• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline đầu năm 2008

KimCuong

Active Member
Mình yêu tất cả các em cún,thấy em nào cũng xinh cả,nhưng nhà đang chỉ nuôi được 1em fox thưòng thôi,nên chiều nào mà bạn nào rỗi rủ nhau ra cafe để ngắm các em cún nhé,thường xuyên mình cho em fox nhà mình ra bar cafe mà,thỉnh thoảng cho ra cafe Phố 15L.T.Kiệt hoặc 16P.B.Châu,hoặc ra ngay gần nhà mình ở Hồ Đống Đa-Hoàng Cầu,cafe 61Trần Quang Diệu. Vì điều kiện công việc nên mình toàn rỗi vào buổi chiều thôi.Có gì alo nhé,số của mình:09 0344 1234.Hy vọng là mình sẽ lập được CLB vừa thích cafe vừa thích ngắm,chơi chó như mình....he....:party::-c:)
Ơ! Sao em cũng hay ngồi Cà phê Phố 15 Lý Thường Kiệt mà không biết bác nhỉ?

Chắc Chủ nhật này nhà ta offline thì bác cố gắng đưa em fox thường của bác (nhưng là rất quý của Vietpet đó ạ :))) được đi off với mọi người nhé.

Chào mừng bác đến với Offline Vietpet! :wel:

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Yêu lắm

Mình lâu lắm cũng có ra đuợc cafe Phố đâu?nếu ra toàn ra buổi chiều thôi.Thế sáng CN này off hả?Sẽ phải cố gắng dậy sớm thôi,để cho em Nice nhà mình ra giao lưu mới được.....he:):angel:

P/S: Đã chuyển hình ảnh của chú Fox tên Nice nhà bạn vào CLB nhóm chó nhỏ nhé, bạn theo dõi bên Box đó nhé! KC.