• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

RRKennel xin ra mắt ace VietPet(Có Cilp trang 5)

King of bulls

Vietpet sponsor
20 ngày nữa là xong hết đó anh,hy vọng sau này sẽ được đãi mọi người vài món cây nhà lá vườn ( cá,thỏ).
Có mời anh không em trai :D:D:D

Chúc em xây dựng thành công bồng lai tiên cảnh ở đời thực này.:-bd:-bd:-bd

Thân chào,

RRKennel

Có mời anh không em trai :D:D:D

Chúc em xây dựng thành công bồng lai tiên cảnh ở đời thực này.:-bd:-bd:-bd

Thân chào,
Em nói nghe nghê quá................hẹn thứ sáu cho simba lấy risky nhé...........

King of bulls

Vietpet sponsor
Em nói nghe nghê quá................hẹn thứ sáu cho simba lấy risky nhé...........

Tặng anh vài tấm hình về Risky, Razor Edge size Standard.
Cha là Assasin và mẹ là Bella bên Thái. Bella đã được nhập về với Hiếu bully ở Hà Nội.
Cho anh thấy cha của Risky và các giải thưởng đoạt được bên Thái.

http://vietpet.com/forum/showthread.php?t=28117&page=8
Thân chào,

các anh em vietpet đang trông trại rott của bác hoang thành đó để mọi người đến ngăm những chú chó đẹp

RRKennel

Em xin cảm ơn anh Doanh đã tin tưởng giao TH.CH.Berlinda cho em,em sẽ chăm sóc tốt em nó............................
Hôm thứ 6 ngày 11-06-2010 em đã cho em nó lấy Oliver,xin update hình hai em Berlinda và Oliver sau..............