• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sắp được đón 1 em husky.HN

@thao_nhi: anh ơi em kiêng nhất là sáng chủ nhật đấy,hichic...không biết có dậy nổi không cơ,toàn ngủ đến trưa mới dậy,nhưng thôi anh đã nói đi cafe thì em sẽ có gắng dậy,hihi....còn chiều thì để bàn với mấy đứa kia xem thế nào.
to all: tình hình là ngày mai tu tập để chị đón em về nhé,hihi,,,khoảng 6h được không nhỉ, sau đó đi ăn uống luôn, mấy đứa thấy sao

to all: ối mình quên là đi đón cún, mà vác cún đi thì hơi mệt đấy nhỉ, thế để chủ nhật tụ tập ăn uống đi anh T ơi.
cả tối hôm qua không vào được VP, ức chế hôm nay viết bù,hehe

dj_pro1102

Member
Hôm nọ em không đi , không biết mọi người lên lịch ra sao nữa , sao thấy tự nhiên lắm ngày thế ạ , mai rồi lại chủ nhật là sao ạ ????
To : a.Tiến : Chả phải một đâu bây giờ thành cơ số rồi , nhẫn tâm đã là cái quái quỷ gì anh còn hơn thế nhiều
Cứ soi mói với cả rình mò , cứ từ bụng ta ra bụng người , cứ ngụy quân tử ra vẻ ta đây khác hẳn với người làm gì nhờ ..... ( sống thế đấu tranh tư tưởng mệt phết nhờ ) tiểu nhân thì cứ là tiểu nhân đi , làm ngụy quân tử còn hiểm hơn nhiều hahhahahaha

ơ cái chữ ký của em đâu ý nhờ , cái chữ ký đừng thấy xanh mà tưởng non ý hâhhaha

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
To tuấn: mai là c Huyền bắt bé cún về nhà, còn CN là anh em mình off nhậu nhẹt, trên tinh thần là vây,đang chờ phê và duyệt.
" A là anh đồng ý với chú sợ nhất là miệng nam mô bụng 1 bồ dao găm ( 1 là số ít, có khi chơi nguyên cả xe ý chứ ), lúc nào cũng nghĩ mình là VIP quá cơ "
à anh nghĩ anh em mình nên quy định để trong ngoặc kép kẻo tránh bị hiểu lầm.

dj_pro1102

Member
Ặc sao lại bị ban nick thế này , có thấy phạm nôi quy chính tả gì đâu nhỉ ??? Khó hiểu quá a, ai có thẩm quyền vào giải thích cho em cái vụ này với nhỉ ???

To tuấn: mai là c Huyền bắt bé cún về nhà, còn CN là anh em mình off nhậu nhẹt, trên tinh thần là vây,đang chờ phê và duyệt.
" A là anh đồng ý với chú sợ nhất là miệng nam mô bụng 1 bồ dao găm ( 1 là số ít, có khi chơi nguyên cả xe ý chứ ), lúc nào cũng nghĩ mình là VIP quá cơ "
à anh nghĩ anh em mình nên quy định để trong ngoặc kép kẻo tránh bị hiểu lầm.
~~

Thấy topic này lâu lắm rồi mà tất cả vẫn chỉ là 'sắp' +___+

@trần tuấn anh: bạn thông cảm hà nội khan hiếm husky, nên tớ phải đặt từ khi mới được mười mấy ngày, và phải đợi cún lớn, tiêm phòng đầy đủ, đây là topic để bọn tớ bàn luận về bọn cún, khi nào em về tớ sẽ làm topic mới.Bạn đã bao giờ theo dõi cún của mình từ khi mới đẻ mà nhiệt tình bằng mình chưa??? mỗi người có một cách thể hiện sự yêu thương đối với cún khác nhau bạn ạ
@no14ever và dj_pr1102: chủ nhật hẹn hò ăn uống các em nhé. mai sẽ bàn kỹ hơn

dj_pro1102

Member
@ chị H : Thế hôm nay chị đưa cún về hay là cuối tuần chị ơi , khổ thân anh mập bị " hại " rồi . Hết cả hơi luôn !!! Chủ nhật em có ý kiến là nếu mọi người không phải đi làm ta cứ làm vào buổi tầm đầu giờ chiều là hợp lý nhất . Làm sớm quá em sợ toàn dậy muộn thôi

@ Tuấn anh : Bác này đến hóm , theo dõi hay bàn luận cùng mọi người thì chả thấy đâu , vào chả hiểu đầu mà cũng chả rõ đuôi đã phán ngay câu xanh rờn , rợn hết cả người . Trước khi bác phán làm ơn đọc rõ dùm , chả nhẽ người ta đón cún từ lúc mới đẻ ra luôn à hô hô . Ảo tung chảo

@all : Sao dạo mấy hôm nay không thấy H nó đâu nhỉ , đón cún rồi quên hội hả , bắt được táng cả cún cả người ! ^^

bé đã được về nhà mới...;).Tình hình là mới về thì rất ngoan lừa chị . sau đó tham thính nhà mới...

dj_pro1102

Member
Nhìn khoái quá chị ơi hê hê có làm bãi nào chào nhà mới không ạ hê he e:X mấy bữa nay về nhà mới thế nào rồi chị thi thoảng up ảnh mọi ngươi coi với nhé ^^

lollipop™

Member
Bé xinh quá chị kitty ơi ^^ Chúc mừng chị nha :D Bé này bé đã đẹp vậy rồi thì chắc lớn xinh lắm đây :)

thao_nhi

Member
Kiểu chụp hình như thế này là Dìm Hàng con Be mẹ đây mà . Góp ý kittynguyen84 bắt cún xong rồi thì kiếm thêm cái máy chụp hình đi , show kiểu này khó được bằng anh bằng em . Công nhận con cún này nhìn xấu thật ..........vỡ mồm =))=))=))

@dj_pr1102: từ hôm qua đến giờ dọn cũng kha khá em ơi, sáng nay 6rưỡi là chị được chào bình minh bằng tiếng hú của cu cậu rồi......mời về mà cu cậu nhanh quen nhà lắm, nghịch như quỷ....
@lollipop: cám ơn em, con nhà chị to gần nhất đàn đấy, mà chụp máy ảnh của chị nó không lên mầu, phải nhìn bên ngoài cơ yêu lắm ý.
@thao_nhi: hichic anh lại chém em rồi, ai bảo xấu nào, xinh thế này, mỗi tội nghịch như quỷ. Em có máy ảnh rồi, nhưng mà không chuyên nghiệp cho lắm..he..he... hôm nào em nhờ Tiến qua chụp ảnh giúp,,,,hihi

to all: lâu lâu không up ảnh của mick lên, hehe. Mick được gần 3 tháng tuổi rồi...nhanh thế nhỉ
Mick vừa được tắm xong, tranh thủ làm mấy cái ảnh