• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

boy_armani8x

Active Member
anh thấy nó nghe thính lên thôi chứ sủa không to lên :)) .. có cái này chụp xung quanh đầu mặt nên chắc nó có cảm giác như nằm trong hang hay sao đó :-? thấy ngủ suốt ngày :)| :))

Pitt.love

Member
nhìn cái ông tây này quen quen. Hình như có lần cháu gặp ở trên hồ đi cùng 1 ông bạn cũng da đen nữa và cũng hỏi về Pitbull:D

Tuyetanh_9x

hình như có lần gặp anh này tập cho MAx bơi ở CVTN buồi chiều thì phải, em Max xynh xynh :x

boy_armani8x

Active Member
hình như có lần gặp anh này tập cho MAx bơi ở CVTN buồi chiều thì phải, em Max xynh xynh :x
^^! đúng rồi anh chỉ cho Max nó tập chiều ở cvtn , em đi tập thể dục ở cv àh hay đi chơi qua vô tình gặp vậy thôi. :D

Thich_Khach

Member
^^! đúng rồi anh chỉ cho Max nó tập chiều ở cvtn , em đi tập thể dục ở cv àh hay đi chơi qua vô tình gặp vậy thôi. :D

dạo này Max bị lọt vào tầm ngắm của các girl thế em nhỉ =)) cẩn thận có ngày bị cưỡng đoạt cướp chó =))

anna hằng

thing thoảng thấy Max với anh Chu Nam chạy ở KL mới với 1 đống thanh niên nhìn sợ lắm :(

Bomxjnh

thing thoảng thấy Max với anh Chu Nam chạy ở KL mới với 1 đống thanh niên nhìn sợ lắm :(
cặp đôi hoàn hảo mà e. Các bạn thanh niên trông thế thôi chứ dễ gần lắm e ak!! hãy thử 1 lần rồi xem e sẽ thích ngay mà:-ss