• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

cuongmau

Member
Chủ nhật này anh em vào trại thì Minh nhớ mang con Bun theo cho nó thể hiện tý nhé;;);;)
Lưu ý a Minh nhớ mang theo rọ mõn nhé. Không bull nó lại làm thịt hết mấy cái con chó ở trại thì khổ. Há Há Há

ok!mà vào trại lúc mấy giờ vậy V/A ơi?tất nhiên roài,phải cho em ý đi còn tập nữa chứ.

@Cường Mẩu: Bull hà anh hiền lành lắm,có hại ai bao giờ đâu?bây giờ Bull chỉ lo kiếm gái thôi,nó xxx mấy lần rồi đâm ra nghiện,như nghiện hàng trắng ý....khổ thế!!!

kubikubi

Member
Anh em vui nhỉ..............anh VA có con nào tầm 26kg thì bảo em cho Papai phang thử nhé! Nó mới làm thịt 1 con trong hồ b52 đền mất 500k, đang tầm điên của nó hay sao ý, toàn cắn ben kheo với bụng, cho cắn 1 trận hết tầm xem ntn=((

Ông chém gió quá Minh ơi, hôm nay có việc đi ngang qua nhà ông, nó nhìn thấy tôi mà nó lừ lừ mắt, gầm gừ trong họng....hiền lành đâu mà hiền lành ???

Sắp tới có khi tôi cúng tiến cho nó đôi em chân dài cho nó chén, để xem nó có còn gừ gừ tôi nữa không:D
@V/A:Cứ mang qua lè em ló chén luôn,cứ yên tâm đi bạn ơi!:-*>:/

@kubi:Vụ này hay đấy à nghe...hề hề!!!!!!!!!!

kubikubi

Member
Chúc mừng anh Minh và bạn Tùng đã thỏa niềm mong ước, 2 anh em giữ gìn sức khỏe để chăm cún thật tốt nhé! Rảnh em qua ngắm cún nhé

Chúc mừng anh Minh và bạn Tùng đã thỏa niềm mong ước, 2 anh em giữ gìn sức khỏe để chăm cún thật tốt nhé! Rảnh em qua ngắm cún nhé
Tks Hùng!lúc nào qua em alo trước anh còn chuẩn bị Trà Chanh có cồn đón em,cả ngày nay thức từ 4h sáng đến giờ!mệt quá em à,thế mới biết công sức anh em nuôi chó đẻ ntn...:-o

kubikubi

Member
Chặng đường đi được 1/2 rồi anh ah, cố gắng chăm các cún mạnh khỏe đến 2 tháng còn mệt nữa, nhưng mệt mà sướng mắt và vui lắm! Thôi anh ngỉ ngơi đi còn lấy sức, hôm nào qua em alo anh trước, không tỉnh không về:))

kubikubi

Member
Ảnh cuối con nằm dưới chân con Moon là đực hay cái thế Anh, nhìn giống con Bull hồi nhỏ dã man:-w, hôm nào qua bắt trộm 1 con vậy, haizzzz

my_lucky

Active Member
Chỉ sau 2 tháng nữa thôi là body của M lại thành siêu mẫu người dây ngay ý mà:D

Làm tí nào...các cháu được 5 ngày tuổi roài,trộn vía lớn từng ngày.:x:x:x:x

Thằng Bố các cháu đây!!!

kubikubi

Member
đẹp quá anh Minh ơi, có con nào mầu giống bố không anh? chăm chó con có thấy nhàn không anh ơi, hehehehe

A Páo

Member
đẹp quá a ơi , cập nhập liên tục a nhé ...
Chuẩn bị đi mua ranger rover đi a ơi =))

đẹp quá anh Minh ơi, có con nào mầu giống bố không anh? chăm chó con có thấy nhàn không anh ơi, hehehehe
Kubi:50% giống bố em ạ,còn việc chăm chó đẻ anh nhờ thằng ku em trông roài,anh đi làm bận quá,với lại tầm này gì đã vất vả,nó đã ắn dặm đâu!hề hề.

herohungg: Tks bạn đã quan tâm,các cháu còn nhỏ nên mình chưa có ý định bán bạn ạ!để tầm 2 tháng rồi mình trả lời bạn nhé,thấn ái!

A Páo: cũng đẹp bình thường thôi mà em,mà Moon chăm con khéo lắm em à,khỏi phải lo luôn!;;).thân!