• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sắp được đón 1 em husky.HN

Darkstar

Vietpet sponsor
@no14ever: khổ thân thằng bé bị ban nick rồi kìa, lần sau viết nhớ kiểm tra lại nhé, tình hình là cuối tuần này tụ tập đi mấy cu ơi, đi cafe rồi mua đồ cho em nó,chuẩn bị đón về nhà thôi ;)
Em ra Daiso hôm nay mua đồ cho tụi cún con nhà em và cả Husky bé. Nhưng mà Daiso dẹp tiệm rồi. Mà đồ trong đó cho chó mèo xinh lắm chị ạ, lại rẻ nữa. Giờ ra Vương quốc vật nuôi hay cityzoo thì đắt lắm :( ! Mà Husky lớn nhanh trong khi dây xích thì đắt :( Hôm nay quên, ko hỏi anh thắng xem có khuyến mại gì ko :))

@darkstar: uh đúng đấy em ah, chị định rủ mấy đứa lên hồng mai, anh T bảo lên đấy mua cũng được, chị lên Vương quốc thú nuôi đồ cũng được được chứ còn cityzoo thì đắt lè lưỡi ra,hic,,,,chị cũng đang tính cuối tuần sau đón cún về đấy, xoắn quá rồi,hihi. em đón về rồi à, thỉnh thoảng cafe đưa cún đi cho mọi người ngắm con béo nhà em với nhé ;)
to all: tình hình là 5h ngày mai hẹn nhau ở nhà anh T đi, rồi đi mua đồ cũng được.

lovejoon

Member
@darkstar: uh đúng đấy em ah, chị định rủ mấy đứa lên hồng mai, anh T bảo lên đấy mua cũng được, chị lên Vương quốc thú nuôi đồ cũng được được chứ còn cityzoo thì đắt lè lưỡi ra,hic,,,,chị cũng đang tính cuối tuần sau đón cún về đấy, xoắn quá rồi,hihi. em đón về rồi à, thỉnh thoảng cafe đưa cún đi cho mọi người ngắm con béo nhà em với nhé ;)
to all: tình hình là 5h ngày mai hẹn nhau ở nhà anh T đi, rồi đi mua đồ cũng được.
ok mai là chủ nhật hả chị đi sớm sớm được không vì tối em có việc rồi he he. có khi tuần sau em cũng đón em nó về thôi chị à . mà đi mua phụ kiện cho em nó thì khoảng bao nhiêu đạn là vừa chị nhỉ :blusshing:

thao_nhi

Member
Tình hình thấy hội này hươu vượn nhiều quá , rủ nhau mua đồ từ hồi bọn nó chưa mở mắt , bây giờ bon nó sắp thành bố mẹ hết rồi mà vẫn thấy rủ nhau mua đồ . Không hiểu đồ gì mà lắm thế , giải thích hộ được không .

dj_pro1102

Member
Chưa mua mà a bây giờ mới chuẩn bị mua lần đầu đây mà hê hê các bac sướng quá sắp được đón các bé về nhà mới rồi huhuhu con bé nhà em chắc là đón muộn nhất ! Các bác đón về hết em biết lên tụ tập với ai bây giờ huhuhuhu

Hội husky này rôm rả quá nhỉ! Tình hình hỏi bác Thắng Thao_nhi xem Samoyed ra sao rồi mà chả thấy tăm hơi đâu cả... 8->

@thao_nhi: em gọi cho anh tắt máy nhé, không biết làm gì không thấy tl, còn vụ mua đồ cho cún, thì bọn em gọi là có lý do tụ tập đi anh, tự sướng tí chứ,hihi...
@dj_pro1102: ok em hẹn em ở nhà anh T...mặc dù ngoài trời mưa đấy, hôm nay mà chém thì mai HN sẽ ngập lụt mất.
@fatcat9993: 2 em Samoyed nhà bác Thắng vẫn khỏe,tuần trước bọn mình mới ngắm em xong.....

