• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

em bò về tay mình thì cũng chỉ ngày 2 bữa cổ gà (rang,luộc) thỉnh thoảng đổi món gan và lá lách thôi bạn ơi.mỗi ngày cho em nó chạy từ 15 - 20 km tập thể lực nữa là ok

tôi là tuấn cắt tóc hd đây,hehehehehehehehehheehehe,nhận đào tạo nghề cắt tóc,có chứng chỉ,hjhjhjhjhhjhj=))

Thich_Khach

Member
em bò về tay mình thì cũng chỉ ngày 2 bữa cổ gà (rang,luộc) thỉnh thoảng đổi món gan và lá lách thôi bạn ơi.mỗi ngày cho em nó chạy từ 15 - 20 km tập thể lực nữa là ok
thế thì chả ok :))nghe nói các chủ trước của nó chỉ nuôi như chó ta rồi chả chịu cho tập tành gì nhìn nó buồn rười rượi thấy tội:(

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thế nên đừng ai bao giờ vội đánh giá sớm về 1 con chó như thế nào,hay hay dở, muốn đánh giá thì trước tiên hay đánh giá chủ của con chó đấy có yêu thương chăm sóc nó có tốt không đã..:-w

Thế nên đừng ai bao giờ vội đánh giá sớm về 1 con chó như thế nào,hay hay dở, muốn đánh giá thì trước tiên hay đánh giá chủ của con chó đấy có yêu thương chăm sóc nó có tốt không đã..:-w
anh ơi!!!a up clip Sát Thủ đánh với Site đi.xem sát thủ đánh hay thật đấy:x:x

vào facebook của anh mà xem, giờ post vào đây là dễ bị ban nick lắm, giờ chó bỏ hoang nhiều ko được dạy dỗ đến nơi đến chốn , sẩy ra cái là bị chó mượn cớ cắn ngay ah =))=))

Thich_Khach

Member
vào facebook của anh mà xem, giờ post vào đây là dễ bị ban nick lắm, giờ chó bỏ hoang nhiều ko được dạy dỗ đến nơi đến chốn , sẩy ra cái là bị chó mượn cớ cắn ngay ah =))=))
Mấy loại chó đấy phải cho Pit giết hết anh ạ :))

boy_armani8x

Active Member
PitBull dòng Đai-Mần :X hay quá, hơn 10 tháng mà thể hiện được như thế quả là không hổ danh , bõ công chăm sóc anh nhỉ.. bao giờ lên HN chơi anh nhé. ;))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
PitBull dòng Đai-Mần :X hay quá, hơn 10 tháng mà thể hiện được như thế quả là không hổ danh , bõ công chăm sóc anh nhỉ.. bao giờ lên HN chơi anh nhé. ;))
Tks em nó cũng thường thôi mà em, có gì đâu mà hổ danh với ko chứ .......hehhehe

NChuChu

Vietpet sponsor
lâu lâu không thấy ảnh hay clip của sát thủ nhỉ, anh T Post lên xem tình hình em nó dạo này phát triển ra sao rồi \:D/