• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rot 2 tháng 4 ngày. Tên Zomy.

Status
Không mở trả lời sau này.

trangphuong

Active Member
a Phương ơi,a up anh của Zomy mới lên cho cả nhà xem cu cậu lớn đến đâu rồi nào...chứng kiến chú e lớn từng ngày xem sao :d
Cảm ơn Mạnh nhiều ZoMy mới được 16,5kg thôi, gầy quá đợi béo chút anh chụp hình ngay....

tran huy hoang

Active Member
ZoMy nhà Bạn đẹp quá ! Lúc nào ngoài đó có Em đực nào đẹp như vậy thì alo cho Minh với nha ! 0938.664.868

trangphuong

Active Member
17,2KG ZoMy nặng hơn cô chủ nhỏ rồi.

Ý Vi & ZoMy.

Đi sang ngó nghiêng nhà hàng sóm.

Ở nhà nghịch ngợm.

Ánh mắt rất thông minh.......:D........

ktx1108

Member
nhìn mặt ngày càng ngầu ghê, anh nuôi khéo quá, nhìn nó ngồi hình như to hơn bé con anh rồi

dungseven

Member
bé VI còi mà không chịu ăn thì zomy càng ngày càng vượt mất thôi,be VI sướng nhé sắp sửa có một thú chơi mới đầy hấp dẫn nhé ?bé VI biết là gì không cưỡi rot đi chơi:-bd:-bd:-bd:-bd=))=))=))

trangphuong

Active Member
nhìn mặt ngày càng ngầu ghê, anh nuôi khéo quá, nhìn nó ngồi hình như to hơn bé con anh rồi
Rất đúng, cu ZoMy đã hơn con gái mình 2,2kg, cảm ơn bạn đã khen.
@: Dung seven. Ka...ka..chú thì lại khác, ăn uống vừa phải thôi để Camry còn theo cân chú kịp...:D..
Hôm nay dảnh 5h mang Camry ra quán của Ly-son TN mấy anh em ngồi coi lũ nhóc đùa nhân tiện coi luôn Camry & Lốc em nào lớn hơn....

Jackie

Member
Coi bộ bên này đông ng tham dự quá nhỉ bác Trangphuong, để mình qua đây tạo thêm 1 cái cho xôm nhé

trangphuong

Active Member
Chào.

Coi bộ bên này đông ng tham dự quá nhỉ bác Trangphuong, để mình qua đây tạo thêm 1 cái cho xôm nhé
Rất vui khi thấy topic của bạn ở mục này.....:-bd.........
Mình đang tìm mấy cái link về rott ở nước ngoài, tìm thấy mình gửi cho bạn tham khảo.
Đây rồi tha hồ tham khảo các loại rott và các loại cún khác.
http://www.dogbreedinfo.com/rottweiler.htm

trangphuong

Active Member
Vài hình ảnh ZoMy & Lốc cún của Ly-Son TN.

Hôm nay duyêm kỳ ngộ Ly-SonTN đưa Lốc đến nhà mình, và sau đây là vài hình ảnh các cháu đang lô đùa tại nhà trangphuong.

trangphuong

Active Member
Ly-Son TN & rott.

Ly-SơnTN & rott baby.....

Ý Vi con gái mình cũng đòi trở ZoMy ....èn...èn....=))....

Ngồi im ngoan chị trở em đi cafe...........=))...........

trangphuong

Active Member
Tạm biệt ZoMy ...Lốc về thôi......

Đùa nhau, chụp hình mệt nhoài Lốc đòi về, bé tẹo mà đã biết ngồi xe rồi.....:D...........
Chạy ra xe theo ly-son TN về......

Lên xe.........=))...............nhanh.

Đã lên...

Cận cảnh...về nhé Lốc....

ZoMy nhìn Lốc như không muốn lốc về.........

Chào nhé....người anh em.

dungseven

Member
zomy biết là anh em cùng bố khác mẹ hay sao ý,mà ko cắn,đúng là đàn anh có khác,độ này em bận quá,lúc nào dảnh đưa camry đến chơi với ZOMY cho biết anh biết em

Mấy Bác này khoe xe hay khoe chó đây? thấy toàn mitsu với kem đánh răng PS, nhà chật chội quá hay sao phải cho lên nắp capô chơi vậy, hay là trên đó trời trở rét cho lên đó chơi cho ấm?^:)^^:)^^:)^

trangphuong

Active Member
Mấy Bác này khoe xe hay khoe chó đây? thấy toàn mitsu với kem đánh răng PS, nhà chật chội quá hay sao phải cho lên nắp capô chơi vậy, hay là trên đó trời trở rét cho lên đó chơi cho ấm?^:)^^:)^^:)^
Ka..ka đôi khi mua cái xe về chỉ để làm nền cho chó chụp ảnh bạn ạ..........=))..............
Nhà mặt phố kiếm đâu ra đất mà cho cún chạy nhẩy, muốn chụp hình đẹp thì phải đưa đi dã ngoại hoặc kiếm cái gì làm phông nền thôi bạn.
Mấy anh em TN đang tính mỗi người 20tr công ty mua cái xe Zep về để thi thoảng chở cún đi off hay đi bắn chim....ý tưởng này mà thành khéo các bác cũng đua nhau mua xe zep để vận chuyển cún đi dã ngoại hay đi săn ấy trứ?.......:D.......

trangphuong

Active Member
Khoe cả nhà...

Hôm nay ZoMy nhà mình đã được 2o,6kg thân hình ok đầu thủ bình thường nhưng được cái rất thông minh, cháu đã hoàn thành 70% các bài tập như Đứng, Nằm, Ngồi, Cắn tha càm, Nhả, và đi theo chủ...:-bd.....Ngày nào mình cũng tập cùng nhóc 15-20p.
Sau này đợi đủ năm đủ tháng mình sẽ cho chạy bộ ngậm tạ, hiện tại không cho vận động mạnh, tại cháu vẫn nhỏ quá.
Về ăn uống thì khá tốt, vẫn cổ gà + bí đỏ+ sữa và trứng vịt lộn, mấy ngày hôm nay mình tập cho ăn thịt bò tươi, có vẻ cháu rất thích và mình dùng luôn thịt bò tươi làm phần thưởng sau khi tập các động tác cơ bản. Máy ảnh của mình hết fin...:D...mai mốt mình post hình sau.
Cảm ơn mọi người đã đọc tin nhỏ này.
Thân chào tất cả các bạn, chúc pan rott ngày càng đông vui và thân thiện hơn...:D.....

Status
Không mở trả lời sau này.