• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

RRKennel xin ra mắt ace VietPet(Có Cilp trang 5)

RRKennel

Xin chào ACE VietPet

Đam mê Rott từ lâu nay mình mới có đủ điều kiện để lập một trại rott để thỏa lòng đam mê,mình xin chia sẻ một số hình ảnh của trại rott của mình,và một số em rott của trại mình.Trại mình vẫn chưa hoàn thiện xong nên cò hơi bừa bộn,mình sẽ update hình sau khi hoàn thiện và update hình các em rott sau khi về nhà mình.

Dãy chuồng dã chiến của mình.......

Sân cho các bé chơi và chạy

Mương nuôi cá để bạn bè tới nhậu...hêhhe

Xin giới thiệu mấy bé đã và sắp về nhà mình....

Đầu tiên là bé gái Doxa hậu duệ của TH.CH Zico và TH.CH Berlinda
Mình không biết là em nào trong hình nên sẽ Update hình Doxa tại nhà mình sau.

Chelry và Christy hậu duệ của Oliver và Stasha (cùng bầy với Carmen đang đấu giá rất thành công trên VP)

Oliver Vom Haus Naja đã về nhà mình,mính xin gửi hình Oliver khi còn trên VNRottweiler và mình sẽ update hình Oliver tại nhà mình sớm nhất có thể

phamcpc

Member
Chúc mừng bác đã có 1 kênnel để thoả mãn lòng đam mê! Tôi cũng mong ước đựơc một ngày thành lập đựoc 1 khu nhỏ như của bác

kaka ! cuối cùng cũng công bố rồi hả a . hình e chụp với oliver đẹp dã man luôn ! lần sau có chụp tại trại a thì cho e xin chân người mẫu luôn nhá a.

vanglai213

Active Member
chúc mừng bác đã được thoả lòng nhiều người muốn thế này mà chưa được đó bác

KimCuong

Active Member
Chúc mừng đồng chí! Lại một địa điểm lý tưởng cho anh em yêu Rott Sài Gòn quây quần, anh em Hà Nội đang mong ước có những địa điểm như vậy mà chưa có được.

Chúc thành công và phát triển nhé! :-bd

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng RR KENNEL ! đây sẽ là 1 chỗ lý tưởng dành cho VRC khi off ở cự ly gần...hy vọng RR KENNEL sẽ phát triển bền vững nhé.... xin bật mí là RR KENNEL có đặc sản là món thỏ nướng muối ớt và thỏ xào lăn....:beer:beer:beer

thân chào

diesel_315

quá đã lun,, bác xây dựng công phu thật, mà địa chỉ ở đâu thế,, yêu rott nhất

RRKennel

Cảm ơn mọi người đã quan tâm và động viên,hy vọng sẽ được tiếp đón những người đam mê rott tới giao lưu....

tran huy hoang

Active Member
Cảm ơn mọi người đã quan tâm và động viên,hy vọng sẽ được tiếp đón những người đam mê rott tới giao lưu....
Xin chúc mừng Đồng Chí , nếu mới nhìn qua hình chụp của RRKennel Mình sẽ tưởng đây là một góc khu du lịch Đại Nam. Khung cảnh Lãng Mạng Rott càng đẹp và mồi nhậu lại Ngon, rất mong được ghé thăm RRKennel.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng chủ trại RR Kennel, hy vọng sớm sẽ được đến tham quan trại của An :D.

Gửi An vài tấm hình của Doxa of NKD Rottweiler khi được 62 ngày tuổi. Thân chào.

Man_BuonMaThuot

đã quá xá lun. Cho em hỏi chừng nào mình khai trương anh nhỉ? Có jì có điều kiện là em cố lên đó xem thử rồi liếc quá mấy em rott " lừng danh thiên hạ " luôn 1 thể hehehe

Chúc mừng Em đã hoàn thành Kennel của mình , nhớ chừng nào rửa chuồng nhớ thông báo trước để AE chuẩn bị tinh thần chiến đấu nha .......khakhakha

RRKennel

Xin chúc mừng Đồng Chí , nếu mới nhìn qua hình chụp của RRKennel Mình sẽ tưởng đây là một góc khu du lịch Đại Nam. Khung cảnh Lãng Mạng Rott càng đẹp và mồi nhậu lại Ngon, rất mong được ghé thăm RRKennel.
Cảm ơn anh đã động viên,khi nào rảnh mời anh ghé qua em chơi nhé?

RRKennel

Chúc mừng chủ trại RR Kennel, hy vọng sớm sẽ được đến tham quan trại của An :D.

Cảm ơn anh,khi nào rảnh anh nhớ qua em chơi nhé,về Doxa anh cứ yên tâm em sẽ chăm sóc em nó trong điều kiện tốt nhất có thể.

RRKennel

Chúc mừng Em đã hoàn thành Kennel của mình , nhớ chừng nào rửa chuồng nhớ thông báo trước để AE chuẩn bị tinh thần chiến đấu nha .......khakhakha
Khi nào rửa chuồng bác qua em nhớ mang theo nhiều nhiều lan vào nhé........:D

trung2t3c

Active Member
RR Kennel ......thật là hoành tráng... nhất là cái chòi phục vụ nhu cầu ăn uống và giải trí cho khách và khổ chủ là đẹp nhất
Mấy cái trên e ko biết nghĩa là gì nhưng RR em đoán đại ko biết coá phải là Rot & Rabbit không nhỉ :D :D :D

RRKennel

RR Kennel ......thật là hoành tráng... nhất là cái chòi phục vụ nhu cầu ăn uống và giải trí cho khách và khổ chủ là đẹp nhất
Mấy cái trên e ko biết nghĩa là gì nhưng RR em đoán đại ko biết coá phải là Rot & Rabbit không nhỉ :D :D :D
Đúng rồi đó em RR là Rabbit - Rottweiler vì trại anh chăn nuôi thỏ là chính mà,hy vọng thỏ sẽ nuôi rott......:D