• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

To thế ông ơi, Sát thủ mới cân hôm 23 vừa rồi cân để tẩy giun giờ có 21 kg thôi ( 10 tháng ) to nhỏ anh em giao lưu vui là chính ko vấn đề gì nhưng con Bò của ông thả vào cái phải phi vào cắn ngay cơ, vi Sát thủ gặp nhiều con đánh nó thi nó mới đánh, nhưng nhiều con thả ra là nó cũng tư đánh luôn, chả hiểu nữa, chắc còn ít tháng quá
Ôi thôi.con bò của tôi cũng thế.lần trước cho gặp mấy con kia vừa thả ra cái là vẫy đuôi hôn hít cứ như thân thiết lắm.giờ làm thế nào bây giờ.:-??

duykienhd

Member
theo tôi nghĩ cứ thả vào,kích động là bọn nó chiến ngay ấy mà,con tiểu hoàng nhà tôi cũng vậy mà,bằng phân nó,tôi kích động là nó chiến luôn

A Páo

Member
Thế chắc ko phải chó của tôi ra rồi, 2 đan gần đây nhất nhiều tháng nhất thì chỉ có đàn Sát thủ và đàn con đen ông bắt của tôi thôi mà, chênh nhau có 20 ngày thôi, thế nên sao đã được 11 tháng đc chứ,, nhưng ko sao anh e vui là chình cứ nghe đến vịt om sấu là đã sướng rồi. :D
Con Bò cùng đàn với con Lym , Cùng đàn cả sát thủ hay sao ý .....=))

theo tôi nghĩ cứ thả vào,kích động là bọn nó chiến ngay ấy mà,con tiểu hoàng nhà tôi cũng vậy mà,bằng phân nó,tôi kích động là nó chiến luôn
lần đó phải mang con xoáy thái hơn tuổi ra để con xoáy thái cắn con bò trước rồi con bò quay lại chiến luôn được khoảng 3 phút là xoáy thái chạy mất hút báo hại chủ xoáy thái phóng xe máy đuổi theo.may mà tìm thấy.hiiiiiiiiiii=))=))=))

lần đó phải mang con xoáy thái hơn tuổi ra để con xoáy thái cắn con bò trước rồi con bò quay lại chiến luôn được khoảng 3 phút là xoáy thái chạy mất hút báo hại chủ xoáy thái phóng xe máy đuổi theo.may mà tìm thấy.hiiiiiiiiiii=))=))=))
Ôi thế thì chết, như thế Sát thủ của tôi chịu sao đc 8->:D

Ôi thế thì chết, như thế Sát thủ của tôi chịu sao đc 8->:D
thằng kiên nó xui dại tui làm chiều nay tui mang con bò và con mách ra thử xem thế nào.đầu tiên tui đeo rọ mõm cho con mách.con bò ko đeo.vừa thả con bò ra con mách nhảy ngay lên lưng con bò.bò ta quay lại chiến luôn.bị cắn đau mách ta quay cuồng ***g lộn tuột luôn rọ mõm.thế là xong.1 mình tui ko thể nào tách 2 con ra được.mãi sau gọi vợ lên mới tách 2 con ra được.hậu quả là bò bị đau ở bàn chân còn mách thì rách tai và mặt mũi sưng húp.tách 2 con ra xong tui tưởng mình cũng tắt thở luôn.đến nỗi 2 cánh tay cứng đơ ko cử động được.mệt đứt hơi luôn.quả này chắc phải cho con bò nghỉ đưỡng chân mất nửa tháng rồi.hôm trước còn cho con bò đeo rọ mõm vần nhau với con vàng ,nhưng rọ mõm của con vàng rộng quá lên bị no cắn đúng vào cái tai mới cắt mới ăn da non.hic..

thằng kiên nó xui dại tui làm chiều nay tui mang con bò và con mách ra thử xem thế nào.đầu tiên tui đeo rọ mõm cho con mách.con bò ko đeo.vừa thả con bò ra con mách nhảy ngay lên lưng con bò.bò ta quay lại chiến luôn.bị cắn đau mách ta quay cuồng ***g lộn tuột luôn rọ mõm.thế là xong.1 mình tui ko thể nào tách 2 con ra được.mãi sau gọi vợ lên mới tách 2 con ra được.hậu quả là bò bị đau ở bàn chân còn mách thì rách tai và mặt mũi sưng húp.tách 2 con ra xong tui tưởng mình cũng tắt thở luôn.đến nỗi 2 cánh tay cứng đơ ko cử động được.mệt đứt hơi luôn.quả này chắc phải cho con bò nghỉ đưỡng chân mất nửa tháng rồi.hôm trước còn cho ocn bò đeo rọ mõm vần nhau với con vàng ,nhưng rọ mõm của con vàng rộng quá lên bị no cắn đúng vào cái tai mới cắt mới ăn da non.hic..
ông bạn nghịch dại quá, có nghịch thì cho nghịch với cho tơ thôi, nghịch với cho già nhiều khi thành dở đấy, nghe ông nói thế tôi thấy con bò ok đấy, dám phích cả chó già, tinh thần thế hay đấy

