• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sắp được đón 1 em husky.HN

@dj_pro1102: yên tâm đi em, không sao đâu, chị không tin cái dự báo thời tiết cho lắm,hihi...mai cứ đi không sợ

dj_pro1102

Member
hô hô ok chị ơi mà mai làm gi nhẹ nhẹ thôi không qua cafe mà ngồi cũng được chị ạ vì em chỉ ở được đến một lúc thôi sợ làm to về sớm chưa kịp ăn hết thì buồn lắm hô hô

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
yên tâm, có j anh sẽ ăn thay phần Tuấn, ok, mãi muh hem ngủ được, chả hiểu tại sao, đnag chờ bão về

dj_pro1102

Member
hô hô vâng anh , bão tan rồi nhé hôm nay mát trời tụ tập mới vui hê hê , mà hình như nghe tin anh T không phải đợi thêm nữa đúng không a ? hê hê chúc mừng bác nhé !

lovejoon

Member
Hôm nay đi xong em vẫn chả biết ai với ai anh dj_pro là anh tuấn đi cùng anh nữa phải không ... còn anh về sớm là anh tiến thì phải còn 1 anh nữa đến muộn cũng không biết luôn ... Hôm nay vừa đến đã được anh thắng bảo cho bắt em nâu đấy sướng quá đi mất :)) à quên em tên là hoàng sinh năm 90 chắc là bé nhất cho mọi người tiện xưng hô nhé

dj_pro1102

Member
Ok bạn đúng mình là Tuấn là người đi cùng với ban mình lên , ông tiến là ông về trước còn đâu bạn biết hết rồi , còn ông lên sau cũng là bạn mình tên là Kiên vừa kiếm được 1 chân cho bé đen nhỏ hê hê lần sau í ới nhau đi cho vui . À đợt tới bạn có đi sắm đồ cho các bé cùng bọn mình thì đi luôn 1 thể nhé , trộm vía em của ban rất xinh. Up cho tinh thân giao lưu vui vẻ thân thiện :X

No14ever

hí hí...vui nhưng moh tiếc là em phải về sớm, hức chả được ở lại chém gió cùng mọi người, tiếc ơi là tiếc
to chị H: em bẩu rùi muh hu hu hu...chạy đâu cũng không khỏi bão với nắng.
to all : trộm vía các bé nhà husky quá đẹp, quá xinh....yueah

lovejoon

Member
@ dj_pro : ok hôm nào đi thì pm mình với nhé cũng chưa biết phải mua những gì cho em nó

dj_pro1102

Member
to A. Tiến : Hôm qua mãi 7h kém mới về anh ạ , hôm sau anh cố gắng ở lại thêm chút cho vui nhé . Cứ nhận lệnh rồi đi thì hết hơi hê hê
to Hoàng : ok em chắc mấy hôm nữa đi thôi đã chuẩn bị chuồng trại gì cho em nó chưa ? nặng phết đấy hê hê , thấy chị Huyền hẹn mà chưa thấy nói rõ hôm nào , mà nick Y!H của em như thế nào thế chả nhận được ra đâu vào đâu cả

@to all: thì cuối tuần đi, sao mà nòng vội thế, chị làm cái list rồi, lúc nào gặp nhau chị đưa, cứ thế mà mua thôi.....đây hôm qua mấy ace chém quá, hôm nay nắng to rồi này

dj_pro1102

Member
Hô hô thế hôm nào sắp xếp lên 1 hôm vào buổi chiều muộn nữa với mấy em cún rồi tất cả nhà lại ra cafe chém cho hà nội có mưa cho mát trời đi :D

thao_nhi

Member
Ngồi thêm tí nữa chắc Gió Mùa Đông Bắc về .
Sáng nay minh vừa kiếm được 1 khay giun , ai thích đến nhà lấy về đi câu cá được đấy .

No14ever

hố hố hum qua ngồi đến 7h kém cơ ah. óa óa..
to Tuấn : hức số anh nó khổ thế đấy, hết mình vì tương lại sự nghiệp phát triển con người Việt Nam (he he h eh he he)

@dj_pr1102: sắp đến mùa mưa rồi, phải chém để trời nắng lên cho nó điều hòa thời tiết chứ em
@thao_nhi: anh mang giun ra sông hồng câu cá đi, khiếp quá.....thế đêm qua đàn cún có kêu ca gì không anh, hay nằm im cả lũ..khổ thân nhìn chúng nó bị tiêm mà xót thế.
còn quả tiêm cho con nhà Tiến, thế mà anh không giả vờ cắm nhầm kim tiềm vào thằng giữ chó nhỉ, cho vui,.........
@no14ever: có đứa thùng rỗng kêu to, có cần nhắc lại nguyên văn câu hôm qua không Tiến " em về em cho con chó nhà em lên giường ngủ cùng, để vợ em ngủ chỗ khác, thế mà vừa có đt 1 cái là cuống cả lên em đi đón vợ em đây không nó mà nhảy lên thì chết..............eo ơi..........Tiến ơi sống lại đi..........lần sau đi nhớ đưa cả vợ cả con đi nhớ..............đỡ phải chạy nửa chừng đang off cafe
To all: hôm nào cún tắm, ace em ta lại tụ tập nhà anh Thắng đê.

No14ever

to chị H : chị dìm hàng em hơi bị ác đấy.hừ hừ...

dj_pro1102

Member
Diìm thì em thấy thực ra không phải là dìm mà là góp ý để a Tiến đỡ về giữa chừng đó mà hê hê thế chị coi hôm nào thì lên rồi thông báo với mọi người nhé . Em thì hôm nào cũng được hê hê

No14ever

to Tuấn : a nói vậy thôi, chứ thực ra a cũng bẩu trước c H rồi.he he he he.sao hem chuyển qua cafe buổi tối nhờ có phải thoải mái time không bị ngắt quãng giữa chừng hem.a cũng ngán phải đi giữa chừng như vậy lắm.

dj_pro1102

Member
hê hê nhất chí với ý kiến cua anh T luôn hê hê tối cho mát trời có vẻ hợp lý nhất đấy mọi người trong nhà vào cho ý kiến tán thành rồi làm 1 buổi cái nhỉ