• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

boy_armani8x

Active Member
Max chưa đầy 50 ngày tuổi :p

Lúc 6 tháng và bắt đầu đón em nó về nuôi :D.....

........

Và Giờ ..... Max 18 tháng

Thank all .!

boy_armani8x

Active Member
...Hiện Max vẫn đang Tình lẻ toác .................=))))))))))))))))))
Cũng có mấy em pitbull ta gần nhà bồ kết nó lắm suốt ngày qua cào cửa thôi, nhưng mà thằng ku nó vẫn chưa đồng ý anh ah =))

N.N.A

Member
Max đẹp lắm bạn à chiến cũng tốt hôm off xem đánh tốt fết. Nói chung là good dog :)

xiaobao

Member
nghe danh MAX đã lâu.hôm nào anh cho max xuống hd giao lưu để anh em dưới này mở rộng tầm mắt hehe>:D<>:D<

boy_armani8x

Active Member
@ N.N.A : thank bạn , bao công chăm nó nghe câu khen của bạn mà thấy sướng âm ỉ :D

boy_armani8x

Active Member
@ xiaobao : nghe danh gì vậy bạn :-/ Max nó được mỗi cái bơi lặn là giỏi, HD có sông hồ nào thì mình cho giao lưu bơi lặn nhé :))

my_lucky

Active Member
Hồ 3 mẫu, hồ 7 mẫu hay Hồ Tây thì cũng là sân nhà của Max, hay hôm nào ra hồ dải đỏ ở phố minh khai trổ tài không Max??? hồ dải đỏ là địa danh ỉm hàng, nơi đó có hồ nhưng không có nước hồ, chỉ toàn beer và beer....>:D<

boy_armani8x

Active Member
:)) hồ mà toàn beer thế thì say chết bơi đến bao giờ mới thấy đường về hả anh =))

VietTung

Member
con max 18 tháng có vần hơi con bun nhà 7 tháng nhà em dc ko anh................
mấy anh ỏi........con pit nhà em bép wa..bây h làm thế nào để giảm béo ha anh

my_lucky

Active Member
hê hê, chú Tùng muốn giảm béo thì tý nữa mời anh trà đá đi, 2h chiều nay anh có việc trong ngõ nhà chú đấy=))

kubikubi

Member
Max mặt sẹo=)). CN tới Nam cho nó ra off đi nhé! để cho mấy con Pit chọi dưa bắt nạt tí:))

VietTung

Member
chủ nhật này mang ra tập thể lực tý đi.......................................cứ để ở nhà ăn nên béo vãi