• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
thằng cu này em thích nó từ hồi còn bé tý, h đẹp quá anh àh, càng lớn mặt càng giống bố bouma nó nhỉ...
Ảnh này nó giống thằng bố nó nhất này em, chỉ khác là Bố nó khoang còn nó là trơn :D:D

lamhuy86

Member
đúng rồi, nhưng clip trước em xem thấy có vẻ thể lực của cháu nó hơi yếu...nhưng quả cắn chân thì em rất duyệt...

_DIAMOND_1984

Ảnh em UP lên anh có xem đc đâu, em úp lại xem, có phải em có chú PIT vàng hôm rồi giao lưu với PIT của Nguyenvuminh ko ????

lamhuy86

Member
Ảnh em UP lên anh có xem đc đâu, em úp lại xem, có phải em có chú PIT vàng hôm rồi giao lưu với PIT của Nguyenvuminh ko ????
đúng rồi anh àk, nhưng con si bây h thuộc quyền sở hữu của đức cầu giấy anh ah,clip đấy là lúc em nó đang ho khan và chẳng đc luyện tập gì,+ thêm trước lúc fight em nó chạy bộ từ nhà ra bãi cũng vài km nên cũng có phần giảm sút...:D

_DIAMOND_1984

đúng rồi anh àk, nhưng con si bây h thuộc quyền sở hữu của đức cầu giấy anh ah,clip đấy là lúc em nó đang ho khan và chẳng đc luyện tập gì,+ thêm trước lúc fight em nó chạy bộ từ nhà ra bãi cũng vài km nên cũng có phần giảm sút...:D
Đức Cầu giấy có phải đang nuôi 1 em DOGO ko em ?? anh thấy em SI đấy ok đấy, tinh thần anh thích, em có số của Đức ko ?? anh mất số

lamhuy86

Member
Đức Cầu giấy có phải đang nuôi 1 em DOGO ko em ?? anh thấy em SI đấy ok đấy, tinh thần anh thích, em có số của Đức ko ?? anh mất số
vâng thì người ta thích pitbull cũng chỉ bởi ý chí của nó là đầu tiên, còn đòn thế xét sau..., đúng rồi anh ơi... nhưng số của đức em lại không có anh vào topic của CUADA có con pit cái cối xay đấy anh, đức để sđt ở tp đấy...:D

vâng thì người ta thích pitbull cũng chỉ bởi ý chí của nó là đầu tiên, còn đòn thế xét sau..., đúng rồi anh ơi... nhưng số của đức em lại không có anh vào topic của CUADA có con pit cái cối xay đấy anh, đức để sđt ở tp đấy...:D
Sạo lạ thế nhỉ, Đức đang nuôi em Dogo cái của anh anh nhớ là dùng 10 số cơ mà, sinh năm 84, còn Đức như em trong topic Kua Đá thì lại sn 84, ko biết có phải Đức đấy ko nữa :-/

ComBien

Anh Tùng đưa sát thủ em trong nom mấy hôm đi ;;) nhìn bé đáng yêu quá :)) về cho nó cắn nhau với con tự sướng nhà em :>

_DIAMOND_1984

Con Bò là con nào hả Kiên ơi, con đấy mấy tháng rồi ...............????????????

Hơn Sát thủ ít tháng hơn cân Sát thủ cũng được, nhưng hơn nhiều tháng quá thì thôi đấy em nhé..................hehehe

duykienhd

Member
con BÒ là con pit màu cafe ít sữa của tuấnhd mua lại của 1 bạn trên hà nội,nó cũng chỉ bằng trạng của sát thủ thôi ông à.mà hình như cũng là của mấy đàn trước ông bán ra thì phải,

duykienhd

Member
thì chủ yếu là về HD để nầm nướng với vịt om sấu mà.còn chuyện có ghép được 2 đứa nó với nhau hay ko?chuyện đó tính sau,hjhjhjhjhjhjhj:D

_DIAMOND_1984

Thế chắc ko phải chó của tôi ra rồi, 2 đan gần đây nhất nhiều tháng nhất thì chỉ có đàn Sát thủ và đàn con đen ông bắt của tôi thôi mà, chênh nhau có 20 ngày thôi, thế nên sao đã được 11 tháng đc chứ,, nhưng ko sao anh e vui là chình cứ nghe đến vịt om sấu là đã sướng rồi. :D

duykienhd

Member
hehehehe,đúng thế đấy,cứ thu xếp thời gian nhé ông bạn,tôi thì ngày nào cũng là ngày chủ nhật,thời gian của tôi toàn dành cho ăn với nghịch bẩn thôi
:))

hehehehe,đúng thế đấy,cứ thu xếp thời gian nhé ông bạn,tôi thì ngày nào cũng là ngày chủ nhật,thời gian của tôi toàn dành cho ăn với nghịch bẩn thôi
:))
Thôi hẹn ông để đến OFF HD tháng sau tôi mang cu Sát Thủ về tiện ra mắt VP HD luôn, tháng này HP cũng OFF chiều sợ ko về được rồi ông à :-??

_DIAMOND_1984

nó đây này tùng ơi.hôm nay tui mua cái cân về cân em nó được 25kg.

To thế ông ơi, Sát thủ mới cân hôm 23 vừa rồi cân để tẩy giun giờ có 21 kg thôi ( 10 tháng ) to nhỏ anh em giao lưu vui là chính ko vấn đề gì nhưng con Bò của ông thả vào cái phải phi vào cắn ngay cơ, vi Sát thủ gặp nhiều con đánh nó thi nó mới đánh, nhưng nhiều con thả ra là nó cũng tư đánh luôn, chả hiểu nữa, chắc còn ít tháng quá