• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà Quân.Phương

my_lucky

Active Member
nếu không 1 tay dắt xích 1 tay lái xe được thì em chịu khó rủ Xù rồi 2 chị em dắt chó ra công viên dắt bộ 3 vòng hồ, chạy bộ cùng nó 2 vòng nữa là đảm bảo chủ và chó đều có số đo 3 vòng mỹ mãn:))=))=))

A Páo

Member
nếu không 1 tay dắt xích 1 tay lái xe được thì em chịu khó rủ Xù rồi 2 chị em dắt chó ra công viên dắt bộ 3 vòng hồ, chạy bộ cùng nó 2 vòng nữa là đảm bảo chủ và chó đều có số đo 3 vòng mỹ mãn:))=))=))
E nghe cái ý kiến này có vẻ bùi tai đấy a nhỉ .....3 vòng hồ :-ss:-ss

thế thì làm phiền người khác quá hihi,bắt đầu từ mai dậy sớm đi bộ hồ đền lừ cũng được,đi sớm cho đỡ gặp mấy thằng trẻ trâu:)):)):)):)):)):))

A Páo

Member
Phương ơi post giúp a cái clip con bốp với con saito khè nhau ý e ạ, nhớ post vào bên topic của a nhé , Để ae cùng xem chó to, khè khác chó con khè ở điểm gì ;))

my_lucky

Active Member
Nếu có post thì phải nhớ cái tên tiêu đề cho cẩn thận, thấy cảnh nào có mặt anh em thì xóa mặt đi đã....không lại ăn 3 cái thẻ đỏ vào mặt thì cứ gọi là>:/>:/>:/

sumoandbull

Vietpet sponsor
Sáng chủ nhật ở công viên ông em mình rỉ tai "a ơi sao con gái cũng nuôi pit à" =))
Bạn trả lời nó họ tớ cái, câu hỏi gây nghĩ quá :))

Sáng chủ nhật ở công viên ông em mình rỉ tai "a ơi sao con gái cũng nuôi pit à" =))
Bạn trả lời nó họ tớ cái, câu hỏi gây nghĩ quá :))
hehe em bị hấp dẫn bởi vẻ đẹp và sức khỏe của Pit,khi nuôi rồi càng thích hơn vì nó tình cảm lắm 8->8->8->8->8->

Phương ơi post giúp a cái clip con bốp với con saito khè nhau ý e ạ, nhớ post vào bên topic của a nhé , Để ae cùng xem chó to, khè khác chó con khè ở điểm gì ;))
lúc khè nhau em lại không chộp được hình vì đanh mải cho Bull đi loanh quanh cho đỡ buồn hehe,vả lại hôm đấy vui quá quên không quay và chụp ảnh,tiếc quá

một vài ảnh gần đây nhất của Bull

Nhà của Bull được sửa để đón tết này,ấm áp lắm:x

my_lucky

Active Member
Bao giờ Bun được nằm trong nhà đắp cái chăn 37 độ thì nó mới thấy " Mùa Đông Không Lạnh " em ơi.........:)):))

Bao giờ Bun được nằm trong nhà đắp cái chăn 37 độ thì nó mới thấy " Mùa Đông Không Lạnh " em ơi.........:)):))
=)) thế thì lại nóng quá ý,có nhà mới ngoan phết cho vào là ngủ khì,lúc em lên cứ nghiêng đầu nhìn em,chết mà yêu ý ạ:x:x:x:x

boy_armani8x

Active Member
=)) thế thì lại nóng quá ý,có nhà mới ngoan phết cho vào là ngủ khì,lúc em lên cứ nghiêng đầu nhìn em,chết mà yêu ý ạ:x:x:x:x
:D khi nào đầu nó bổ múi, cổ gồ lên như cầu vồng, rãnh lưng là 1 đường kẻ thẳng, vai có chữ "V" .. đường xô chạy dọc lườn, đùi lên 4 múi còn chết yêu nữa em ah :X :X :X

