• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sát thủ & Con trai của SITE ( hơn Sát thủ gần 2 tháng & 4 kg ) (Test lúc 9 tháng )
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=DXybRWPeSuA&context=C349cb64ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​
Sát Thủ biểu diễn SPORT TRAINING ở OFFLINE CLB VP HP 26.02.2012( 9 tháng tuổi )
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=2JqW8sqIxJI&context=C336c117ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​
Hàng được đó chú, nhưng cần tập luyện thể lực nhiều hơn... Quãng đường con dài lắm và nhiều anh tài chưa ra mặt đâu. Chúc chú chiến thắng. Mà.............
Chú có giỏi thứ 7 mang xuống HN chiến với con fox nhà anh ko? Đảm bảo con của chú nằm bẹp, xin thua ngay. Con fox nhà anh quát phát là sát thủ nhà chú khóc thét, quấn quýt xin lấy xin để. Mà thôi, con fox đang sa lơ, anh không cho chiến đâu hehehehe
Nó vẫn còn bé mà anh, đây mới chỉ là bước đệm ban đầu để mình biết khả năng của Sát Thủ đến đâu thôi anh à, vẫn cần phải có thời gian dài dài để huấn luyện và dạy dỗ anh à , Tks ông anh đã động viên em ....:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Nhìn nó đánh đu hay quá chú Tùng ah.... cho nó học thêm lớp múa cột nữa là ok, đắt sô lắm đấy./.

_DIAMOND_1984

Sát thủ đánh hay quá e nhỉ, chúc cho Vietpet HP ngày càng lớn mạnh..
TKS anh nhiều, hôm đánh trc khi đánh no cũng đu dây cắn cũng lâu lâu nên thành ra lúc đánh cũng nhanh xuống sức, với tháng tuổi đấy đánh trận đầu tiên em cũng thấy thế là OK rồi anh à, SÁT THỦ sẽ lại tu luyện và sẽ lại hội ngộ ra mắt clip FIGHT sau 2 tháng nữa :D

Bạn nào có clip chọi như thế này post lên cho mọi người chiêm ngưỡng với, hâm mộ em sát thủ quá.

_DIAMOND_1984

Bạn nào có clip chọi như thế này post lên cho mọi người chiêm ngưỡng với, hâm mộ em sát thủ quá.
Tiếc là bạn ở Xa chứ ở HP bạn qua mình mình chỉ cho bạn vào mấy trang Tàu, tha hồ mà xem xem đến già cũng ko hết CLIP =))=)), mấy trang đấy phải có USER mới vào xem được :D

KimCuong

Active Member
Ông Đá Quý 2 phải luyện cho Pitt đu dây bằng cổ thì mới đáng để nói 8-> <:p, chứ giờ Pitt đu lốp bằng mồm thì cũng thường thôi nha. :)) :)) :))

_DIAMOND_1984

Ông Đá Quý 2 phải luyện cho Pitt đu dây bằng cổ thì mới đáng để nói 8-> <:p, chứ giờ Pitt đu lốp bằng mồm thì cũng thường thôi nha. :)) :)) :))
Đu bằng cổ thì vẫn còn tầm thường bác ơi, em đang huấn luyện Sát thủ đu dây bằng đuôi nè :D:D

futhuy

Member
Đu bằng cổ thì vẫn còn tầm thường bác ơi, em đang huấn luyện Sát thủ đu dây bằng đuôi nè :D:D
Hôm nào chú qua nhà THÔI CHẤN THÁI xem con cái nhà nó có tải được con cái mà nick KUA DA đang post trên mạng không nhé.;)

_DIAMOND_1984

Hôm nào chú qua nhà THÔI CHẤN THÁI xem con cái nhà nó có tải được con cái mà nick KUA DA đang post trên mạng không nhé.;)
Nhìn và xem ko thôi chưa nói nên được điều gì nhiều đâu bác Futhuy Aladanh à, phải trực tiếp nuôi thì mới biết được tính nết và độ máu chó của con chó của mình, em vẫn nói vui với anh là phải đề phòng củi lửa mà anh, cái này cứ bình tĩnh ko nên nóng vội , nếu đã thích rồi thì giải mã đc hết chả qua có muốn hay ko ......8->:)

futhuy

Member
Nhìn và xem ko thôi chưa nói nên được điều gì nhiều đâu bác Futhuy Aladanh à, phải trực tiếp nuôi thì mới biết được tính nết và độ máu chó của con chó của mình, em vẫn nói vui với anh là phải đề phòng củi lửa mà anh, cái này cứ bình tĩnh ko nên nóng vội , nếu đã thích rồi thì giải mã đc hết chả qua có muốn hay ko ......8->:)
hehe tùy chú thôi , khoảng 1 tháng nữa a khai trương sân bóng chú chuẩn bị tập hợp lại đội hình của VP HP để đá trận khai trương với CỘT CỜ nhé.

_DIAMOND_1984

hehe tùy chú thôi , khoảng 1 tháng nữa a khai trương sân bóng chú chuẩn bị tập hợp lại đội hình của VP HP để đá trận khai trương với CỘT CỜ nhé.
OK anh ơi, VP HP lúc nào cũng yên tâm khi có anh Chiến Quỉ và Tuấn Chaien gác đền, chỉ sợ Cột Cờ FC lại ko chịu đc lúc đấy em ngại lắm8->:D

Sammy_0986

OK anh ơi, VP HP lúc nào cũng yên tâm khi có anh Chiến Quỉ và Tuấn Chaien gác đền, chỉ sợ Cột Cờ FC lại ko chịu đc lúc đấy em ngại lắm8->:D
tình hình ra tết rồi,sắp xếp trận giao lưu các bác nhỉ

_DIAMOND_1984

nhìn to và nam tính hơn rồi a nhỉ.cứ đà này cuối tháng ra off sẽ hấp dẫn lắm đây
Sát thủ đang trong giai đoạn vỗ cho to lên nhiều nữa em ạ, chứ cử ham ép cân trưởng thành chỉ 25 kg như anh thích nếu có giao lưu thì thiệt thòi cho Sát Thủ quá, gặp các bạn toàn to hơn nhiều thì mệt lắm :D

lamhuy86

Member
thằng cu này em thích nó từ hồi còn bé tý, h đẹp quá anh àh, càng lớn mặt càng giống bố bouma nó nhỉ...