sắc để cố mà hưởng thụ. hị hị...

À, cả danh sách nữa bác Vểnh ơi, để xem em đã đăng ký chưa để còn xin theo đoàn chứ. Máu quá!

Theo đài địch thì khu vực đó cuối tuần này sương mù và mưa... Chúc các bác vui vẻ!

Sorry các bác là hôm nay em mới quyết định được là tham gia với các bác chuyến lên Sapa lần này, hy vọng là em vẫn chỗ :D.
Phiền bác Phước Nguyên có thể đặt mua hộ cho em 1 vé tàu nữa được không ạ? Được cùng toa với các bác thì càng tốt, hoặc khác toa mà cùng chuyến cũng được ạ! Em cảm ơn bác nhiều nhiều!
Chờ chút để call cho họ rồi thông báo luôn nhé. Chắc là ok thôi. Có chuyên gia chụp ảnh thì càng hay quá

Hiện đang nhờ King Express thu xếp vì là cuối tuần nên căng phết. Yêu cầu họ tối thiểu là cùng chuyến. Kết quả sẽ thông báo sớm.

À, cả danh sách nữa bác Vểnh ơi, để xem em đã đăng ký chưa để còn xin theo đoàn chứ. Máu quá!

Theo đài địch thì khu vực đó cuối tuần này sương mù và mưa... Chúc các bác vui vẻ!
Thời tiết thì sẽ ok thôi. Còn danh sách thì đúng đó bác TaiVenh tổng hợp cái, kèm cả cái chương trình mình ok 90% nhé.

Thông tin của mình là :
1. Nguyễn Hữu Phước - nick : phuoc_nguyen_hn
2. Nguyễn Mạnh Cường - Cậu em làm cùng công ty

TaiVenh

Active Member
Em fix lại danh sách nhé:

Đây là danh sách 6 người lượt đầu.

1. Nguyễn Hữu Phước - nick : phuoc_nguyen_hn
2. Nguyễn Mạnh Cường - Cậu em làm cùng công ty
3. Taivenh
4. Cướp
5-6: 2 bác bạn em

Giờ bổ xung thêm:
7. Còi : Vé tàu đang confirm

Các bác tham gia cùng đoàn cung đường: Sapa - Cán Cấu - Simacai - Bắc Hà - Lào Cai

8. Kimcuong: Tự lo cung đường HN-LC và ngược lại.
9. Liensapa
10. NgocKhoa

Các bác đang ngâm cứu:
Tungsapa
Thuysapa
Sonsapa
Haitrieu

@ Cướp: này thì địa điểm:

Sapa - Lào Cai - Bắc Hà - Cán Cấu - Simachai

Cung đường là do ae ta quyết, linh hoạt tuỳ thuộc vào mức độ hay dở của các thông tin mà chú có được :D

coi77

Member
Lào cai các bác đã có thổ công chưa ạ? Em có 2 ông bạn bên Photo là PV báo Lào Cai và 1 đồng chí nữ xinh đẹp đồng nghiệp của em ở trên đó, he he em sợ hắn đòi đi ké để làm mẫu chụp ảnh thôi :))

Rủ lên Sapa đi, đoàn ta có 1 ngày thứ 6 vui vẻ ở đấy đấy.... đi cùng hay k0 tùy vào độ ..mặn mà, hí hí...

TaiVenh

Active Member
Lào cai các bác đã có thổ công chưa ạ? Em có 2 ông bạn bên Photo là PV báo Lào Cai và 1 đồng chí nữ xinh đẹp đồng nghiệp của em ở trên đó, he he em sợ hắn đòi đi ké để làm mẫu chụp ảnh thôi :))
2 ông bạn thì cho ở nhà. Dương thịnh âm suy lắm rồi nhá. Nữ đồng chí thì quá ổn. Lại xinh đẹp nữa thì ... tuyệt vời :)):)):)).

Duyệt !

liensapa

Member
Em đang thu xếp tiệc khoanh chân cũng ổn rồi. Theo TB chính thức sẽ vừa tròn 03 mâm.zô...!

TaiVenh

Active Member
Em đang thu xếp tiệc khoanh chân cũng ổn rồi. Theo TB chính thức sẽ vừa tròn 03 mâm.zô...!
Hí hí, bác cho nhiều rau nhé. Cải mèo này, rau gì đăng đắng lần trước bác Tùng cho bọn em ăn này, cải vườn này, xu hào non này... Chẹp chẹp, nhắc tới lại thèm ;;):-bd:p

Hí hí, bác cho nhiều rau nhé. Cải mèo này, rau gì đăng đắng lần trước bác Tùng cho bọn em ăn này, cải vườn này, xu hào non này... Chẹp chẹp, nhắc tới lại thèm ;;):-bd:p
Ui ui, nghe mà thèm quá cơ. Chưa bao giờ mong và háo hức đi chơi như đợt này

Vladavia

Member
Cũng muốn đi với các bác nhưng thứ 7 này em lại phải đi hướng ngược lại. Chúc chuyến đi vui vẻ!

chỉ có thể nói được câu là chán em đăng ký đầu tiên mà giờ chẳng thấy tên tuổi gì ????????? hay mấy sếp ghét em cho em ở nhà dây.

Lipschitz

Member
Hôm nay gặp lại bà Thanh (xin mời xem [1]), thấy bà ấy bảo là con chó hơn 40kg, trông nhà giỏi đó quê ở Cổng trời-Hà giang. Các anh đi chuyến này có qua đó không ạ? Nếu có qua đó các anh cố gắng mang về 1 con nhé, vì thấy bảo giống này giờ rất hiếm, giá mình bảo tồn được thì hay quá.

[1]: http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=128103#post128103

nghe đã thấy máu lắm rồi rậm rịch quá... em đang thu xếp công việc để đi đấy các bác ạ. Chẹp chẹp đợt này mà không đi được thì buồn chết đi mất,

coi77

Member
2 ông bạn thì cho ở nhà. Dương thịnh âm suy lắm rồi nhá. Nữ đồng chí thì quá ổn. Lại xinh đẹp nữa thì ... tuyệt vời :)):)):)).

Duyệt !
Xinh đẹp nhưng mà nói lắm, đau cả đầu =))=)) nên đang suy nghĩ là có nên cho đi theo không :p:p

Hôm nay gặp lại bà Thanh (xin mời xem [1]), thấy bà ấy bảo là con chó hơn 40kg, trông nhà giỏi đó quê ở Cổng trời-Hà giang. Các anh đi chuyến này có qua đó không ạ? Nếu có qua đó các anh cố gắng mang về 1 con nhé, vì thấy bảo giống này giờ rất hiếm, giá mình bảo tồn được thì hay quá.

[1]: http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=128103#post128103
Hai cung đường khác nhau à, từ Bắc hà có thể đi được Hà Giang nhưng mà xa, chưa kể còn lên cổng trời Quản Bạ. Đành để dịp khác thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.