• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline đầu năm 2008

Haihanoi

Member
Xin gửi tới cả nhà chút không khí vui vẻ của buổi offline đầu năm (Click vào ảnh để xem hình đúng cỡ)

NPKG6875

Member
Mano đâu, to mồm mà sao k thấy mẹt, hôm wa BCN chỉ thiếu có chú thôi đấy :angry:

TaiVenh

Active Member
Ảnh đẹp ảnh đẹp. Cám ơn Haihanoi nhé. Hôm qua nắng ấm, anh em ra đông vui ngồi bờ hồ Hale tán chuyện, hít thở không khí trong lành rất phê. Hẹn các bác Chủ nhật tuần sau nữa ta lại ọp ẹp nhé.

PS: Chú Hải kiếm đâu quả avatar hay thế???

KimCuong

Active Member
Cảm ơn cô chú Haihanoi nhé. Ảnh chụp đã đẹp, nhưng người làm ảnh chụp càng đẹp hơn. Ngày hôm qua rất đẹp trời, khởi nguồn cho một năm mới của Vietpet. Các thành viên và thú cưng đến với nhau cực kì thoải mái và đầm ấm. Xin cảm ơn tất cả thành viên đã làm cho sân chơi của Vietpet ngày càng đẹp hơn và ngày càng chuyên nghiệp./.

@1 con vịt: Cô post giúp phần ảnh hôm qua anh chụp của buổi off nhé. Cu em anh nghịch máy ảnh xoá sạch ảnh trong máy ảnh của anh rồi.

Hải Yến

ui, ảnh đẹp quá. Post tiếp đi bác Haihanoi ơi, hôm qua có nhiều các chú kún lắm mà, Tubi nhà mình được ưu ái được lên trang nhất nhiều thế, thích quá hihi...Hôm qua nắng đẹp, đông kún, bà con nô nức đi khai xuân.

Cảm ơn cô chú Haihanoi nhé. Ảnh chụp đã đẹp, nhưng người làm ảnh chụp càng đẹp hơn. Ngày hôm qua rất đẹp trời, khởi nguồn cho một năm mới của Vietpet. Các thành viên và thú cưng đến với nhau cực kì thoải mái và đầm ấm. Xin cảm ơn tất cả thành viên đã làm cho sân chơi của Vietpet ngày càng đẹp hơn và ngày càng chuyên nghiệp./.

@1 con vịt: Cô post giúp phần ảnh hôm qua anh chụp của buổi off nhé. Cu em anh nghịch máy ảnh xoá sạch ảnh trong máy ảnh của anh rồi.
THôi chú em ơi có gì thì khai thật đi,sợ lộ thiên cơ nên xoá hết ảnh để phi tang chứ gì.KHông biết vụ này đ/c Vla,2 vợ chồng Haihanoi có tin đc ko nhỉ.....hihihih

Ảnh đẹp ảnh đẹp,buổi off đầu năm đông vui đầy ý nghĩa và đón nhận thêm nhiều thành viên mới của Đại Gia Đình VIÊTPET......

Ảnh Đẹp Qaú/rất tiếc vì dạo này bận quá lên ko ra cùng ọp mấy anh chị em đc
hy vọng lần sau sẽ ra được .chào cả nhà VP....
hic

Haihanoi

Member
Vài tấm nữa...

Nhà em còn vài tấm này nữa... Mời các bác cho lời bình cho tấm cuối cùng ạ ;)

Haihanoi

Member
Mấy tấm trên các bác xem tạm ạ! Còn ảnh của anh KimCuong chụp xin khất đến chiều em sẽ post nốt... Chúc cả nhà vui vẻ! :)

P/s: bác nào thích ảnh gốc cứ để cho em cái địa chỉ email vào tin nhắn riêng em sẽ gửi ảnh cho các bác! :) nhắn vào nick YM: thanhhai8083 vui lòng ko post lên diễn đàn gây loãng diễn đàn :)

@bác Taivenh: vợ em kiếm hình trên mạng thiết kế cho em quả avatar đó bác ạ, hihi... :D

Hải Yến

anh Hải ơi, em gửi mail cho anh ko được. Anh gửi cho em tất cả các ảnh có Tubi được ko. Ảnh vợ chồng anh chụp đẹp quá hehe...mail của em là: yen88b@yahoo.com

Haihanoi

Member
anh Hải ơi, em gửi mail cho anh ko được. Anh gửi cho em tất cả các ảnh có Tubi được ko. Ảnh vợ chồng anh chụp đẹp quá hehe...mail của em là: yen88b@yahoo.com
Okie, đợi chiều nhé :) tubi sau một thời gian ở ẩn giờ tái xuất giang hồ nên được ưu tiên ý mà :D

gửi các bác

Em là thành viên mới.Hôm qua đi off tuy em đến muộn nhưng mà vui ghê. :love struck: Gửi đến các bác lời chúc năm mới vui vẻ với nhiều buổi offline hơn nữa,mong rằng thông qua các buổi off không khí của đại gia đình Viêtpet sẽ càng đông vui, ấm cúng đón chào thêm nhiều thành viên mới:)