• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull nhà Nguyễn Vũ Minh xin ra mắt ACE

VietTung

Member
Hichic

Kubi:50% giống bố em ạ,còn việc chăm chó đẻ anh nhờ thằng ku em trông roài,anh đi làm bận quá,với lại tầm này gì đã vất vả,nó đã ắn dặm đâu!hề hề.

herohungg: Tks bạn đã quan tâm,các cháu còn nhỏ nên mình chưa có ý định bán bạn ạ!để tầm 2 tháng rồi mình trả lời bạn nhé,thấn ái!

A Páo: cũng đẹp bình thường thôi mà em,mà Moon chăm con khéo lắm em à,khỏi phải lo luôn!;;).thân!
Mệt quá:(:)(:)(( mất ăn mất ngủ gầy mất cân rồi :(:)(:)((

Ducthinhndt

Member
Anh thấy Việt Anh bảo hai tuần nữa tức là ngày mai có trận hóa ra là triển khai từ tuần trước hả Minh?

cuongmau

Member
Anh thấy Việt Anh bảo hai tuần nữa tức là ngày mai có trận hóa ra là triển khai từ tuần trước hả Minh?
Triển khai liên tục mà A. Hôm đấy vô tình E cũng có mặt. Hiiii. Lần sau nếu đi Thì E sẽ alo nếu A rảnh thì E qua đón A 2 ae đi cho vui nhé.
Dự định là tuần tới này nhờ A Hiếu là A v.A kiếm giúp 1 con bằng chặng cho Báo của E khai Nanh. Nhưng Báo của E lại bị ốm nên có lẽ lại phải hoãn lại A ạ.

Ducthinhndt

Member
Triển khai liên tục mà A. Hôm đấy vô tình E cũng có mặt. Hiiii. Lần sau nếu đi Thì E sẽ alo nếu A rảnh thì E qua đón A 2 ae đi cho vui nhé.
Dự định là tuần tới này nhờ A Hiếu là A v.A kiếm giúp 1 con bằng chặng cho Báo của E khai Nanh. Nhưng Báo của E lại bị ốm nên có lẽ lại phải hoãn lại A ạ.
Cảm ơn em!
Khi nào đi thì cho anh bám càng với nhé.
Thân!

lúc này nhìn thì không thể nào không khen được ,yêu dã man nhưng sau 1 thời gian đúng là côn đồ bản lĩnh :D

Dxt8888

Member
Thích cái ảnh thứ 3 của bun quá...phê lòi@.hai chú bây giờ thành công quá nhể.chúc mừng!

Thích cái ảnh thứ 3 của bun quá...phê lòi@.hai chú bây giờ thành công quá nhể.chúc mừng!
Vì sao lại phê vậy anh Tùng ơi?anh dạo này mất tích kinh quá dấy chả thấy gọi điện cho hai thằng em dại này cả vậy?anh chuẩn bị lên điểm danh đàn hậu duệ của Bun đi nhé,em ngắm cho anh rồi,giống thằng Bố nó lắm ý.thân!;;)

Ducthinhndt

Member
Trộm vía con nào con đó cứ căng tròn.
Chúng có nghịch không em?
Khi nào em sang lấy cũi vậy?

Trộm vía con nào con đó cứ căng tròn.
Chúng có nghịch không em?
Khi nào em sang lấy cũi vậy?
Chưa đến thời kỳ nghịch anh ạ:D:D:D
Có khi em cũng không lấy nữa anh ạ vì em vừa mua lưới quây xung quanh chuồng to trên tầng 3 rồi,tha hồ các em ý nghịch,vì cũi em thấy nhét 9 cháu vào nó hơi bé anh ạ,tks anh!=((

tamtea

Member
Anh Minh vu ơi! cho em hỏi 1 lần phối giống của Pit nàh anh hết bao nhiêu, con pit nhà em cũng sắp rùi! cho em gia nhé

Dxt8888

Member
Nhìn thích quá thì phê thôi.

Vì sao lại phê vậy anh Tùng ơi?anh dạo này mất tích kinh quá dấy chả thấy gọi điện cho hai thằng em dại này cả vậy?anh chuẩn bị lên điểm danh đàn hậu duệ của Bun đi nhé,em ngắm cho anh rồi,giống thằng Bố nó lắm ý.thân!;;)
Hôm nay chú ko có nhà a lên điểm danh roài,vẫn đủ 10 em.trước khi về không quên qua dắt bun về cùng nhưng dắt nhầm em bẹc nên quay lại trả về Tay ko.đúng là của để dành cất kỹ thế........tít trên cao.hehe:))

Trộm vía,đến thời điểm Tôi "Ủ Mưu-Ỉm Hàng" roài nên không Up lên đâu<:p<:p<:p...hị hị,bạn mà lấy vía phải con tôi định găm lại chơi thì toi à,không trả thì chết...:D:D:D

kubikubi

Member
Trộm vía,đến thời điểm Tôi "Ủ Mưu-Ỉm Hàng" roài nên không Up lên đâu<:p<:p<:p...hị hị,bạn mà lấy vía phải con tôi định găm lại chơi thì toi à,không trả thì chết...:D:D:D
con anh găm lại là con của em phải không anh Minh>:D<, thanks anh trước nha=))