• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

NChuChu

Vietpet sponsor
MAx dạo này gầy quá em ơi....bổ xung dinh dương thôi :D
Em chắc phải thiến nó cho nó bớt gầy thôi anh ah :D, thiến đi để sau này nó bớt sinh bệnh tật với em hay thả rong nên sợ nó lại nhảy chó cái lung tung :( có 1 đàn Pitbull ta rồi :( . :-?

Bull_USA

Member
Em chắc phải thiến nó cho nó bớt gầy thôi anh ah :D, thiến đi để sau này nó bớt sinh bệnh tật với em hay thả rong nên sợ nó lại nhảy chó cái lung tung :( có 1 đàn Pitbull ta rồi :( . :-?
sao lại làm thế với nó em ơi , bây giờ mình cũng bị thiến thì thà chết đi còn hơn :)):))

A Páo

Member
Con chó thiến song nó thay đổi hết tính cách đấy anh ơi , 1 là nó sẽ giữ tợn hơn rất nhiều , 2 là nó tự buộc dây trắng song treo cổ , 3 là nó chống gậy đội nón đi ra đường , 4 là khi a ngủ a sẽ biết , nó sẽ ngậm bánh xà phòng trên mõm :)):)):))

NChuChu

Vietpet sponsor
Con chó thiến song nó thay đổi hết tính cách đấy anh ơi , 1 là nó sẽ giữ tợn hơn rất nhiều , 2 là nó tự buộc dây trắng song treo cổ , 3 là nó chống gậy đội nón đi ra đường , 4 là khi a ngủ a sẽ biết , nó sẽ ngậm bánh xà phòng trên mõm :)):)):))
Cái đấy anh không rõ lắm, chỉ thấy khi nó biết anh có định đó nó đã như thế này rồi này

----OH F.U.K------- :-?? :))

NChuChu

Vietpet sponsor
sao lại làm thế với nó em ơi , bây giờ mình cũng bị thiến thì thà chết đi còn hơn :)):))
=)) nó mà còn đi nện bừa bãi là em sẽ hạ thủ đấy :))
Trời ơi!!!!Dạo này lại có thêm cả PITBULL THIẾN nữa à?Hay thế!!!!!!!!!!!!!!
Vâng, nếu được em sẽ bán đấu giá cái của thừa đó cho mấy bác hay thích vật lạ dùng ngâm rượu :)) anh thấy được không ;))

=)) nó mà còn đi nện bừa bãi là em sẽ hạ thủ đấy :))

Vâng, nếu được em sẽ bán đấu giá cái của thừa đó cho mấy bác hay thích vật lạ dùng ngâm rượu :)) anh thấy được không ;))
Được đấy,đấu giá của lạ này chắc được khối tiền xung vào quỹ CLB mua đồ tập cho các cháu nó:))

Ối trời ơi được thế thì còn gì bằng!!!!Cái đấy của thằng Mỹ mà ngâm cứ gọi là..........:)):)):)):)):)):)):)):)):))

NChuChu

Vietpet sponsor
Max lấy vợ :))

Cuối cùng thì sau bao ngày đợi mong cháu nó cũng được lấy vợ :)) Có vài cái ảnh Up lên thớt của cháu nó cho đầy đủ \:D/ :))

kubikubi

Member
Max bây giờ mới lấy vợ lần đầu ah nam ơi? trông cái mặt xấu kinh, toàn sẹo không khác gì Chí Phèo:p. Hôm nào cho Papai lên xử ông chú nó 1 trận cái tội đi thả dê ngoài đường=)). Mà con cái là của ai thế nam? Kiểu này lại ra 1 đống đen xì xì đây:D

NChuChu

Vietpet sponsor
Nó lấy vợ lần 2 anh ah, lần đầu lấy sai ngày nên không dính :)).. lần này lấy con cái đen sì nhà anh T.A ,quả này lại ra mấy con đen đen chấm trắng trắng rồi.. :D