• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline đầu năm 2008

KimCuong

Active Member
em xin lỗi, chắc chắn ko tái phạm, hihih, em háo hức gặp anh em quá rồi, hôm vừa rồi em cũng có gặp mấy bác Off trên Yên Phụ, vui thật, xin cả nhà chỉ giáo cho em nhé, rất thích cún, nhưng chưa có kinh nghiệm lắm:D:D:D
Ok, không có gì đâu dragonking80 ơi! Tất cả anh em một nhà mà, VIETPET mà bạn ơi! Uýnh nhau rồi mới nhận ra ta là anh em. :)):)):)) Hôm nào ọp ẹp, anh em ta gặp nhau nhé! :-bd

beyeucun

Post mãi mới được mấy cái ảnh up lên lại hỏi lại mật khẩu thế là mất hết, chán quá. Các bác QT xem thế nào chứ, Lần nào em vào cũng phải khai báo mấy lần.

Tự hào mà nói thì bé Mun đen xì "xinh nhất hội" đấy là của mình.^^
Ko phải khoe khoang đâu mà là sợ mọi người nhầm chủ thôi.

Tự hào mà nói thì bé Mun đen xì "xinh nhất hội" đấy là của mình.^^
Ko phải khoe khoang đâu mà là sợ mọi người nhầm chủ thôi.
Ko nhầm đc đâu em Bông xinh ơi,hôm đó cùn nhà em là xinh và đáng yêu nhất hôm đi off đó,cô em Bông xinh nhà ở Láng Hạ à !!! THân

Bác nhớ kỹ thật. Em cũng nhớ bác rồi. Bác oánh bé Rot dã man thế cơ mà...Em đùa đấy!
Hum nào phải gặp các bác chúc Tết nhỉ?! ^^

haufriendship

<color="Orange">Chuyên gia thú y</color>
ofline hay qua, làm ơn cho hỏi đợt ofline mới là khi nào và địa chỉ như nào vậy ạ, xin các bác thông báo cho em với, em mới về nước mấy hôm nay. dt 0946052651

KimCuong

Active Member
Chào bác haufriendship! Chắc qua Tết thì cả nhà mới tổ chức offline được. Bác cố gắng theo dõi trong Box này nhé. Thông tin ngày giờ và địa điểm off sẽ được thông báo tới cả nhà. Chào mừng bác và hẹn gặp nhau nhé!

cá bác ơi! sáng hôm qua em đi chợ hàng ( hp) em vô tinh tìm được một em lông trắnng như tuyết, môi đỏ như máu và có một đốm tròn nằm giũa sống lưng nhưng lùi về phía đuôi 1 ít, ko biết đó có phải là "thân bối nguyệt" không, lần off thứ 2 này em sẽ mang nó đi theo cùng với con LA 2,5 thang tuổi và cô miu made in 34 đen xì, để ra mắt các bác. hêhhehe

haufriendship

<color="Orange">Chuyên gia thú y</color>
tết xong rùi mà không thấy nhà ta đi off nhỉ, em lại sắp chia tay hà nội rùi....(sụt sùi)

KHIEMTN

Member
tết xong rùi mà không thấy nhà ta đi off nhỉ, em lại sắp chia tay hà nội rùi....(sụt sùi)
Bác vào Nam off với anh em một chuyến trước khi đi xa đi !!! Em đang có khối chuyện muốn nhờ bác đây !!!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
CLB cafe để giao lưu các em cún

Mình yêu tất cả các em cún,thấy em nào cũng xinh cả,nhưng nhà đang chỉ nuôi được 1em fox thưòng thôi,nên chiều nào mà bạn nào rỗi rủ nhau ra cafe để ngắm các em cún nhé,thường xuyên mình cho em fox nhà mình ra bar cafe mà,thỉnh thoảng cho ra cafe Phố 15L.T.Kiệt hoặc 16P.B.Châu,hoặc ra ngay gần nhà mình ở Hồ Đống Đa-Hoàng Cầu,cafe 61Trần Quang Diệu. Vì điều kiện công việc nên mình toàn rỗi vào buổi chiều thôi.Có gì alo nhé,số của mình:09 0344 1234.Hy vọng là mình sẽ lập được CLB vừa thích cafe vừa thích ngắm,chơi chó như mình....he....:party::-c:)