:D khi nào đầu nó bổ múi, cổ gồ lên như cầu vồng, rãnh lưng là 1 đường kẻ thẳng, vai có chữ "V" .. đường xô chạy dọc lườn, đùi lên 4 múi còn chết yêu nữa em ah :X :X :X
em cũng thích Bull được như vậy,mau lớn để còn đẹp trai như anh Max hehe:)):)):)):))

A Páo

Member
em cũng thích Bull được như vậy,mau lớn để còn đẹp trai như anh Max hehe:)):)):)):))
Cơ vai cơ bắp chân , ngực sâu rộng , chạy dáng khuyền khoàng , khi đứng bằng 2 chân sau ko nhìn thấy 2 viên bi đâu ....Đấy mới gọi là cái hay của a Max =))=))=))=))

Cơ vai cơ bắp chân , ngực sâu rộng , chạy dáng khuyền khoàng , khi đứng bằng 2 chân sau ko nhìn thấy 2 viên bi đâu ....Đấy mới gọi là cái hay của a Max =))=))=))=))
haha,cái vụ súng ống bi đạn chắc cu Bull hơn anh Max rồi,mà sao nó cứ ngồi đang chơi bình thương tự nhiên em lại thấy thấp thoáng cái ji hồng hồng ý=))=))=)),hay tại được ăn Trứng nên có các biểu hiện khác thường ta:)):)):))

haha,cái vụ súng ống bi đạn chắc cu Bull hơn anh Max rồi,mà sao nó cứ ngồi đang chơi bình thương tự nhiên em lại thấy thấp thoáng cái ji hồng hồng ý=))=))=)),hay tại được ăn Trứng nên có các biểu hiện khác thường ta:)):)):))
Súng to thì mừng chứ sao lại "tự nhiên em thấy thấp thoáng..." =))=))=))=))

Súng to thì mừng chứ sao lại "tự nhiên em thấy thấp thoáng..." =))=))=))=))
có khi giống bố Roket nó thật,chỉ khổ con nào bị nó quặp vào thôi,như cu Lym bị nó xxx xong kêu .....:))=)),nhìn bull thế mà cũng dâm đãng lém anh ạ

A Páo

Member
có khi giống bố Roket nó thật,chỉ khổ con nào bị nó quặp vào thôi,như cu Lym bị nó xxx xong kêu .....:))=)),nhìn bull thế mà cũng dâm đãng lém anh ạ
Chuyển chủ đề khác đi sún ơi :p:p
bây giờ quan trọng là em bắt đầu cho bull vào chế độ luyện tập đi 10 tháng tập khắt khe hơn cho đến 14 15 tháng để sẵn sàng 1 thể lực để ghép chó mà khai mõm em ạ
Mà đúng rồi chắc là Bull sẽ ko được cắn đâu , tại cắn song tan nát hết ảnh thì em lại giống thằng cu tôm mất
Tôm nó bảo anh là " Bốp mà là của cháu , chắc hôm nay cháu phải ngất vài lần ":)):))

Chuyển chủ đề khác đi sún ơi :p:p
bây giờ quan trọng là em bắt đầu cho bull vào chế độ luyện tập đi 10 tháng tập khắt khe hơn cho đến 14 15 tháng để sẵn sàng 1 thể lực để ghép chó mà khai mõm em ạ
Mà đúng rồi chắc là Bull sẽ ko được cắn đâu , tại cắn song tan nát hết ảnh thì em lại giống thằng cu tôm mất
Tôm nó bảo anh là " Bốp mà là của cháu , chắc hôm nay cháu phải ngất vài lần ":)):))
chuẩn đấy anh ạ,Bull mà bị cắn em thương phát khóc mất
cái hôm Bốp bị chẩy máu mà đứng khâu ý,em nhìn cứ nổi hết cả da gà xong thương ơi là thương
nên tự nhủ lòng không để bull bị như thế đâu hehe8->8->8->8->