• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà Quân.Phương

em đồng ý luôn haha,nhưng phải chờ anh Quân đi làm về mới đi được,chắc phải tầm 4h hay 5h cơ anh ạ

Thich_Khach

Member
:D mấy ông bạn anh mê cái mầu lông của Bull phát cuồng :( bắt anh tìm mua hộ bằng được anh chị em nhà Bull nhưng bây giờ đào đâu ra bây giờ :((
Pit nhà Nhà Lão Tuấn Anh Ftu chưa đẻ người ta đã đặt hết sạch sành sanh :-S mà anh T.A 1 năm chỉ cho đẻ 1 lứa nữa chứ hix hix :-S

:D mấy ông bạn anh mê cái mầu lông của Bull phát cuồng :( bắt anh tìm mua hộ bằng được anh chị em nhà Bull nhưng bây giờ đào đâu ra bây giờ :((
Pit nhà Nhà Lão Tuấn Anh Ftu chưa đẻ người ta đã đặt hết sạch sành sanh :-S mà anh T.A 1 năm chỉ cho đẻ 1 lứa nữa chứ hix hix :-S
Thế ạ,vậy thì cũng khó thật ấy chứ
Ken với Bull mầu hệt nhau nhưng anh ý chả bán đâu,anh ý giữ lại mà
Đàn tới này chưa phối anh Quân đã đăng kí rồi :))=)) chắc bạn anh ý biết nên cũng đăng kí như em hehe

A Páo

Member
Hôm nay bull chạy tốt đấy em ạ , về bốp nhà anh chạy thêm 1 vòng nữa la hổn hển chân cẳng mềm luôn , buồn cười mỗi vòng đầu ông bốp đuổi theo bull chạy hâm luôn:x:x
Mai lại tiép tục e nhé , bull chạy được 3 vòng đó e , e tăng lên 2 vòng rưỡi đi ...bốp đeo tạ chạy lên suống sức nhanh hơn bull nhiều ,mới cả bốp nó không chạy được biến tốc như bull , có khi phải lẽo đẽo theo sau xe bull thôi;;)

my_lucky

Active Member
Có bác nào có ý định ra hồ Đền Lừ dắt chó chạy bộ thì ới em với nhé.Vợ em nó bảo là dắt chó chạy bộ thì ok chứ dắt chó chạy theo xe máy thì....vợ nó không được nhờ.Cấm:(:)((

Hôm nay bull chạy tốt đấy em ạ , về bốp nhà anh chạy thêm 1 vòng nữa la hổn hển chân cẳng mềm luôn , buồn cười mỗi vòng đầu ông bốp đuổi theo bull chạy hâm luôn:x:x
Mai lại tiép tục e nhé , bull chạy được 3 vòng đó e , e tăng lên 2 vòng rưỡi đi ...bốp đeo tạ chạy lên suống sức nhanh hơn bull nhiều ,mới cả bốp nó không chạy được biến tốc như bull , có khi phải lẽo đẽo theo sau xe bull thôi;;)
Hihi con này hôm nào nó cũng chạy điên thế đấy anh ạ,nếu được thì tăng thôi haha,công nhận cho chúng nó đuổi nhau nhìn buồn cười thật

Có bác nào có ý định ra hồ Đền Lừ dắt chó chạy bộ thì ới em với nhé.Vợ em nó bảo là dắt chó chạy bộ thì ok chứ dắt chó chạy theo xe máy thì....vợ nó không được nhờ.Cấm:(:)((
Nếu anh thích đi bộ thì có ngay :))=)) haha!!!!!!!!!!!!!

A Páo

Member
Nếu anh thích đi bộ thì có ngay :))=)) haha!!!!!!!!!!!!!
Nếu anh thích chạy bộ thì cứ chạy theo xe bọn em thôi , bọn e đi chậm lắm không thì cho anh chạy trước bọn em cũng được , chạy bộ thì ra tết e mới tập thể dục chạy bộ buổi sáng cơ hi hi

Nếu anh thích chạy bộ thì cứ chạy theo xe bọn em thôi , bọn e đi chậm lắm không thì cho anh chạy trước bọn em cũng được , chạy bộ thì ra tết e mới tập thể dục chạy bộ buổi sáng cơ hi hi
Anh Việt Anh mà chạy bộ lại còn dắt theo chó,mà anh em mình cũng cho chó chạy,nó mà kéo cho thì sấp mặt ..... Hahahahaha=))=))=))=))=))=))=))=))

A Páo

Member
Dạo này bull lên phố tập luyện , bỏ bốp ở nhà nó buồn , dạo này bốp nó chẳng chịu chạy gì cả ...cho bull về đi

Dạo này bull lên phố tập luyện , bỏ bốp ở nhà nó buồn , dạo này bốp nó chẳng chịu chạy gì cả ...cho bull về đi
=)):)) giả sử Bull chạy cùng anh Bốp như xưa thì muộn lém haha,nhà em 6h30 mới chốt sổ mà :p

Hai anh em ở gần nhà nhau,ngày nào cũng tập tành cho hai em vui quá,nhìn thấy mà thòm thèm,gần nhà anh chẳng có ai mà tập,bùn wá!:)) hi hi

boy_armani8x

Active Member
Bận làm ăn quá cô em ơiiii, Update mấy cái ảnh của Bull lên cho cả nhà xem nào \:D/

Bận làm ăn quá cô em ơiiii, Update mấy cái ảnh của Bull lên cho cả nhà xem nào \:D/
Hixhix độ này chả ol mấy nhớ quá đi,Bull dạo này em cũng ít chụp ảnh cho lắm hehe,thôi thì đành chờ hôm off cho Bull khoe sắc sau vậy