ông bạn nghịch dại quá, có nghịch thì cho nghịch với cho tơ thôi, nghịch với cho già nhiều khi thành dở đấy, nghe ông nói thế tôi thấy con bò ok đấy, dám phích cả chó già, tinh thần thế hay đấy
nhưng đợt trước cho thử với mấy con bằng trạng với nó mà cứ thả ra là chúng nó liền hít ngửi rồi rủ nhau đi chơi luôn.thế lên tui mới nghe thằng kiên xui xem 2 con thế nào.ai ngờ....cái thằng vịp om xấu nó ...đểu thế...:)):)):))

duykienhd

Member
này nhé,tôi bảo ông cách để luyện cho con bò chiến tốt hơn,nhưng tại ông làm sai quy trình nên mới bị như vậy,đúng là lòng tốt bị tổn thương:))

A Páo

Member
này nhé,tôi bảo ông cách để luyện cho con bò chiến tốt hơn,nhưng tại ông làm sai quy trình nên mới bị như vậy,đúng là lòng tốt bị tổn thương:))
ý anh Kiên là muốn lấy con Mách để kích động con Bò , nhưng do anh Tuấn làm qui trình không chuẩn , lên bị bung rọ mõm và tai nạn sảy ra ....
Mà thử nghiệm như vậy cũng hơi ghê ạ , dọ mõm bằng da thì không sao , chứ dọ mõm bằng sắt thì con chó không bị rõ mõm dễ mẻ hết răng.
Con bò trước trên HN nó cũng được tập kích động rồi , nhưng chưa được cắn trận nào

ý anh Kiên là muốn lấy con Mách để kích động con Bò , nhưng do anh Tuấn làm qui trình không chuẩn , lên bị bung rọ mõm và tai nạn sảy ra ....
Mà thử nghiệm như vậy cũng hơi ghê ạ , dọ mõm bằng da thì không sao , chứ dọ mõm bằng sắt thì con chó không bị rõ mõm dễ mẻ hết răng.
Con bò trước trên HN nó cũng được tập kích động rồi , nhưng chưa được cắn trận nào
Hôm ấy mình rọ mõm con Mách bằng rọ inoc.buộc chặt cẩn thận rồi,lúc thả con Bò ra nó nhảy vào cắn con mách ngay thấy con Mách có vẻ đau quá là mình lấy bậy nanh nhưng ko thể nào bậy được nanh con Bò ra.Mách ta đau quá ***g lên tuột rọ mõm.hihi...hi từ hôm ấy trở đi BÒ ta luôn nhìn Mách với ánh mắt tình yêu hình viên đạn.:))mà từ ngày Bò về hd mình cho đánh với Mách 2 lần rồi.nhưng chỉ đánh tầm 5 phút thôi.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sáng mai sẽ có clip, anh em nào muốn xem clip pm nick chát mình gui cho nhé....

Thich_Khach

Member
Thế chắc ko phải chó của tôi ra rồi, 2 đan gần đây nhất nhiều tháng nhất thì chỉ có đàn Sát thủ và đàn con đen ông bắt của tôi thôi mà, chênh nhau có 20 ngày thôi, thế nên sao đã được 11 tháng đc chứ,, nhưng ko sao anh e vui là chình cứ nghe đến vịt om sấu là đã sướng rồi. :D
Bò cùng Đàn Lym nhà em đấy anh ạ :)trên HN ko biết ai nuôi đầu tiên tai dựng đứng chuyển đi chuyển lại hết qua My lucky rồi Sumoanbull ...mấy chủ trên HN xong thế nào bạn nào dưới HD mua về nhờ anh Ninh cắt tai đó anh :) trên này em nó bị ngược đãi hay sao về tay các bạn HD thần thái khác hẳn...đúng là do tay ng nuôi hết!