• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

Hi hi hé lộ chút thông tin là Moon xxx với thằng cu nào đi a Minh ơi , hôm nào e qua chơi để xem Moon nó còn nhớ e không
XXX với ai nữa Tuấn?nhà anh còn Bun mà em?:p...hôn nào qua anh đi,chỉ có trà chém thôi nhé...:p

To: Anh Hùng Tình Yêu: em bận quá anh ạ,mai em qua anh,chủ của nó muốn lấy rọ lắm rồi anh à...:D

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
CHủ nó nhìn lành lặn, đẹp trai thế kia mà lại để con chó nó sẹo đầu sẹo cổ thế kia ha Minh?

Một ngày đẹp trời Bull gây tai họa rồi....:-??

Chuẩn bị "Chén"...

"Chén" xong "Trốn"...8->8->8->

Hung.tinhyeu

Active Member
Một ngày đẹp trời Bull gây tai họa rồi....:-??

Chuẩn bị "Chén"...

"Chén" xong "Trốn"...8->8->8->

Hi vọng sau hơn 02 tháng nữa, Minh cho Bull sang Sóc Sơn ăn mừng và đón những chiến binh puppies chào đời.

kubikubi

Member
Bull xơi tái con gift rồi, khỏi phải bàn. Chuẩn luôn anh Minh ơi, keke:)). Chả bù papai nhà em ế ẩm quá, chả ma nào ngó tới:-??

Ducthinhndt

Member
Bull xơi tái con gift rồi, khỏi phải bàn. Chuẩn luôn anh Minh ơi, keke:)). Chả bù papai nhà em ế ẩm quá, chả ma nào ngó tới:-??
Em nói sao?
Bull xơi tái Gift khi nào?
Đó là Gift xơi tái Bull chứ, em để ý kỹ thì thấy "một bộ phận" của Bull bị Gift nuốt chửng có nhìn thấy đâu.:-ss

Hùng kubi cứ yên tâm đi...anh sẽ tìm cho paipai một con hàng cho nó chén để paipai tập làm người nhớn trong t/g gần nhất :x:x:x

kubikubi

Member
Em nói sao?
Bull xơi tái Gift khi nào?
Đó là Gift xơi tái Bull chứ, em để ý kỹ thì thấy "một bộ phận" của Bull bị Gift nuốt chửng có nhìn thấy đâu.:-ss
Hehe, em viết nhầm đúng là con gift xơi Bull ngon lành. Cũng mong ae nó được thế này. Đẹp zai quá cũng có tội:))

kubikubi

Member
Hùng kubi cứ yên tâm đi...anh sẽ tìm cho paipai một con hàng cho nó chén để paipai tập làm người nhớn trong t/g gần nhất :x:x:x
Nhanh nhanh anh nhé, nó bí quá rồi sợ không chịu đc. Mà anh nhớ tuyển mấy em pit chân dài nhé, papai chỉ khoái thể loại đấy thôi:-w;;)=))

Làm Mới Topic Nào!!!

Lâu không ở nhà chơi với em Bull ngày cuối tuần tự sướng tí nào...

cuongmau

Member
A minh ơi hôm nào cho e mượn cái sích nhé. Hê hê.
Bull đẹp quá a ạ. Càng ngày nhìn càng ra dáng. Nhìn săn chắc và cơ bớp hơn hồi e gặp ở CVTN rất nhiều.

kubikubi

Member
Chán quá anh Minh ơi, mấy anh em sang đây còn em vẫn bơ vơ bên clb Bulldog, haizz:-??

@Cường Mẩu: Chú có roài chú cứ đùa anh,chú còn cho anh Long Trọc mượn nữa mà?tks em đã có lời khen Bull nhà anh,cháu nó nhớn rồi phải khác chứ...8->

@Hùng Kubi cứ khiêm tốn rồi,nhờ Nam Max chuyển Topic của Paipai sang là được mà.:-w:-w:-w