dj_pro1102

Member
Chỗ nhà em mưa cái kiểu rất khó chịu , mưa 1 lúc lại tạnh , tạnh 1 lúc lại mưa chả hiểu kiểu gì bây giờ thì đang mưa to luôn nay chị ạ , có lẽ xét tình hình coi mưa to quá rời sang ngày mai chị ạ , không em từ Nhân Chính mà lên tận nhà a Thắng thì đúng là vỡ mồm hix >.<!

lovejoon

Member
hehe hiện giờ trời đang mưa không biết tí nữa mọi người có đi nữa không nhỉ ... muốn đến chơi với chúng nó quá

to all: đi đi mấy đứa đừng lười, vì chị phải đi sửa xe bây giờ nên đi luôn, chứ ở nhà mà ngủ là không dậy được đâu, hichic....

dj_pro1102

Member
Vừa cùng chị H trên nhà a T về đàn cún trộm vía rất là xinh tươi hê hê nhưng góp ý là không thấy mặt bác T với cậu H đâu đó nhé , hẹn mà chả thấy đâu cả . To H :Hôm nay cún của cậu láo quá nhân tiện không có cậu ở đấy a liền cấm đuôi buộc ngược lên lồng vả cho mấy cái vào .... =)):)) lần sau nhớ đi mà trông chừng nhé hê hê

@dj_pro1102: ngày mai mà HN ngập lụt không đi làm được là chị sẽ hỏi tội T đấy nhé, giữa tuần tụ tập buổi nữa đê, thứ 7 này chị đón bé về rồi, vui quá,....hihi ;)))

dj_pro1102

Member
Chắc mọi người đều đợi đến cuối tuần cho các em nó về nhà mới hết , mỗi con bé nhà em ở lại thêm chắc nó buồn lắm đấy . Các bác rảnh vẫn cứ tụ tập chơi với em nó cùng em với nhé ! Hoàn cảnh quá huhuhu :((

dj_pro1102

Member
Đợi mãi chả thấy có bác nào lên chém gió trong topic này cả chán thế , thôi em đi ngủ đây mai các bác tụ tập vào đây chém cho bão để chị H đi thuyền đi làm nhé hê hê

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bây giờ mới vào được forum, nản ghê.
To all : hôm qua em đi về Hải Dương, phóng học tốc về nhà, aloo cho chị H mà không được, không biết địa điểm ae ta đang ập trung ở đâu chém bão, nhấc máy ra gọi thì toàn thấy số không hợp lệ.hức.
To chị H : sao số điện thoại của chị là 11 số vậy????

lovejoon

Member
hehe hôm qua tối em bận nên không qua được trước đấy trời lại mưa to nữa chứ ... 28 này sẽ là ngày hoàng đạo để em bắt cún về haha bắt về sớm cho đỡ bị anh Tuấn lên tra tấn tội nghiệp thằng bé của em

@dj_pro1102: hôm nay trời nắng to,lêu lêu.....chém vừa thôi, thằng bé lovejoon sợ xanh mặt kìa...
@no14ever: 2 chị em ta đá lẻ ăn ốc, không cho mấy đứa kia biết,hihi
@lovejoon: sao không đợi chị đến thứ 7 đón cùng cho vui....Tuấn nó chém đấy, chứ nếu mà dựng ngược con của em lên thì anh thắng đã táng cho 1 trận

dj_pro1102

Member
hô hô H nó bắt vào 28 và chị H bắt lúc cuối tuần mỗi 1 người trong hội đón về phải mời 1 chầu cafe thế là được ăn ké 2 lần à thích nhờ hê hê , mà chị H ơi chị đi ăn ốc lẻ cho em đi với cho nó thành chẵn hê hê con số chẵn là con số đẹp đấy hê hê thế mấy hôm nữa coi sao tụ tập đông đủ phát đi cả nhà nhờ mấy lần rồi chả thấy đông đủ gì cả hix

thì 28 này tụ tập đi, vì Hoàng đón 1 em về mà, xong 31 lại tụ tập vụ nữa đến con của chị, riêng Tuấn chị mời hẳn 1 cốc nước lọc có 1 lát chanh vào là được chứ gì ;)