• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

Ducthinhndt

Member
Lâu quá không ghé topic chăm sóc,hôm nay mưa to,mát mẻ cho em Bull lên khoe anh em nè: "cùng Minh đón Euro như đúng rồi":x
Chờ đợi:

Xem:

Không có tỉ số ngủ chung luôn:

:x:x:x:x:x:x:x:x
Minh liều quá.
Ai lại để cháu nó gối đầu lên chân mình thế kia chứ.
Nó mê ngủ không ham bóng mà lại ham đồ cắn linh tinh chạy không kịp đâu em.

kubikubi

Member
Cả chủ và chó đều tơ hơ thế kia thì có mà chết......=)) lần sau chụp ảnh đề ngị anh Minh mặc áo vào nhé! x-( không là phạt...........:D. Bull dạo này chảy quá anh ah, sắp bụng to giống chủ rồi<:p

Cả chủ và chó đều tơ hơ thế kia thì có mà chết......=)) lần sau chụp ảnh đề ngị anh Minh mặc áo vào nhé! x-( không là phạt...........:D. Bull dạo này chảy quá anh ah, sắp bụng to giống chủ rồi<:p
@Hùng:thật sự sau tai nạn kia anh buồn quá chẳng muốn làm gì & công việc cũng đang gặp chút rắc rối em ạ,sức khỏe lại có vấn đề nữa-đen quá trời luôn,chắc phải mất t/g nữa anh mới thu xếp lại mọi trật tự cần có để chăm sóc các em ý,thân!

@Anh Thịnh: em cũng cảnh giác rồi anh ơi,bên trong là một cái giáp sắt + 2 miếng cao su loại tốt rồi đề phòng có biến,anh cứ yên tâm,em pit nhà anh anh thế nào rồi?lâu quá không ghé diễn đàn,đói thông tin quá anh ạ,thân ái!

Vợ sắp cưới của Bull

Lâu không ghé bài tụt quá,kéo lên thôi...:))
Vợ sắp cưới của Bun nhà mình em nó tên Moon anh em chém tí cho vui nhé.:p:p:p

Xuất sứ Made in China qua tay Tùng Diamond- Tuấn (A Páo)-Nguyễn Vũ Minh.

longtroc

Member
trai tài gái sắc em ơi 3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O tương lai cho ra những chú cún đẹp . chúc mừng em nhé

NChuChu

Vietpet sponsor
đời em Moon long đong quá, qua 3 lần đò :) nhưng đến tay của a VM là trông ngon lành rồi.hihi

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Bull và Moon mà kết hợp thì đàn chó con sẽ đẹp lắm đấy. Nhưng 2 con đều lớn cả nuôi chung một nhà chúng nó có hầm hè nhau ko Minh?

my_lucky

Active Member
2 con này " thân " nhau lắm anh Hưng ơi:-ss:-ss:-ss, ông Minh chụp ảnh kiểu này ảo quá, không ai nhìn rõ được là lông của con Moon nó đang bóng đến mức nào, kiểu này Gia Cát Dự là cuối tháng này là chúng nó chuẩn bị bem nhau rồi, nếu sang tháng được thì quá đẹp....:)):)):))

Bull và Moon mà kết hợp thì đàn chó con sẽ đẹp lắm đấy. Nhưng 2 con đều lớn cả nuôi chung một nhà chúng nó có hầm hè nhau ko Minh?
Hai con không bem nhau anh ạ,lại còn hào hứng vần vò,tèn tén ten suốt anh Hưng ạ!chỉ đợi ngày là chén thôi,em cũng mong có đàn thật đẹp để lọc ra chơi anh à,thân!

To:V/A do tôi chụp bằng máy điện thoại nên chưa được đẹp bằng cái anh phó nháy nhé...:p

Ok Hà ơi,anh đang từ Vinh ra rồi,chiều mà về sớm nhỡ đâu lại có mặt tại công viên off trước với em ấy chứ,mai thì nhất định rồi,thân!:)):)):))

Rọ Mõm

Sau bao ngày mong mỏi và đợi chờ,ước mơ của em Bull đã :D:D:D:D thành hiện thực...đã test thử & rất hiệu quả...:x:x:x

To Anh Hùng:trước hết em xin trân thành cảm ơn anh đã tư vấn & giúp em hoàn thành giấc mơ ấp ủ đã lâu,em vui quá về đóng rọ mõm cho hai con bụp luôn 15 phút mà không bung....ha ha...=))=))=))=))=)) ngon lành rồi anh ạ,Thanks anh nhé!!!

To Linh: em liên lạc với Bác Hùng Tình Yêu giúp cho em nhé,anh vừa làm lúc chiều xong,thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
To Anh Hùng:trước hết em xin trân thành cảm ơn anh đã tư vấn & giúp em hoàn thành giấc mơ ấp ủ đã lâu,em vui quá về đóng rọ mõm cho hai con bụp luôn 15 phút mà không bung....ha ha...=))=))=))=))=)) ngon lành rồi anh ạ,Thanks anh nhé!!!

To Linh: em liên lạc với Bác Hùng Tình Yêu giúp cho em nhé,anh vừa làm lúc chiều xong,thân!
Mình chỉ sợ nó bung ra rồi hai con bụp nhau sứt đầu mẻ trán. Cám ơn Nguyển Vũ Minh và anh em đã tin tưởng.

Vậy là ước mơ bấy lâu nay đã thành sự thật.

Biến cái không thể thành có thể. THÂN

Lâu không ghé bài tụt quá,kéo lên thôi...:))
Vợ sắp cưới của Bun nhà mình em nó tên Moon anh em chém tí cho vui nhé.:p:p:p

Xuất sứ Made in China qua tay Tùng Diamond- Tuấn (A Páo)-Nguyễn Vũ Minh.
Bác chủ cho em hỏi Moon về với bác đã gây án, đã tợp vào mặt em cún nào chưa ạ ???? :D:D

vivavivu

Member

lạ chém, hic.....(25 ký tự... vãi)