• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

RRKennel xin ra mắt ace VietPet(Có Cilp trang 5)

RRKennel

RR Kennel ......thật là hoành tráng... nhất là cái chòi phục vụ nhu cầu ăn uống và giải trí cho khách và khổ chủ là đẹp nhất
Mấy cái trên e ko biết nghĩa là gì nhưng RR em đoán đại ko biết coá phải là Rot & Rabbit không nhỉ :D :D :D
Đúng rồi đó Trung,RR là Rabbit - Rottweiler vì anh chăn nuôi thỏ là chính mà,hy vọng thỏ sẽ nuôi rott......:D

RRKennel

RR Kennel ......thật là hoành tráng... nhất là cái chòi phục vụ nhu cầu ăn uống và giải trí cho khách và khổ chủ là đẹp nhất
Mấy cái trên e ko biết nghĩa là gì nhưng RR em đoán đại ko biết coá phải là Rot & Rabbit không nhỉ :D :D :D
RR là Rabbit - Rottweiler,hy vọng Rabbit sẽ nuôi Rott:D......................................

sanka1828

Member
Cuối cùng thì cũng đã hoàn thành rồi chúc mừng anh An nhé làm an phát đạt, RRK càng ngày càng phát triển nhé

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng bác An nhé, chuồng trại và chỗ ăn nhậu bác làm đẹp quá! Có dịp xin ghé thăm học hỏi.

Chào thân ái và đoàn kết

cominh

Member
giờ em mới đọc được bài của bác :0 lúc mới tới tham trại thì đang còn sơ sài mà bữa nay nhìn lại hình thấy hoàng tráng quá ,đúng là vào tay kiến trúc sư như bác An có khác :-D chúc RRK phát triển bền vững và sớm có nhiều thành quả :)

kts me gsd

en cũng ở gần cầu an lộc mà sao không thấy bản quảng cáo của trại nhỉ.An cũng là kts ah.mình củng ht6e1,khi nào gặp giao lưu nhé

Khai.Q4

Member
Có chừa phần em không vậy bác An? khi nào rửa chuồng thì alô em nha bác:-c. Chúc RRK ngày càng phát triển.:beer:beer:beer

Vậy là phong tào chơi rott của anh em được thúc đẩy thêm nữa rồi đó! Chúc mừng ông chủ mới nha!! hhihihihi

King of bulls

Vietpet sponsor
Gửi tặng ACE mê A.Bully,Rot,Dorbeman, Chihuahua.......!

Chủ nhật tuần rồi, off tại doanh trại của đồng chí An mập chủ nhân của trang trại và cũng chính là chủ của đầu gà giá mền.:D:D:D:D:D:D........ Chụp vài poses xin chia vui cùng ACE.