• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

RRKennel xin ra mắt ace VietPet(Có Cilp trang 5)

viet-hong

Member
oh!bác làm traị công phu và rất đẹp em ấn tượng quả mái lợp bằng lá cuả bác đó vưà rẻ tiền mà laị chống nóng rất tốt, rất phù hợp với rott vì rott chiụ nóng kém.chúc mọi điều tốt lành đến với trại cuả bác

hoangthuy

Member
bác trại chủ cho em hỏi có phải tonic là hậu duệ của putin ở ngoài Hà Nội không ạ.Cô nàng dob bon nhìn ok phết,bác cho em hỏi đã cho ra lứa nào chưa ạ

RRKennel

bác trại chủ cho em hỏi có phải tonic là hậu duệ của putin ở ngoài Hà Nội không ạ.Cô nàng dob bon nhìn ok phết,bác cho em hỏi đã cho ra lứa nào chưa ạ

Đúng rồi đó bạn à tonic là hậu duệ của Putin đó,bon là của người quen gửi mình chứ không phải của mình đâu.

RRKennel

Dạo này mình hơi bận nên không lên mạng,xin gửi lời cảm ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ mình.

RRKennel

Xin update hình2 bé chelry và christy ngày đầu về với rrkennel từ vnrottweiler ( 3 tháng 10 ngày)

Doxa và Chelry

Oliver

Doxa ( 5tháng)

Oliver và 2 con gái

Hai bé Lisam và Linsay (2 tháng 10 ngày)

Mình đang xây dựng thêm một dãy chuồng (9 chuồng) và sân cỏ cho các bé tập luyện ( 300m2).Mình sẽ update hình mới sau khi hoàn thành.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm đọc bài.

Super_Gà

Active Member
Chúc mừng AN nha, mới vài hôm còn ngồi lai rai nay nhìn lại thì thấy lạ quá. ^^

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh An, có 1 chổ chơi quá lí tưởng cho cả chó và người...cái này do em qua rồi nên em biết heheh. Mấy bữa nay bận quá chứ không em cũng qua chung với Nghĩa rồi. Hẹn anh An bữa khác nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

RRKennel

Chúc mừng AN nha, mới vài hôm còn ngồi lai rai nay nhìn lại thì thấy lạ quá. ^^
Anh thấy lạ là vì mấy tấm mới em chụp bên vườn lan nên anh không nhận ra đó.Bữa nào rảnh vô em lai rai tiếp nhé.....

RRKennel

Chúc mừng anh An, có 1 chổ chơi quá lí tưởng cho cả chó và người...cái này do em qua rồi nên em biết heheh. Mấy bữa nay bận quá chứ không em cũng qua chung với Nghĩa rồi. Hẹn anh An bữa khác nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

Cảm ơn Chinh nhé,Rảnh nhớ ghé anh chơi,để bữa nào anh xong chuồng mới anh em vô đập phá nhé.......

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Oliver giờ đã quen chổ mới rồi nha, ăn chơi vui vẻ, phat triển thật tốt nha. Đúng là vô địch của châu âu.

Đốt lại lửa đam mê rott ti tí rồi, hehheheheheeeeeeeeee.........

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh An có chổ cho OLIVER vậy là quá tốt rồi khoái cái ao đào đó nhe hehehe, trông em nó hôm nay linh hoạt hơn hôm bữa em qua nhiều.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Bửa nào anh dắt các bullies nhà anh qua giao lưu với bầy rotts nhà em nha. Anh kết cái ao nhà em lắm, em trai.

Thân chào,

RRKennel

Bửa nào anh dắt các bullies nhà anh qua giao lưu với bầy rotts nhà em nha. Anh kết cái ao nhà em lắm, em trai.

Thân chào,

Bữa nào mang Sunny và Risly qua chơi với Simba nhà anh nhé...............................

Super_Gà

Active Member
Anh thấy lạ là vì mấy tấm mới em chụp bên vườn lan nên anh không nhận ra đó.Bữa nào rảnh vô em lai rai tiếp nhé.....
QUyết định như vậy đi, đợi xong xuôi hết. AE mình phải gặp thôi .. . để còn thưởng thức ... món cá tai tượng ... chiên, chiêm ngưỡng vườn lan hay những gì từ bàn tay mình làm ra .. . . hứng thú nhỉ.:-bd

RRKennel

QUyết định như vậy đi, đợi xong xuôi hết. AE mình phải gặp thôi .. . để còn thưởng thức ... món cá tai tượng ... chiên, chiêm ngưỡng vườn lan hay những gì từ bàn tay mình làm ra .. . . hứng thú nhỉ.:-bd
20 ngày nữa là xong hết đó anh,hy vọng sau này sẽ được đãi mọi người vài món cây nhà lá vườn ( cá,thỏ).