• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà Quân.Phương

Bull con của Roket và Hummer

Khi Bull 42 ngày tuổi chia tay anh chị em trong đàn lên đường về nhà mới

đi đường chắc Bull bị mệt nên nằm ngủ đã

Khi dậy Bull bắt đầu nghịch ngợm

tiếp theo là ảnh Bull 2 tháng rưỡi

một ngày đẹp trời đi chơi thế là bị thả khói....thế là bị phê quá đà,ngủ không biết 1 tý gi

3 tháng tuổi Bull tập ăn thịt sống

3 tháng rưỡi Bull đi cắt tai sửa sắc đẹp

Bull đã lành tai và được đi tập thể dục cùng

my_lucky

Active Member
Đọc bài, xem ảnh mà cảm giác như một bà mẹ đang mỉm cười hạnh phúc khi ngắm lại những kỷ niệm của đứa con bé bỏng của mình vậy....cảm giác thật vui:x

my_lucky

Active Member
em yên tâm, từ giờ về sau này nếu bất cứ cún nào trong clb gặp vấn đề gì thì đã có cả 1 tập thể cùng lo, không còn cái cảnh muốn hỏi mà không biết hỏi ai.Se chấm dứt cái cảnh phải chơi pitbull một mình>:D<

boy_armani8x

Active Member
Good dog..,cún tuổi này đang ham cắn nên em cho nó ít đồ chơi để cắn cho đỡ buồn là cái thứ nhất với cái thứ hai là cắn nhiều đầu nó cũng to ra.

nguyensontung1983

em Bull này hôm chủ nhật ra sớm nhất đây mà, nghịch ra phết.hihi. Nhìn ảnh là biết chắc được cô chủ cưng lắm đây :D .......... uppppp cho Bull lớn nhanh nào

Chúc chủ của bull , luôn xinh tươi nhé ....a ít khi chúc đàn bà con gái lên a chẳng biết chúc thế nào nữa hí hí ...mỗi vợ a là tuôn cứ như .....:))
Chúc bull mau ăn chóng lớn , để = chang lứa với a bốp này , a max này , a saito này ( nói là a nhưng mấy con này toàn đáng tuổi chú con bull chứ đùa )

Đọc bài, xem ảnh mà cảm giác như một bà mẹ đang mỉm cười hạnh phúc khi ngắm lại những kỷ niệm của đứa con bé bỏng của mình vậy....cảm giác thật vui:x
thế còn xếp , bao h xếp cho đứa con bé bỏng lên đây .....cái con mụ mẫm trong máy ảnh ý , ace đều update thông tin chó của mình , mà chẳng thấy chủ nhiệm update lên gì cả , biết là bây h vẫn bận , nhưng từ h đến cuối tuần chắc là hết bận rồi nhỉ hí hí

Long Bui

Member
Phải công nhận em phương rất cẩn thận trong việc phó nháy không thiếu đến từng chi tiết.Ku bull sẽ phát triển tốt và khỏe mạnh không phụ lòng em đâu...:D:D

my_lucky

Active Member
Vẫn còn thiếu nhiều topic giới thiệu của anh em thành viên CLB mà , lo gì, hê hê.Đợi sang tuần xong xuôi hết việc sẽ làm 1 topic cẩn thận để khoe cún....hê hê

híc híc đến bao giờ jiôn đáng yêu của mình mới lớn đươc như max. saito.hay bốp đây bây giờ chỉ cần mong đươc như bull thôi là mình vui lắm rui8->

longvn

Member
cứ ngồi mà mút chỉ đi ....bim mảnh khảnh =))=))=))=))
người anh em này hay làm các thế hệ đàn em nhụt chí thế nhỉ:))lâfn sau yêu cầu các hạchir được phép nói là ngồi gặm lõi ngô mà chờ đợi thôi nhá =))

hìhi,em cảm ơn các anh ạ:x,Bull nó nghịch mà được em cưng,nên đồ chơi và đồ gặm đỡ ngứa răng em sắm rất đủ8->,mỗi tội chơi cùng em toàn đớp nhầm vào tay,răng thì to cắn nhầm vào đến là đau ạ=((

híc híc đến bao giờ jiôn đáng yêu của mình mới lớn đươc như max. saito.hay bốp đây bây giờ chỉ cần mong đươc như bull thôi là mình vui lắm rui8->
hehe ngoài 3 tháng Pit phát triển nhanh lắm anh ạ,con Bull của em cũng không ngoại lệ,lúc mới bắt về nuôi mãi vẫn vậy nhưng ngoài 3 tháng lớn nhanh trông thấy luôn,a cứ cho jôn ăn đủ chất và uống sữa tươi là OK liền hehe

boy_armani8x

Active Member
hìhi,em cảm ơn các anh ạ:x,Bull nó nghịch mà được em cưng,nên đồ chơi và đồ gặm đỡ ngứa răng em sắm rất đủ8->,mỗi tội chơi cùng em toàn đớp nhầm vào tay,răng thì to cắn nhầm vào đến là đau ạ=((
:D răng nó đang mọc to rồi, với chó lớn rồi.. em rèn luôn không cho nó đớp vào tay khi đùa nghịch, vì tránh khi ra ngoài nó cắn đùa người lạ, nhưng có thể gặp những trường hợp người lạ lấy đó làm cớ để ăn vạ bắt đền. :)

:D răng nó đang mọc to rồi, với chó lớn rồi.. em rèn luôn không cho nó đớp vào tay khi đùa nghịch, vì tránh khi ra ngoài nó cắn đùa người lạ, nhưng có thể gặp những trường hợp người lạ lấy đó làm cớ để ăn vạ bắt đền. :)
chắc khi nào nó cắn nhầm em phải đánh thật cẩn thận anh nhỉ

koi.dz

bull nice quá :x chủ nuôi khéo quá :x bh có phải sách vở học hỏi ngay ạ :x