• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sắp được đón 1 em husky.HN

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hớ hớ. thích nhé Tuấn, có sinh tố lọc đá chanh,nhất chú rồi.
To Hoàng : đón cún mà cũng cần hoàng đạo à,cái nài mới à nha
" hức mỗi câu mỗi chữ phải để ý, mob topic này kinh lắm anh em chú ý nhé, em bị band nick mấy hôm đấy, sợ chưa(_ôi đàn bà) "

thao_nhi

Member
Có thờ có thiêng có kiêng có lành mà Tiến , đến Bun xxx với Be anh cũng phải xem giờ đấy . Mấy bạn khi nào đón bọn nó về nhớ xin âm dương nhé cho dễ nuôi .....hahahahaha

t0mb0y

Có thờ có thiêng có kiêng có lành mà Tiến , đến Bun xxx với Be anh cũng phải xem giờ đấy . Mấy bạn khi nào đón bọn nó về nhớ xin âm dương nhé cho dễ nuôi .....hahahahaha
chị thaoe nhi ơi còn cún nào không,giúp em với:((
ai biết chỉ cho mình với

Tinna

Member
ôi husky T^T mơ ước 1 em

đang dành tiền chéc nem sau là có dc. 1 em

iu husky lem T^T

dj_pro1102

Member
chị thao_nhi kìa có ai hỏi chị kìa =)) bác ơi , bác Thao_nhi là con zai 100% nhe' ;)) à mà đâu bác ý qua tuổi đó rồi ...giờ bị làm đàn ông mất rồi , già rồi hê hê ...Chị H khao thế thì khuyến mãi thêm tí trà đi chị cho thành trà đá đơc mắc công hô hô !

No14ever

ôi chị thao_nhi.ha ha ha ha ha ha=)),vụ này hay à nha,em là em kết lắm ý

dj_pro1102

Member
E vừa nghe tin a T kêu con nhà em dạo này bố láo ăn cắp lắm để mai em lên vì nghĩa diệt thân nhé , chia buồn với những em cún của ai bị em nhà em cắn rách mũi :((

@dj_pro1102: ối, thế thì vụ này phải xử công bằng đấy nhé...náo quá....
@thao_nhi: anh thao_nhi kìa, Tuấn tranh thủ dìm hàng kìa ,anh cấm cửa luôn hehe

No14ever

thanh lý môn hộ.để anh .he he he he.để anh cho mark nhà anh xử cho

dj_pro1102

Member
hê hê em có dìm hàng bao giờ đâu ! chị nói oan cho em quá hê hê thế mai có tụ tập không chị ơi !

Darkstar

Vietpet sponsor
HÔm trước đi bắt cún, mình chọn giờ rất đẹp, nên mua bán chóng vánh, chọn ngày cũng đẹp luôn.
Tiếc là nhà chủ không có đồ khuyến mãi đi kèm :)) HÁ HÁ HÁ HÁ!
@Tất cả anh chị em mua chó nhà anh thắng: Đến bắt cún nhớ đòi gia phả của tụi chó con nhé.

@darkstar: chưa hỏi tội em vụ hôm trước bắt cún về mà không thông báo gì đâu đấy,,,phải khao 1 bữa bù đê.Còn vụ giấy tờ gia phả kia yên tâm,chị hỏi anh T từ lúc mới đặt gạch cơ ;)
to all: mai tụ tập 6h ở nhà anh T nhé.rồi đi cafe luôn

thao_nhi

Member
Hôm nay vừa ra phường xin được 8 con dấu rồi , con Bun mới lập di chúc đấy . Ai đến đón các bé về nhớ nhắc mình đưa nhé , Nam Darkstar chủ nhật lên lấy về cho Boom nhé , không mất quyền thừa kế của Boom đấy .

dj_pro1102

Member
Chị Huyền ơi em có ý kiến thế này mai có lẽ nên tụ tập muộn hẳn đi , đi giờ đó nhà em ở xa không về ăn cơm kịp toàn bị bà già cho nghe dân ca và nhạc cổ truyền thôi hix

@thao_nhi: ối có chứ, mà được quyền thừa kế gì hả anh, mai bọn em sẽ tìm hiểu vậy,hihi
@dj_pro1102: riêng em cho đến muộn vì nhà xa,,,hài lòng chưa ...lúc đến ra cafe là vừa

dj_pro1102

Member
mai đi sớm đi chị khoảng 5h đi được không em tranh thủ chạy lên chơi cả mọi người tí rồi chạy về vi ngày mai nhà em làm giỗ mà hjx

@dj_pr1102: cái thằng kia, nếu bận phải báo trước chứ, cứ bắt mọi người theo ý mình, oánh cho 1 trận bây giờ.Tầm đấy chị với tiến đi làm, lên sao được, thì em cứ lên trước đi, 6h chị với tiến lên....
@no14ever: em cứ đi làm về là lên thẳng nhà anh T nhé

hehe hôm qua em định tự đi rùi tụ tập luôn tự dưng bố em lại bảo đưa em đi thế là lại phải về chán chết đi được thui để hôm nào chị H bắt chó mọi người lại đi giao lưu chém gió nhé :D

thao_nhi

Member
Sáng Chủ Nhật tụ tập ở công viên Thống Nhất , tầm 9h30 , Sau đó đi cafe Bão , chiều rảnh nữa lại cafe không thì lẩu .......mong tin =))

Darkstar

Vietpet sponsor
Sáng Chủ Nhật tụ tập ở công viên Thống Nhất , tầm 9h30 , Sau đó đi cafe Bão , chiều rảnh nữa lại cafe không thì lẩu .......mong tin =))
Ok luôn! Anh chị em thấy thế nào ạ?? Mọi người bắt cún hết chưa?? Hú Hú Hú!